Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

Cái gì uy tín thì phải chơi cho sạch. chơi bẩn thì có mà ăn cám.

1 ngày a làm mấy nv anh :binhsua146:.
với lại k hiểu sao e k bao h click vô QC tak.ru được :(, toàn google k àh nên tìm nv cũng khó

1 ngày a làm mấy nv anh :binhsua146:.
với lại k hiểu sao e k bao h click vô QC tak.ru được :(, toàn google k àh nên tìm nv cũng khó

chắc tại đúng phải nhiệm vụ mà tak.ru block vn chẳng hạn. anh chả thấy cái nào bị block gì cả.

E thấy mình làm nv tốt chủ job hay gửi về mấy nv 1 lần để tăng danh tiếng lắm.A có xài tool hok anh.xài tool được cái report nhanh lắm. H e vẫn đang làm nè:m121:, có mấy nv bên chỗ đặc biệt áh anh thấy nhiều rub quá mà k hiểu nó muốn mình làm gì nữa:m044:

E thấy mình làm nv tốt chủ job hay gửi về mấy nv 1 lần để tăng danh tiếng lắm.A có xài tool hok anh.xài tool được cái report nhanh lắm. H e vẫn đang làm nè:m121:, có mấy nv bên chỗ đặc biệt áh anh thấy nhiều rub quá mà k hiểu nó muốn mình làm gì nữa:m044:

tool xài cũng tốt nhưng mà anh thích làm trên web :D ở web 1 phút anh có thể xử 3-4 jobs mà :D

cả tuần nay không làm rồi. chắc acc đó vứt luôn roài =))

nó có rank đúng ko cậu?? ko làm vài ngày nó tụt đúng ko?

nó có rank đúng ko cậu?? ko làm vài ngày nó tụt đúng ko?

uhm 1 tuần không làm nó trừ 1 rating cậu ơi.

http://mmo4me.com/showthread.php?60330-Cheat-Seosprint-de-co-16-ngay-de-dang

Khổ quá ý là tớ nói cách 'cheat' này của chủ thớt, topic trên ai chơi seo mà ko biết đâu. Chứ tớ nào dám hô hào chít chịt j` đâu :binhsua149:

bạn đọc lại bài viết xem tớ có bảo cheat đâu. tiêu đề thế hút khách.

uhm 1 tuần không làm nó trừ 1 rating cậu ơi.

bạn đọc lại bài viết xem tớ có bảo cheat đâu. tiêu đề thế hút khách.

UHm thôi chắc ko nên nhắc đến từ ngữ nhạy cảm, cậu hút khách nhưng tớ bị hút gạch mất :-s

Xem nốt hiệp 2 đây :D

Chuẩn zồi này. Nhưng bạn kia xui + cày dữ lắm mới bị đây :binhsua162:

Mình lâu lâu cũng làm 2 job 1 chủ nhưng chưa bị j`, có khi nó thấy mình cần cù nó yêu cũng nên :binhsua146:

có chủ job nó vẫn cho làm thì không sao bạn ahj, nhưng có chủ job nó yêu cầu rõ ràng thì cứ làm trùng là bị thôi

có nhiệm vụ cũng giá thế, có nhiệm vụ cao hơn thôi em,nhưng rút ở vip-prom không thấy nó trừ phí, với lại nhiệm vụ ở đó ít hơn ở seo
bên đó thấy 0.03$~ 1rub nhiều hơn bên ss, mà chia ra làm xen kẽ 2 bên là lúc nào cũng có full nv để làm:binhsua07:

mấy pro ơi..........có thể share cho mình 1 ít jobs 3AD + 3GG + ( có thể là takru or Roboter cũng dc) mình có mấy jobs cũ làm full mà chưa đủ 1$ nữa, các men nào cho mình xjn it jobs mới tái sử dụng nha, mình đảm bảo làm cẩn thận.

THANKS CHO NHỮNG AI POST JOBS dùm mình............: M178:: M178:: M178:: M178:: M178:: M178:

Chào
ờ ờ.... tất cả đều được nhất
thân

Chào.
Một phút cho quảng cáo
Thân
:binhsua116:

nhiệm vụ siêu dễ, thanh toán nhanh chóng:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=119479&cnt=c81a396b24dfe25cad1682ec888b37b3

các bạn chỉ cần: click vào nút bắt đầu thực hiện nhiệm vụ
KHÔNG dùng link cũ dán lên trình duyệt load rồi đem copy
tìm đến blog: int*re*t247.blogspot.com
mở 5-7 bài viết trong blog đó,( càng nhiều càng tốt)
KHÔNG click qc google
trong báo cáo nhớ gửi kèm cả link tìm kiếm nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,696
Latest member
garung38

Most viewed of week

Most discussed of week