Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

up lên cho các bạn newbie biết vào lấy job về làm.

Làm cẩn thận nhé các bợn, dạo này nhiều job cho Việt Nam vào blacklist quá :binhsua09:

nhiệm vụ siêu dễ, thanh toán nhanh chóng:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=119479&cnt=c81a396b24dfe25cad1682ec888b37b3

các bạn chỉ cần: click vào nút bắt đầu thực hiện nhiệm vụ
KHÔNG dùng link cũ dán lên trình duyệt load rồi đem copy
tìm đến blog: int*re*t247.blogspot.com
mở 5-7 bài viết trong blog đó,( càng nhiều càng tốt)
KHÔNG click qc google
trong báo cáo nhớ gửi kèm cả link tìm kiếm nhé
...............................

Lưu định dạng .doc cho mình với.... world2003 ko đọc đc :(

up lên cho các bạn newbie biết vào lấy job về làm.

Làm cẩn thận nhé các bợn, dạo này nhiều job cho Việt Nam vào blacklist quá :binhsua09:

quote lại cho ae chú ý, chiều nay mở đc 4,5job giá 0.8Rup thì đến 3job cấm VN:D Gia Cát Dự khoảng 2,3 tháng nữa ae phải fake IP mới có việc làm ở seo:D

tình hình mà thế nay thì không nên tuyển mem nữa . cần chất lường chứ không phải là số lượng . số lượng nhiều mà không có chất lượng sẽ dẫn đến việc chúng ta mất miếng cơm

tình hình mà thế nay thì không nên tuyển mem nữa . cần chất lường chứ không phải là số lượng . số lượng nhiều mà không có chất lượng sẽ dẫn đến việc chúng ta mất miếng cơm

ref của mình 300 người, đã xóa hết những ai bị phạt, ai chưa active, ai 3 ngày ko login vào acc. còn 114 :) chắc phải mở lớp dạy làm seosprint.

quote lại cho ae chú ý, chiều nay mở đc 4,5job giá 0.8Rup thì đến 3job cấm VN:D Gia Cát Dự khoảng 2,3 tháng nữa ae phải fake IP mới có việc làm ở seo:D

khi nào nhok mà fake IP pm chị nhé nhok, fake IP làm bên web-ip vậy, dạo này nản với seo quá, toàn cấm VN thôi :binhsua10:

ref của mình 300 người, đã xóa hết những ai bị phạt, ai chưa active, ai 3 ngày ko login vào acc. còn 114 :) chắc phải mở lớp dạy làm seosprint.
cái vấn đề ở đây là tại quá nhiều người không làm theo lời khuyên của những người đi trước và từ đó dãn điến việc là bọn nó cấm IP vn ( giờ mình không phải newbie nen mới chem dc câu này:D

Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10

từ qua giờ chưa rút được tiền. điên tiết.

Fake IP cũng ko làm ăn được bao nhiêu đâu, nó bắt active = đt nữa, cứ coi kiểu xác nhận khắt khe bên seo thì ko fake nổi.
Dùng nick đk bằng IP VN mà fake thì cũng hiếm khi đc trả tiền, hôm trc làm thử bị từ chối 9 nv =.=
Xác định seo mà cấm IP VN thì hết làm ăn. Khi đó bà con qua web-ip nha;))

cái vấn đề ở đây là tại quá nhiều người không làm theo lời khuyên của những người đi trước và từ đó dãn điến việc là bọn nó cấm IP vn ( giờ mình không phải newbie nen mới chem dc câu này:D

Việt Nam làm sai nhiều là 1 phần, phần nữa do click từ IP VN quá ít tiền, ko phù hợp với chiến thuật của chủ job :binhsua146:

Fake IP cũng ko làm ăn được bao nhiêu đâu, nó bắt active = đt nữa, cứ coi kiểu xác nhận khắt khe bên seo thì ko fake nổi.
Dùng nick đk bằng IP VN mà fake thì cũng hiếm khi đc trả tiền, hôm trc làm thử bị từ chối 9 nv =.=
Xác định seo mà cấm IP VN thì hết làm ăn. Khi đó bà con qua web-ip nha;))

ả nhắc ta mới nhớ:D kiểu này sắp chết đói rồi:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701
Latest member
toolongdick

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week