Scandal 5Tin HOT HOT HOT =))

Status
Not open for further replies.
các bạn buồn cười thật , ko thấy ai bán mà cứ toàn vào quăng gạch đá, các bạn cũng chưa phải lần đầu giao dịch , nếu sợ thì tìm người trung gian Các bạn có quyền nghi vấn nhưng mà quyền trả lời là của chủ topic , cứ vào đòi này nọ như là cha người ta đúng buồn cười, suốt ngày đi bới móc chỉ trích người khác ,rỗi hơi thật . Mà cũng may là chưa có gì, chứ bị 1 cái là 1 đống người nhảy vào khóc mướn dù chẳng biết nạn nhân là ai , có quen ko :binhsua163::binhsua163:

Nếu là một người sống vô trách nhiệm với xã hội thì nói thế này ko ai nói gì thêm. thôi out topic.

Nếu là một người sống vô trách nhiệm với xã hội thì nói thế này ko ai nói gì thêm. thôi out topic.

thôi em lạy bác, sống có trách nhiệm với xã hội ??:binhsua04::binhsua04: Câu nói này huyền bí quá em ko hiểu được, trách nhiệm bản thân trách nhiệm gia đình còn lo chưa xong, tư tưởng rộng lớn ghê . Ai cũng lớn hết rồi , cũng biết suy nghĩ .Tiền của người ta , đem giao dịch lo hay ko là chuyện của họ,mình đi lo giùm có phải là trách nhiệm xã hội ko? Hay là rảnh rổi sinh nông nỗi, nếu mà bác tốt thế thì nên lập một cái hội, chuyên đi lo cho những người bị scam , cái đó mới là có trách nhiệm với xã hội đó, chúc bác vui :m178::m178:

Các bác dại quá, sao lại đứt dây động rừng vậy, ko để ông chủ thớt scam vài bạn rồi khi đó xem các bợn trẻ còn bênh, rồi lại hình ảnh xưa trỗi dậy, nổi lên topic "report scam", khi đó chủ thớt còn lên giọng ko

5Tin

Các bác dại quá, sao lại đứt dây động rừng vậy, ko để ông chủ thớt scam vài bạn rồi khi đó xem các bợn trẻ còn bênh, rồi lại hình ảnh xưa trỗi dậy, nổi lên topic "report scam", khi đó chủ thớt còn lên giọng ko
Bạn nói thế thì bó chiếu luôn, đợi scam xong thì còn nói làm gì nữa

Bạn nói thế thì bó chiếu luôn, đợi scam xong thì còn nói làm gì nữa

Bác BuyLR mún đá đểu mấy cm trc ấy mà, mất bò mới lo làm chuồng :-j
Ngta cảnh báo thì lại vào gạch đá, đợi bị scam rồi la làng lên thì đc gì

thôi em lạy bác, sống có trách nhiệm với xã hội ??:binhsua04::binhsua04: Câu nói này huyền bí quá em ko hiểu được, trách nhiệm bản thân trách nhiệm gia đình còn lo chưa xong, tư tưởng rộng lớn ghê . Ai cũng lớn hết rồi , cũng biết suy nghĩ .Tiền của người ta , đem giao dịch lo hay ko là chuyện của họ,mình đi lo giùm có phải là trách nhiệm xã hội ko? Hay là rảnh rổi sinh nông nỗi, nếu mà bác tốt thế thì nên lập một cái hội, chuyên đi lo cho những người bị scam , cái đó mới là có trách nhiệm với xã hội đó, chúc bác vui :m178::m178:

thì nhìn cách nói chuyện của cậu là đủ hiểu mà. mình không có nói bắt cậu phải có trách nhiệm. nhưng mà cảnh báo cho người khác đề phòng thì đó cũng là giúp đỡ người khác.

5Tin

Bác BuyLR mún đá đểu mấy cm trc ấy mà, mất bò mới lo làm chuồng :-j
Ngta cảnh báo thì lại vào gạch đá, đợi bị scam rồi la làng lên thì đc gì
Bạn nói chuẩn luôn, lúc chưa bị thi oai lắm, lúc bị scam rồi mới khóc ra... Phải công nhận chủ thớt rất mạnh dạn mới dám comment cảnh báo thế này. vì ăn gạch đã nhiều quá nên búc xúc và cuối cùng là ra đảo? chẳng hiểu nổi 4rum suốt ngày tìm cách phòng chống scam làm gì nữa

hoàn toàn tin tưởng 5tin,cỡ 5tin scam vài k $ chứ vài trăm $ bõ bèn gì mà sồn sồn cả lên

mình cũng tin tưởng rin vì chức police cỡ scam vì trăm k$ mới bõ bèn chứ scam cỡ vàk chục$ thì scam làm gì mà cứ sồn sồn cả lên

Tự nhiên mua 5k thì người ta đề phòng là đúng rồi . Có gì đâu mà phải bàn cãi nhiều vậy ?
Người ta bỏ công sức ra mới kiếm được tiền đương nhiên là phải cảnh giác chứ :m098:

Mình cũng nghĩ proof đó chưa nói lên điều gì vì chưa có nói gì đến giao dịch thành công cả

cho vao dien tinh nghi clone nick tuonglaimmo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week