Help Share list 4r khủng cho AE Newbie =))

goole hết đi :D

Bác 3B có nhờ mình tìm kiếm 4r với DLE giùm newbie . Bác trả cho 50$ :D nhưng mà mình chưa làm , cái đó để từ từ nhé các newbie :D . Anh 3B giờ thu nhập hàng tháng từ cơ sở kinh doanh cũng vài tỉ 1 tháng là ít :D từ PTU cũng khoảng hơn 50k$/tháng thì phải :D . Ông anh họ mình có giao tiếp với bác 3B vài lần bên ngoài rồi :D nghe nói anh ấy rất đẹp trai mà còn sang trọng toát lên từ da thịt , trắng trẻo thơm tho :U Thôi giờ đi ngủ , phận ai nấy sống đi các bác đừng chọi gạch nữa , có bản lĩnh thì sống đc thôi như lời anh 3B nói . Mình nể a ấy lắm :D Mình chơi MMO nhưng chơi cái khác , PTU ko hợp với mình nên mình ko chọn nó từ đầu :D chúc các bạn có hướng đi sáng suốt :D

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:38 PM ----------

Vậy là ông ko biết a 3B chơi bên ngoài rất sộp rồi =)) nghe ông anh họ mình bảo a ấy chơi rất là đẹp . Ko cho thì thôi , chứ hợp gu rồi thì cho ko tiếc tay :D

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

đẳng cấp họ khác nên họ sống kiểu khác , mình lo phận mình thôi :D

Vãi cả linh hồn với cái thể thoại này :binhsua156:

:binhsua27: có ai làm cái tut hướng dẫn newbie ngoài spam ra ko - mấy pro nói , chữi mà có bác nào chú nào dám share đâu

đụng nồi cơm mấy bác thì mấy chú la làng :binhsua27:

các bác spam cũng vác auto len vps chứ có cắm ở ip việt đâu đâu mà ban với ko. ko lẽ ptu chỉ có vn mới chơi à:binhsua27:xem cái list forum spam di tên có vn mà ip có của vn đâu

IP việt toàn newbie spam nắm trong tay cái hostleech ,kn thì ko có thì spam 50 bài đã bắt đầu đuối chứ đừng nói 300 400 bài.
còn mấy cái forum mấy bác cắm 400 500 bài thì nó nát bét rồi vác rác lên cho newbie chứ share cái gì

các bác muốn newbie ko spam thì làm cái tut khác nào giúp newbie đi - chứ đừng ôm nồi cơm rồi bảo "newbie ơi đừng spam"-các bác cứ ném đá gạch newbie => newbie rút bớt 1 miệng spam -> cạnh tranh chẳng lành mạnh gì cả.Các pro kiếm > 20 30$ 1 ngày thì phải ro~ đủ thứ -code -web -SEO - scan pre như UG cũng 1 cách để giảm tải $ mua acc.chứ newbie thì bít cái gì chỉ biết leech xong pót nhiều khi chưa soạn xong bài thì có chú post rồi

em newbie đấy chơi 1 2 thang mới dc 0.5-1 1 ngày thôi = cách comment trên mấy trang WP hay blog nhu rlslog thôi ăn vài down 1 ngày ngồi tìm kn mà có ai share đâu? chứ lên mmo thấy mấy pro ném gạch chứ up lên đc cái tut gì khác hem

spam bác httvn gì gì thì pro à đấy site ng ta share tìm change lên bác thích chỉ dẫn thì chỉ ko thì thôi vào phán câu you fail rồi thôi .Spam thế là có hướng dẫn newbie đc gì đâu , em ko đá động gì nhưng bác nên xem lại mình nhé.
em thấy chủ topic quang cái đống forum + cái tut chứ hơn cả cái câu you fail của bác ý (em xl thấy sao em nói vậy)
các bác vào spam thì kiếm câu từ nào hay hay cho newbie xem học hỏi chứ spam gạch thì em chả hiểu nghĩa của cụm từ ném gạch-đặt gạch là có nghĩa gì cả

em NB - sorry ngồi đọc thấy hơi bức xúc từ người share đến cả người chữi :binhsua115:

nói chung thằng nào hướng dẫn spam thì chỉ làm ngu đi thôi , hướng dẫn cho lắm vào tuyển cho lắm vào .... nhiều 4rum lớn đã Ban IP việt nam rôi.

