SCAM SCAM Maxryan9999( 0651000614531 Ho Phuoc Tran) Huy động vốn lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Lúc biết thằng max này sn 94 mà mình té cả ghế. Má, 94 mà xử xự kiểu rất tinh tướng. Không phải là nick vàng, nick xanh là anh đây ngán nhé.
Thực ra tuổi tác tớ thấy cũng ko phải là vấn đề lớn, nhiều người giỏi từ khi tuổi vẫn rất trẻ, cậu này 94 mà đã có vài năm kinh nghiệm forex và sống đc tới giờ chắc cũng ko phải tệ. Nhưng phải nói thật, team staff có nhiều người quá tệ, từ cách ăn nói đến hành động nói vậy ko phải vơ đũa cả nắm, nhiều mod mình thấy rất có cảm tình. Họ cư xử rất đúng mực và có trách nhiệm với công việc, thực sự mình rất nể trọng những người như vậy, không phải như một số người cốt lên màu nick để làm lợi bản thân :)

Thực ra tuổi tác tớ thấy cũng ko phải là vấn đề lớn, nhiều người giỏi từ khi tuổi vẫn rất trẻ, cậu này 94 mà đã có vài năm kinh nghiệm forex và sống đc tới giờ chắc cũng ko phải tệ. Nhưng phải nói thật, team staff có nhiều người quá tệ, từ cách ăn nói đến hành động nói vậy ko phải vơ đũa cả nắm, nhiều mod mình thấy rất có cảm tình. Họ cư xử rất đúng mực và có trách nhiệm với công việc, thực sự mình rất nể trọng những người như vậy, không phải như một số người cốt lên màu nick để làm lợi bản thân :)
Đồng ý với cậu là như thế.
Nhưng riêng với mình, tuổi đời ít mà tỏ vẻ tinh tướng là đ.éo ưa rồi.

Thông báo :
14/08 : Việc kinh doanh forex thất bại không phải ai cũng mong muốn m rất buồn , m cũng đã nói rủi ro có thể là 100% qua dòng chữ đỏ, mỗi khi ai đó nạp tiền m đều nhắc nhở đọc dòng chữ này rồi hẵn quyết định. Vậy mà giờ thất bại mọi người quay sang đòi mình trả 100% vốn trong khi m chỉ là người giao dịch.
Giờ mọi người gọi mình là gì cũng được, làm gì mình cũng được, không quan trọng nữa, miễn sao bản thân mình không làm gì trái với lương tâm!

13/08/2014 : Sinh nhật vừa qua chỉ 1 bánh sn 2 vc ở nhà k muốn tốn tiền với bạn bè, 1 đứa con gái vừa tròn 2 tháng tuổi. Gây dựng uy tín ở mmo4me từ 2011 đến giờ rồi chỉ 1 ngày mọi thứ trên mạng của m kết thúc với 2 chữ.Nếu có 1 điều ước m chỉ ước k nên tạo ra chương trình này, mỗi tháng m chỉ ăn được ~1tr5 từ 20% lãi của các bạn nhưng cái giá trả thì lại quá đắt. Thà m làm 1 mình đã tốt hơn thua lỗ m chịu k lôi kéo các bạn vào.
ĐÓ LÀ LỖI CỦA MÌNH.
TÂM LÝ AI CŨNG VẬY NGƯỜI ĐÃ LÀM MẤT LÒNG TIN CỦA BẠN THÌ LỜI NÓI CỦA HỌ KHÔNG CÓ Ý NGHĨA GÌ VỚI BẠN NỮA.
MÌNH GIỮ LẠI MỌI THỨ Ở BLOG NÀY TRÁNH BỊ NÓI XÓA DẤU VẾT NÀY NỌ.
m cải tiến System m tới 3 lần từ PAMM 1,2 năm trước nhưng cũng k tránh khỏi ngày "Thiên nga đen" . m vừa trải qua ngày đó . m đã làm MẤT LÒNG TIN mọi người và GIỜ NHẬN THÙ HẰN
Tuy nói "

Bạn phải tồn tại khả năng chịu đựng chấp nhận thua lỗ một ít hoặc tất cả tiền gửi của bạn."
nhưng thực sự trong sâu chính bản thân con người mình ngã gục cả rồi. Gia đình m cũng có tham gia chương trình này. ~$900.

Tránh việc mọi người nghĩ m giả mạo để trục lợi ăn cắp tiền thì m sẽ gởi tên sàn giao dịchđịa chỉ nhà m qua email [email protected]. Các bạn có thể nhờ IB check tài khoản mang tên HO PHUOC TRAN.

