SCAM-Sự thật bác svtcnh có Scam không

cái này chỉ cần edit ảnh 1 chút là xong chẳng khó khăn gì. Mình không tin svtcnh scam, chẳng ai vì mây $ lẻ mà làm mất sự uy tín đã xây dựng mất rất nhiều công sức. Đọc comment toàn thấy mấy exchange với newbie nhảy vào nói xấu svtcnh. Mình đã dao dịch với svtcnh rồi, nhanh gọn , chất lượng , uy tin

điều đấy mình cũng xác nhận !! svtcnh rất uy tín !! nhưng cũng k thể bỏ qua ý kiến của chủ thớt đc

1, Bác svtcnh ăn cướp mà còn la làng, tự fake nick scam ae. (như ý của chủ thớt)
2, Chủ thớt fake nick ~~~> Tự chat, tự biên tự diễn ~~~> Hạ uy tín của svtcnh

.Hết

Last edited by a moderator:
Thứ 1: Các bạn dùng yahoo lâu chưa,chẳng nhẽ cũng không biết phân biệt cái nào thật cái nào giả...chắc không phải nói.
Thứ 2: Nội dung của bức hình thứ 3 là cuộc nói chuyện không rõ là như thế nào,vì hôm qua mình có đọc bên topic bác STV thì thấy có bài nói về bạn Tui nè,tui đây gì đấy bị nick giả scam mất ít $ nên có thể xẩy ra 2 ý hiểu:
-- Bạn Tui nè,tui đây bị nick giả scam rồi quay sang nick thật đòi lại $,đương nhiên người ta ko làm thì ng ta nói đơn giản là " quên đi...out đây"
--Ý thứ 2 thì hiểu theo ý của chủ thớt.
Thứ 3: Trong pic exchange bác STV cũng đã nói để cẩn thận trước khi giao dịch nên xác nhận bằng điện thoại,người ta cho cả số điện thoại rồi cơ mà,chẳng nhẽ hack được cả số điện thoại sao?
Thế nên các bạn nào không cẩn thận mà bị scam thì ráng chịu...đó cũng là một bài học kinh nghiệm cho các bạn,coi như của đi thay người
Còn vấn đề chủ thớt lập topic rồi post 3 tấm hình...xong...Chúng mày thử hiểu đi,tao ngồi coi xem nào...hahaha...thì có mà bó tay...
Có câu ác giả ác báo,có nhân thì có quả.Đoán mò tí nhé,không biết nhân vật Tui nè trong bức ảnh có phải chủ thớt không ta...Nếu đúng vậy thì vui nhầy..:binhsua15:
Một cái nữa là chủ thớt có vẻ bức xúc ai hay sao mà hơi một tí là chửi người khác đầu đất,trong khi bạn thì có hơn gì.Thông minh quá mới tạo cái topic vớ vẩn thế này,rồi còn tự nhận mình là scămmer.Tôi nói thật nhé,bạn thông minh quá hoá ngu bỏ xừ...

Ngay từ đầu mình hiểu ý chủ thớt roài và hiểu sâu hơn tí nữa là chủ thớt mún mọi người cần fải cảnh giác bác svtcnh ....

Ở đây chia ra 2 trường hợp nhé :

• Trường hợp nếu bác svtcnh có ăn theo vụ giả nick để kiếm thêm tí thì suy ra bác này bản chất là sẽ scam ... Mà bản chất thì không thể đổi đc , ở đây chủ thớt nhắn rằng đôi khi người ta tạo uy tín 1 thời gian rồi sẽ scam ,vào 1 thời điểm chín muồi chứ giờ chưa vội vì chưa đc nhiều :) , qua vụ trên chủ thớt thấy đc 1 ít bản chất nên nói mọi người đề cao cảnh giác thôi …

• Trường hợp bác svtcnh không làm mấy trò đó thì bác là người uy tín,vì dù sao cũng thấy bác treo info như vậy,vậy thì cũng tin tưởng đc rồi . Ae yên tâm

Kết luận : Chỉ là cảnh giác thoai , và chờ thời gian trả lời , ok men!

chẳng hiểu luôn- nhìn 2 hình chẳng biết giả thật hiiii
nhưng mình giao dịch với người này thấy an toàn nên ko biết nói gì nữa

Kaka. mình đã từng giao dịch với svtcnh, theo mình bạn ấy không fải là một scamer mà là bị người khác hại vì ghen ghét với uy tín của bạn ấy. Mình thấy dạo này chủ pic có vẽ rất thick soi mói bạn svtcnh không biết có ý đồ gì không. mà theo mình bạn svtcnh cũng nên đổi nick đi vì nick này khó nhớ lắm mình toàn fải copy dán cho đúng :)
Còn chủ pic muốn edit ảnh theo dạng như hình thứ 2 thì dây nè...

Nào các bạn vào vote cho svtcnh 1 phiếu vì dịch vụ uy tín nào.

Last edited by a moderator:
Kaka. mình đã từng giao dịch với svtcnh, theo mình bạn ấy không fải là một scamer mà là bị người khác hại vì ghen ghét với uy tín của bạn ấy. Mình thấy dạo này chủ pic có vẽ rất thick soi mói bạn svtcnh không biết có ý đồ gì không. mà theo mình bạn svtcnh cũng nên đổi nick đi vì nick này khó nhớ lắm mình toàn fải copy dán cho đúng :)
View attachment 1874

haha cái ảnh ảo vl

Mấy cậu ko biết gì đừng có ăn nói hàm hồ nhá.
Tớ đã nói rõ bên topic bên kia rôi.
Nick yahoo của tớ bị hack các bạn phải chú ý khi giao dịch.

View attachment 1874

Ôi cái ảnh =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week