Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

up lên cái nào, dạo này nhiều mem Việt Nam chơi, hôm nay có thằng chủ job nó gửi mail bảo lần sau bạn làm job này không cần click quảng cáo GG nữa, chỉ cần click khoảng 10link site của tôi thôi, vì có quá nhiều người đến từ đất nước của bạn làm job của tôi, >30% :m003:

up lên cái nào, dạo này nhiều mem Việt Nam chơi, hôm nay có thằng chủ job nó gửi mail bảo lần sau bạn làm job này không cần click quảng cáo GG nữa, chỉ cần click khoảng 10link site của tôi thôi, vì có quá nhiều người đến từ đất nước của bạn làm job của tôi, >30% :m003:

ý nói là khỏi làm job nữa ý mà:)) nó sợ google cho nó vào tầm ngắm:))

hehe, nó vẫn cho làm nhok ah, chỉ bảo là chỉ cần click site nó thôi, không cần click gg nữa,:binhsua112:

chắc nó cần mình click cho tăng view thôi, còn click GA sợ GG nó xử đẹp ;))

@ resign: chưa cưa đổ sao mà bị gọi là nhóc thế =))

hehe, nó vẫn cho làm nhok ah, chỉ bảo là chỉ cần click site nó thôi, không cần click gg nữa,:binhsua112:

nếu thế ở nội dung job nó sẽ sửa lại:D
@sval: mi có chịu giúp ta đâu mà đổ đc. máy bay tuy cũ nhưng để đổ đâu phải dễ:binhsua112:

chắc nó cần mình click cho tăng view thôi, còn click GA sợ GG nó xử đẹp ;))

@ resign: chưa cưa đổ sao mà bị gọi là nhóc thế =))

hehe, nó sợ dân Việt Nam quá, nên phải bảo làm thế, được cái thằng chủ job cũng tốt bụng, chứ phải đứa khác chắc nó cho VN vào blacklist rùi.

à, không khích đểu em nhé :binhsua123:

đã pm. cô bé có avatar xinh xinh. nói nhỏ không tên resign lại đòi tán =))

mi trật tự đi. đã ko giúp ta cưa máy bay giờ lại còn nói đểu. thông báo cho mi biết, ta đã chụp tất cả comment mi tán tỉnh Alice, hôm nào ta đưa cho người yêu mi:)):))

mi trật tự đi. đã ko giúp ta cưa máy bay giờ lại còn nói đểu. thông báo cho mi biết, ta đã chụp tất cả comment mi tán tỉnh Alice, hôm nào ta đưa cho người yêu mi:)):))

hả :binhsua122: cài trojan vào máy ta à :((

cứ thế này 2 đứa đều bị người yêu cho ra đảo :binhsua146:

giờ đang độc thân nên chả sợ bố con thằng nào cả:))
@sval: đó là sự trả giá của mi đó:))

rút seo xong rồi. có tiền mai ăn chè ;))

@resign: chị còi bảo cho ra đảo kìa. còn ta chẳng sợ. ny ta không ở vn ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week