• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell TUT đào Bitcoins với VPS UBUNTU or LINUX - ĐẢM BẢO 3$/3VPS/1 Ngày

Status
Not open for further replies.
tham thì thâm , thớt tham quá bán cho lắm vào site nó điên cmnr hix . hốt được có 20 yac
CreditDebit_MPDonationTXFee
20.36825008 20.0666238 0.10162628 0.2

Tham cái gì , mình mua và trao 3 vps ko chạy được , ko biêt là do vps hay sao nhưng ko muốn chạy nữa , die acc vps ngay , cpu lên 100% , ko dám xài nữa :(

BTC đào đâu chả đc mà tut với tụt gì ồn ào vậy trời

mong thớt refund cho người mua. xài chưa đc 1 ngày mà die rồi. đừng vì it tiền mà lương tâm cắn rứt,

mong thớt refund cho người mua. xài chưa đc 1 ngày mà die rồi. đừng vì it tiền mà lương tâm cắn rứt,

cụ thể hơn đi các bạn, có ai hiểu gì đâu. Die là site die hay die kiểu gì ? _-_

Tham cái gì , mình mua và trao 3 vps ko chạy được , ko biêt là do vps hay sao nhưng ko muốn chạy nữa , die acc vps ngay , cpu lên 100% , ko dám xài nữa :(
èo tôi đang nói chủ thớt mà. 2 ngày đầu chày yac lên như gió. Xong thớt sell tụt nó giảm đột ngột :D và giờ site nó bị điên điên :rolleyes:

đào bitcoin cũng dễ mà đang thử chạy trên pc mà thấy hơi nặng máy. Bác nào hão tâm cho mượn một con vps test thử được mình share luôn không được thì cắm máy tiếp hehe!
pm yahoo boykuncute vps thi ko thieu dc thi hop tac chien

the la xong :D phai co nguyen nhan the nao thang thot no moi ban tut chu ko thi no de an 1 minh roi
cac ban cu nghi coi neu ngon an zay thi no ko sell dau

the la xong :D phai co nguyen nhan the nao thang thot no moi ban tut chu ko thi no de an 1 minh roi
cac ban cu nghi coi neu ngon an zay thi no ko sell dau
Đệck mợ cái thèng này chuyên ra vyết kô dấu :mad:

giờ thấy đa số bán tut này nọ trên mmo toàn là ko sài dc chỉ lời cho người bán thôi :D

LiteCoin Pool:
LiteBonk.com

FeatherCoin Pool:
FCPool.com

MinCoin Pool:
MinCoinPool.com

CHNCoin Pool:
CHNPool.com

RoyalCoin Pool:
RoyalCoinPool.com

BBQCoin Pool:
BQCPool.com

WorldCoin Pool:
WorldCoinPool.com

ElaCoin Pool:
ElaCoinPool.com

NovaCoin Pool:
NVCPool.com

DigitalCoin Pool:
DigiCoinPool.com

LuckyCoin Pool:
LuckyCoinPool.com

Franko Pool:
FrankoPool.com

Bitbar Pool:
BitBarPool.com

MemeCoin Pool:
MemeCoinPool.com

AmericanCoin Pool:
AmericanCoinPool.com

HyperCoin Pool:
HyperCoinPool.com

PhenixCoin Pool:
PhenixCoinPool.com

Argentum Pool:
ArgentumPool.com

Bottlecaps Pool:
BottlecapsPool.com

site dạng này thì có rất nhiều mình cũng chạy thử nhưng mà no lên chậm lắm và gần full CPU. vẫn đang cắm 2 con vps linux để hết ngày xem nó die vps hay die site va xem dc bao nhiêu $

giờ thấy đa số bán tut này nọ trên mmo toàn là ko sài dc chỉ lời cho người bán thôi :D

cậu cũng bị lừa mấy chục vụ rồi nên cũng có kinh nghiệm nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week