• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell TUT đào Bitcoins với VPS UBUNTU or LINUX - ĐẢM BẢO 3$/3VPS/1 Ngày

Status
Not open for further replies.
Chủ Tut đó mod nào rảnh buy về mà test nhá . Còn mấy thánh nào dở hơi thì tìm tụt mà chiến :rolleyes: Đừng cắn càng mà mòn cả răng :D

lâu lâu ta phá bát cơm người rồi bị phán dỡ hơi, cũng hay trẻ em vn chơi trò tung hứng giỏi thật

1 thời trẻ trâu đã qua rồi ko chấp mấy chú trẻ trâu
tut+vps linux free đã có, còn lại mấy bác tự xử
e đi ngủ mai còn đi làm nữa

:mad: ngày ngồi click tay 8 tiếng cũng kiếm đươc 0.01BTC:D khỏi tut tet gi cả mệt cả người. Ngủ đây
bạn ơi chỉ cho mình cách click tay kiếm bitcoin với :D nếu được cho mình làm ref cho bạn :D

Thớt rặn cho mày cắn hay sao mà chém cho thớt lắm vậy mày
Thế thì cậu xem lại cách chém của cậu đê ! Ai gây war trước nhỉ. đây không rảnh làm cái trò bẩn tính như cậu nghỉ :rolleyes: Tôi được thớt share tut test , khi thớt nhờ tôi confirm dùm về tụt thì giúp lại thôi. Ai bảo cậu rảnh hơi vào cán càng :rolleyes:

Xuống giọng rồi :D, mà thanh niên quen với thớt lâu chưa mà được share tools để test vậy, 30$ thì mình cũng muốn được share để test :D

Xuống giọng rồi :D, mà thanh niên quen với thớt lâu chưa mà được share tools để test vậy, 30$ thì mình cũng muốn được share để test :D

Chủ yếu dựa vào uy tín trên 4rum thôi. Share cho người có nhiều uy tín review thì nhiều người tin hơn. :D

:rolleyes: thích thì PM mod check cho .Còn tool thì pm chủ tụt nhé ! :rolleyes:

tranh thủ có 1 acc Google Cloud rất nhiều vps linux ko bit dùng bán lại ai cần pm :D

Last edited:
Thông báo với mọi người mình đã mua và test bị lôi nhé , dùng ko khóe mất tiền mua vps nữa đó :( , không ai đi sell miếng cơm mình đang ăn đâu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week