Scam giả danh mmo1991 vào SCAM mình

Status
Not open for further replies.
Theo mình thì cái này không nên send lại cho qua chuyện. Nếu là không có thì phải tìm cách giải quyết, vấn đề là uy tín ở đây. Còn nếu sự thật thì.....

Bạn này nói chuẩn .

hồi nãy tưởng bác chỉ nói 1 câu ở trên :rùi đợi cài cái team view,thích thì send lại cho chủ thớt số đấy luôn,chả phải vì mấy đồng lẻ mà làm mất uy tín ,ai dè bác chơi thêm câu ở dưới thì chắc chắn với bác là sau vụ này uy tín của bác mình ko biết còn bao nhiêu nữa đây ,vì chủ thớt ăn nói đàng hoàng bằng chứng rõ ràng chứ ko phải vu oan bác mà bác ăn nói kiểu này,thì thiệt là bó tay với bác luôn

Đúng là bác chemgio @@

Uy tín của mmo1991 sẽ giảm đi nếu vụ này không làm ra lẽ :D

Mình đã làm theo .

Tất cả
Đã quá rõ ràng rồi... scam xong change lại name bỏ cái dấu . hài thật =))

mấy tên đần tạm thời bỏ qua ngày hôm qua giao dịch thế nào và master hay sr đi, hãy nhìn rõ và khách quan vào vấn đề, chứ vào tung hứng làm gì
nên nhớ câu "tỉ phú hôm nay có thể là ăn mày của ngày mai"

còn lại im lặng cho người có thẩm quyền giải quyết. đến nản mỗi topic scam mà lúc nào cũng bâu vào như kiến

Bằng chứng sờ sờ thế mà giờ mấy MOD chỉ im lăng =)) đủ hiểu rồi...

Mình xác nhận là teamview máy của mmo thì khi F3 không thấy logchat. Lấy nick của mmo nói chuyện vời f0.... và bảo f0... F3 thì ra đoạn chat như trên!

Em đag cho mọi người xem dủ kiểu .
Và cá mmo1991 cung xem team view dủ kiểu
Và giờ for3v3r_and_one_1991: thôi cũng k còn ji để nói
Bác ấy k làm . và sẽ tra tiền lại cho em .

Bằng chứng sờ sờ thế mà giờ mấy MOD chỉ im lăng =)) đủ hiểu rồi...

Có thể do a mmo1991 bị hack nick !
đừng ép người vào đường cùng vậy a :(
Đợi mmo1991 lên tiếng nào !

Mình xác nhận là teamview máy của mmo thì khi F3 không thấy logchat. Lấy nick của mmo nói chuyện vời f0.... và bảo f0... F3 thì ra đoạn chat như trên!

tức là kết luận như thế nào vậy MOD? :binhsua144:

mấy tên đần tạm thời bỏ qua ngày hôm qua giao dịch thế nào và master hay sr đi, hãy nhìn rõ và khách quan vào vấn đề, chứ vào tung hứng làm gì
nên nhớ câu "tỉ phú hôm nay có thể là ăn mày của ngày mai"

còn lại im lặng cho người có thẩm quyền giải quyết. đến nản mỗi topic scam mà lúc nào cũng bâu vào như kiến

Mấy cái này phải thế để nhiều người đọc mà rút kinh nghiệm phòng scam.

không làm nhưng nick mình gây ra,đã trả lại chủ thớt 9.5 PZ và từ sau bác thớt đừng GD gì với mình nữa nhé

Transaction Details
Date 7/26/2013 2:42:51 AM Reference Number 71876-C42A9-344C0 Fee $0.00 USD Transaction type Transfer Sent To
Name/Email [email protected]
Current Status Completed Amount $9.50 USD Total Amount $9.50 USD
Purchase Type Other
Shipping Details Not Provided

sao mấy bác này onl yahoo cứ chọn ẩn nhỉ, k bik có bị giống mình ko. Chọn ẩn tất cả mọi người ở cái khung đăng nhập yahoo vào chat thì F3 vẫn thấy.... nhưng tắt đi F3 lại thì ko thấy đoạn chat vừa rồi đâu cả, ngay cả trong nhật kí cũng ko có @@ Không biết bác kia có bị dính trường hợp này ko ta :(

không làm nhưng nick mình gây ra,đã trả lại chủ thớt 9.5 PZ và từ sau bác thớt đừng GD gì với mình nữa nhé

Transaction Details
Date 7/26/2013 2:42:51 AM Reference Number 71876-C42A9-344C0 Fee $0.00 USD Transaction type Transfer Sent To
Name/Email [email protected]
Current Status Completed Amount $9.50 USD Total Amount $9.50 USD
Purchase Type Other
Shipping Details Not Provided
Tks nhé cậu . 20 char

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467