Read more: http://maxryan9999.blogspot.com/#ixzz3BhNBNYpW

Sự thật là mình học ngân hàng 4 năm, 8 năm đầu tư chứng khoán 4 năm đầu tư forex, forex nó là 1 sự đầu tư chứng không phải canh bạc đâu các bạn :)
lợi nhuận 2% / 1 tháng, tính theo lũy kế nó là con số rất lớn rồi. Nếu ai đảm bảo lợi nhuận này thì có thể sánh ngang với warren buffett rồi đó/.

Sự thật là mình học ngân hàng 4 năm, 8 năm đầu tư chứng khoán 4 năm đầu tư forex, forex nó là 1 sự đầu tư chứng không phải canh bạc đâu các bạn :)
lợi nhuận 2%, tính theo lũy kế nó là con số rất lớn rồi. Nếu ai đảm bảo lợi nhuận này thì có thể sánh ngang với warren buffett rồi đó/.

Tùy cách nói và hành động của mỗi người thôi.

Ai nghĩ nó là canh bạc thì chắc hẳn nó là canh bạc với họ.

Minh nghĩ nó là đầu tư thì nó sẽ là đầu tư. Trên thực tế thì phần nhiều chúng ta chỉ đang đầu cơ. Nhưng mình vẫn gọi đây là kênh đầu tư đúng nghĩa. Theo nó từ rất lâu rồi

Tùy cách nói và hành động của mỗi người thôi.

Ai nghĩ nó là canh bạc thì chắc hẳn nó là canh bạc với họ.

Minh nghĩ nó là đầu tư thì nó sẽ là đầu tư. Trên thực tế thì phần nhiều chúng ta chỉ đang đầu cơ. Nhưng mình vẫn gọi đây là kênh đầu tư đúng nghĩa. Theo nó từ rất lâu rồi
Nghĩ đầu tư thì phải nghĩ đến đc và mất và nghĩ trong dài hạn, đa số chơi forex hiện nay dùng đòn bẩy rất cao vào nhanh thoát nhanh, trước sau sẽ ko kiểm soát đc lòng tham và cháy tài khoản thôi.

Trade thành công thì ko phải đi huy động ;)
Mọi người nói trade giỏi rồi đi huy động thì toàn là bốc phét :p
Thôi chia buồn cùng những ai mất tiền,
Hay nhất là Max nhận nợ của mọi người và mọi người cho bạn ấy thời gian làm để trả lại :)
Số tiền 10k ko phải là lớn với Forex

dự là sắp có vài topic, yêu cầu admin show infor của him >> tiếp là vài anh đứng ra kêu gọi tẩy chay trên haivl, facebook. cho cả họ nhà nó xem =)) + 1 vài anh muốn tổ chức đến xin vài ngón tay cuả him, xong bỏ đó :p

Mời bạn @maxryan9999 vào trả lời cho anh em, ngay khi bạn online nhé.

Hắn đang online nè Mod @animax1991 , @danhmay24h , @binh6699 , @hungtai1900 , @thachthao

Trade thành công thì ko phải đi huy động ;)
Mọi người nói trade giỏi rồi đi huy động thì toàn là bốc phét :p
Thôi chia buồn cùng những ai mất tiền,
Hay nhất là Max nhận nợ của mọi người và mọi người cho bạn ấy thời gian làm để trả lại :)
Số tiền 10k ko phải là lớn với Forex
Đồng ý với bạn nên cho cậu ấy thời gian trả nợ ,10k với forex không quá lớn nếu cậu ấy bình tĩnh lại và gặp một chút may mắn thì sau vài tháng nữa cậu ấy sẽ hồi sinh thôi .Mình cũng đã từng thua forex hơn 5k mà toàn là tiền mượn lúc thua hết cũng tuyệt vọng lắm cũng may là những người cho mình mượn tiền họ hiểu và thông cảm cho mình nên không hối thúc trả nợ .Sau khi nghỉ 2 tháng mình quay lại thị trường lúc đó cũng chẳng còn nhiều vốn nữa nhưng gặp thời vận nên mình cũng trả đc hết nợ sau đó 1 tháng thế là uy tín của mình với mọi người vẫn còn .Hi vọng mọi người sẽ cho max 1 cơ hội .

Bạn @maxryan9999 online rồi thì vào trả lời cho các bạn ấy đi nhé

Mình không biết cậu này như thế nào, trade mới 3 năm mà cậu lại nói sàn exness không tốt, Mình chơi sàn exness tk mini hơn 3 năm nay vẫn rút tiền tốt. Cậu nên check lại nhé @maxryan9999

Mình không biết cậu này như thế nào, trade mới 3 năm mà cậu lại nói sàn exness không tốt, Mình chơi sàn exness tk mini hơn 3 năm nay vẫn rút tiền tốt. Cậu nên check lại nhé @maxryan9999

vì bạn ấy muốn Khách hàng mở tk ở broker bạn ấy làm IB, bt thôi mà ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week