Scandal 5Tin HOT HOT HOT =))

Status
Not open for further replies.
5Tin

ý ở đây nếu lúc đó mình mà scam thì quăng cái số LR là xong rồi chứ cần gì phải giao dịch từng người hở , cậu ko bik động não àh ??? từ ngày lên mod làm mình ức chế xuống mod rồi nói thả ga vào tù lại ra khám nữa giờ :m146:
Cậu mới phải là người động não, cậu dựa vào cái gì mà quăng LR là người ta sẽ sent tiền cho cậu thế hả.... haizz

up cho ai vào xem xì căng đan :m066:

ý ở đây nếu lúc đó mình mà scam thì quăng cái số LR là xong rồi chứ cần gì phải giao dịch từng người hở , cậu ko bik động não àh ??? từ ngày lên mod làm mình ức chế xuống mod rồi nói thả ga vào tù lại ra khám nữa giờ :m146:

chỉ cần bạn show proof lên là ah em biết bạn không chém gió. xong. sao lại phải show proof mập mờ không giao dịch kia thì nói làm gì ?

Bonus

nhìn cách nói chuyện là đủ hiểu rồi cậu :m131: cậu ko đủ não để động àh :m131:
Não mình bé hơn não cậu rồi... Chỉ nhìn đã biết được thì cậu siêu thật, có những điều tận mắt nhìn thấy, tay sờ vào còn không thể tin được huống chi là vài cái dòng chát của cậu, cậu mới chỉ là TMod thôi đã nói lên điều gì mà cậu khảng định nhìn dòng chat là biết quảng LR ra là người ta sẽ gửi LR cho cậu...:m146:

ôi các bố muốn nói j chả đc :m146: nói nhiều lên tí cho topic xôm tụ nào còn mình giờ đi ngủ đã tối dậy còn phải kiếm $ nữa :m020:

Cuối cùng chỉ 1 câu: không dám show proof vì giao dịch tổng 5k kia hoàn toàn không có thực.

thực ra có ai dám gd vs bạn đâu mà bạn bảo bận gd nên từ chối các bạn khác..chỉ có quangtuyen nào đó xác nhận đã bán cho bạn 500 thôi, chu' k có ai mua thành công vs bạn cả, chỉ có nhung~ ng vào pm xin đc trung gian hoặc là vào pm bảo bạn sent tiền truoc thôi. và chắc chắn bạn k đồng ý rồi. ĐỌc xong topic thì thấy có ai xác nhận là đang gd vs bác hay xác nhận mua bán thành công đâu, nếu có 1 gd thành công thật thì bác show 1 cái poof gd xem nào..cây ngay k sợ chết đứng
Tất cả cũng chỉ là bác muốn làm 1 mẻ lớn (min 100) để chuồn thôi, chắc chắn là bác sắp off 4rum nên mới làm vậy..giống như bác police kia cũng thế

thực ra có ai dám gd vs bạn đâu mà bạn bảo bận gd nên từ chối các bạn khác..chỉ có quangtuyen nào đó xác nhận đã bán cho bạn 500 thôi, chu' k có ai mua thành công vs bạn cả, chỉ có nhung~ ng vào pm xin đc trung gian hoặc là vào pm bảo bạn sent tiền truoc thôi. và chắc chắn bạn k đồng ý rồi. ĐỌc xong topic thì thấy có ai xác nhận là đang gd vs bác hay xác nhận mua bán thành công đâu, nếu có 1 gd thành công thật thì bác show 1 cái poof gd xem nào..cây ngay k sợ chết đứng

Ông 5 tấn này sẽ nói lý do là: tưởng mỗi mmo4me là có người giao dịch à ?

thôi làm việc, từ nay cạch mặt 5tin

các bạn buồn cười thật , ko thấy ai bán mà cứ toàn vào quăng gạch đá, các bạn cũng chưa phải lần đầu giao dịch , nếu sợ thì tìm người trung gian Các bạn có quyền nghi vấn nhưng mà quyền trả lời là của chủ topic , cứ vào đòi này nọ như là cha người ta đúng buồn cười, suốt ngày đi bới móc chỉ trích người khác ,rỗi hơi thật . Mà cũng may là chưa có gì, chứ bị 1 cái là 1 đống người nhảy vào khóc mướn dù chẳng biết nạn nhân là ai , có quen ko :binhsua163::binhsua163:

Tất cả cũng chỉ là bác muốn làm 1 mẻ lớn (min 100) để chuồn thôi, chắc chắn là bác sắp off 4rum nên mới làm vậy..giống như bác police kia cũng thế
Lý do này chuẩn nè
Nhưng giả sử chỉ có vài người gd với min 100$thì cũng chỉ scam đc vài trăm $, chưa nói là mẻ lớn đc

Cuối cùng chỉ 1 câu: không dám show proof vì giao dịch tổng 5k kia hoàn toàn không có thực.

Mẹ vãi ái bác, đã tránh rồi bác cứ ép đường cùng thế =))

Chuyện chả có gì to tát nếu từ đầu ông show mẹ proof ra, có ghê gớm gì đâu. Hay định làm vài quả gd ảo tạo dựng uy tín mới hành động cũng nên:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week