Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

có ai biết làm job này ko vậy

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=90498&cnt=8415e849c6f804da8457673a1dd4796c

mình làm thì nó báo là chưa sạch côkies + IP mặc dù đã làm rồi.....................:binhsua38:

nó vậy nè : Nhiệm vụ không được thực hiện quảng cáo bị từ chối do hiệu suất của bạn: không có ip thay đổi và làm sạch các tập tin cookie

ko biết nó viện lý d0 ko nữa
CÁC PRO NÀO LÀM ĐƯỢC CHO MÌNH 1 CÁI VD JOB NÀY NHA.............:m187:

Last edited by a moderator:
có ai biết làm job này ko vậy

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=90498&cnt=8415e849c6f804da8457673a1dd4796c

mình làm thì nó báo là chưa sạch côkies + IP mặc dù đã làm rồi.....................:binhsua38:

nó vậy nè : Nhiệm vụ không được thực hiện quảng cáo bị từ chối do hiệu suất của bạn: không có ip thay đổi và làm sạch các tập tin cookie

ko biết nó viện lý d0 ko nữa
CÁC PRO NÀO LÀM ĐƯỢC CHO MÌNH 1 CÁI VD JOB NÀY NHA.............:m187:

cái này do cậu đã làm 2 nhiệm vụ cùng của nó trên 1 IP nên bị từ chối

nhưng mình vào các jobs của chủ job đó thấy toàn những site khac nhau mà,với lại làm chuyển tiếp các GG khác nhau nữa..........., thấy gần 20 jobs giống vậy đó mà site khác thôi.......................:m190:

nhưng mình vào các jobs của chủ job đó thấy toàn những site khac nhau mà,với lại làm chuyển tiếp các GG khác nhau nữa..........., thấy gần 20 jobs giống vậy đó mà site khác thôi.......................:m190:

đúng là site khác nhau, nhưng nó có yêu cầu ngay từ đầu job là nếu đã làm công việc của nó, thì phải thay đổi IP mới được làm tiếp, có thể nó dùng 1 acc Ga cho tất cả các site nên mới yêu cầu vậy

Site khác nhau nhưng code qc là từ cùng 1 acc, gặp chủ job có nhiều nv kiểu này thì bạn hoặc đổi IP, hoặc bỏ qua.

Site khác nhau nhưng code qc là từ cùng 1 acc, gặp chủ job có nhiều nv kiểu này thì bạn hoặc đổi IP, hoặc bỏ qua.

Nên nhớ đã click cái nào của GA. và làm job khác thì click cái khác. làm được 20 cái thì thay ip một lần.

Nên nhớ đã click cái nào của GA. và làm job khác thì click cái khác. làm được 20 cái thì thay ip một lần.

Các nv bạn kia làm là của cùng 1 chủ job, ko đổi IP cho từng nv đc thì bỏ qua

nhưng 20 job này của cùng 1 chủ job, nó yêu cầu mỗi job của nó phải 1 IP nên mặc dù đã click GA khác nhau vẫn sẽ bị nó từ chối

vậy nếu gặp job đó mình chỉ làm 1 cái trên 1 IP thoi hả bạn:m194:

vậy nếu gặp job đó mình chỉ làm 1 cái trên 1 IP thoi hả bạn:m194:

đúng rồi bạn,nó đã yêu cầu như vậy nên muốn làm tiếp thì phải thay đổi IP, khi làm job thì nhớ đọc kỹ hết những yêu cầu của nó nhé, cũng có một số chủ job thì nó cho phép bạn làm các công việc của nó trên 1IP, lúc đó thì không cần đổi IP nữa

tốt nhất là bạn làm hết tất cả các jobs một ngày, hôm sau reset modem để đc ip mới, ctrl+shift+del để clear cookie là có thể chiến :x

đúng rồi bạn,nó đã yêu cầu như vậy nên muốn làm tiếp thì phải thay đổi IP, khi làm job thì nhớ đọc kỹ hết những yêu cầu của nó nhé, cũng có một số chủ job thì nó cho phép bạn làm các công việc của nó trên 1IP, lúc đó thì không cần đổi IP nữa

Chuẩn zồi này. Nhưng bạn kia xui + cày dữ lắm mới bị đây :binhsua162:

Mình lâu lâu cũng làm 2 job 1 chủ nhưng chưa bị j`, có khi nó thấy mình cần cù nó yêu cũng nên :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week