có ai làm cái tut hướng dẫn newbie ngoài spam ra ko - mấy pro nói , chữi mà có bác nào chú nào dám share đâu
muốn ăn phải đi tìm , lại còn muốn mời tận mồm nữa sao ?????????

vậy mấy pro đừng có la làng là bảo người ta đừng spam nữa! việc ai người nấy làm! Ban IP Vn thì sao? chả ảnh hưởng gì cả! band IP VN thì a lên VPS REG :))

vậy mấy pro đừng có la làng là bảo người ta đừng spam nữa! việc ai người nấy làm! Ban IP Vn thì sao? chả ảnh hưởng gì cả! band IP VN thì a lên VPS REG :))
ban Ip,catpcha,câu hỏi ngẫu nhiên mình vẫn post bình thường.:))
muốn làm đệ Pm nick phía dưới nhé,thanks,warez only
http://vietmmo.vn

Bác 3B có nhờ mình tìm kiếm 4r với DLE giùm newbie . Bác trả cho 50$ :D nhưng mà mình chưa làm , cái đó để từ từ nhé các newbie :D . Anh 3B giờ thu nhập hàng tháng từ cơ sở kinh doanh cũng vài tỉ 1 tháng là ít :D từ PTU cũng khoảng hơn 50k$/tháng thì phải :D . Ông anh họ mình có giao tiếp với bác 3B vài lần bên ngoài rồi :D nghe nói anh ấy rất đẹp trai mà còn sang trọng toát lên từ da thịt , trắng trẻo thơm tho :U Thôi giờ đi ngủ , phận ai nấy sống đi các bác đừng chọi gạch nữa , có bản lĩnh thì sống đc thôi như lời anh 3B nói . Mình nể a ấy lắm :D Mình chơi MMO nhưng chơi cái khác , PTU ko hợp với mình nên mình ko chọn nó từ đầu :D chúc các bạn có hướng đi sáng suốt :D

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:38 PM ----------

Vậy là ông ko biết a 3B chơi bên ngoài rất sộp rồi =)) nghe ông anh họ mình bảo a ấy chơi rất là đẹp . Ko cho thì thôi , chứ hợp gu rồi thì cho ko tiếc tay :D

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

Đầu tiên cậu kiếm cái list đi share, 40$ = 1 cái list thì kiếm rồi share cho tử tế , cái list này chả đáng 40$ gì cả :|

đẳng cấp họ khác nên họ sống kiểu khác , mình lo phận mình thôi :D =>> đẳng cấp mà nói chuyện ngu hơn 1 con hợi :(, chẳng khác gì thằng đầu đường xó chợ. mình chỉ nhận xét thế thôi, pro hay ko thì ko dám nhận xét, vì mình là gà

mịa cái thằng chủ topic mồm thì bảo ko chơi ptu sao còn up lên host fileserve + wupload làm cái mịa gì vậy. đúng là đi rối cha về rối chú =)))

Thằng 3b này có biết chơi PTU đâu.
Toàn ăn ref chứ ngu như hợi.
Chỉ đc cái chém gió là giỏi.
Chắc giờ Không ăn đc nữa thì đạp đổ đây mà.

Đừng ai down cả View attachment 3561

Đừng ai down cả down xong mỏ ra thế này đây :binhsua38: ko biết ngoài bị thế này các pass và ID có sao ko ..........Hic ai giúp em với đã gỡ FF ra và cài lại rồi vẫn bị như thế này . . . đám bookmarch chưa lưu :binhsua51:

:binhsua27::binhsua72:ôi sao lại có cái yahoo của mền kìa:((

:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom