Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

ref của mình 300 người, đã xóa hết những ai bị phạt, ai chưa active, ai 3 ngày ko login vào acc. còn 114 :) chắc phải mở lớp dạy làm seosprint.

Ặc ặc . e bận ôn thi ĐH ko login chắc bị xóa rùi huhu. thế là phải bỏ seo àk :((

bạn svalmta cho mình xin link dowload tool hỗ trợ copy tất cả rồi sắp xếp gọn gàng theo từng hàng hình cây dù nha bạn

THANKS bạn trc nha

Các pro cho hỏi cái này, giả sử mình đã click Начать выполнение! để bắt đầu làm nv rồi, mà lỡ làm ko được hủy bỏ có được ko, và có bị trừ điểm ko nhỉ?

Các pro cho hỏi cái này, giả sử mình đã click Начать выполнение! để bắt đầu làm nv rồi, mà lỡ làm ko được hủy bỏ có được ko, và có bị trừ điểm ko nhỉ?

Không sao bạn ạ, chỉ khi nào chủ job từ chối, mình mới bị thôi.

nếu không làm được, bạn chỉ cần đóng tab lại thôi, hết thời hạn nộp báo cáo nó sẽ tự động quay trở lại trạng thái như ban đầu ( là lúc bạn chưa làm ấy) và không bị trừ điểm gì cả

Cho mình hỏi khi click ads trả tiền tak.ru thì luôn bị chặn (dù đã reg acc), vậy phải làm cách nào để vào được trang này???

Mình vẫn chưa có cách khắc phục vì máy mình chưa bao giờ bị lock tak.ru

Thế này là sao hả các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week