share video của 1 pro CAPTCHA...ai thật sự cần thì vào

Status
Not open for further replies.
chủ thớt..? chém gió kiếm thanks ah, hơn 50 thanks rồi sao hok thực hiện ...??

mình thấy bạn này hình như là dungyoh nick đó của bạn sao lại bị ban??????
Từ khi bạn có nick tapchemgio thì bạn tích cực đi spam ở tất cả các topic. Topic nào cũng có bạn vào xin thank :(
Bạn có lòng tốt chỉ người ta thì ko cần nói mọi người cũng thank mà. Mà cậu xin thank để làm gì. Để lấy tiếng vì 1 mục đích nào à :(
Nói cậu đừng giận nhé. Mình sợ mấy người "nổi tiếng bất thường" lắm :( Họ là scammer đến 90% :)
Nếu ko phải thì cho mình xin lỗi nhé ^^.
Mọi người nên đề phòng với bạn dungyoh này nhé. Học tập kinh nghiệm của bạn ấy thì đc đừng dại mà buôn bán(giao tiền hoặc ID trước), làm thuê cho cậu ấy nhé ^^. Mong là ko ai bị dính noen buồn :p

Bên ngoài box có 1 topic hướng dẫn kinh nghiệm test pri và giữ pri anh em vào thảo luận nào :p

Share đi còn chờ gì nữa, cứ thích chơi giấu nghề mới đau chứ

Các bạn đừng lo, nếu bạn chủ topic có lòng thì chúng ta cũng phải có ...click ( thanks) , 50 thanks cũng chẳng là gì , mà thanks thì các bạn cũng chẳng mất gì :p .
@ Nếu mà chủ topic scam lấy thank thì có 3 cái đại đao của phủ khai phong chờ sẵn !

Các bạn đừng lo, nếu bạn chủ topic có lòng thì chúng ta cũng phải có ...click ( thanks) , 50 thanks cũng chẳng là gì , mà thanks thì các bạn cũng chẳng mất gì :p .
@ Nếu mà chủ topic scam lấy thank thì có 3 cái đại đao của phủ khai phong chờ sẵn !

scam thì remove thanks bt mà lo gì :-"

Tớ cũng nghĩ như cậu. Thanked để làm gì??? mà cứ phải xin thank để mọi người nghĩ xấu cậu ấy :)
Danh tiếng đâu phải chỉ vì 1,2 topic, thanked và post đâu. Nên là những người cần những thứ đó chắc chắn là có mục đích.
anh em ơi! đề phòng ko thừa đâu :p....đừng để trở thành nạn nhân của scammer, hacker , keyloger nhé ^^

Xin thanks để lên nick màu trông cho nó đẹp đó mà :))
Vẫn giao dịch với chủ thớt send tiền trước. Làm ăn cũng rất ok (sau này thì không dám nói :D)
Bà con vào thanks cho đủ 50 nào còn có 5 thanks tiếc làm gì :))

Xin thanks để lên nick màu trông cho nó đẹp đó mà :))
Vẫn giao dịch với chủ thớt send tiền trước. Làm ăn cũng rất ok (sau này thì không dám nói :D)
Bà con vào thanks cho đủ 50 nào còn có 5 thanks tiếc làm gì :))

mún lên nick màu cũng phải 500 post - 20 ngày chứ gì ít gì :-" - thanks không sao lên được :-"

cái này mình quay bằng phần mềm quay phim màn hình ... đuôi .exe nên ko up lên dc... mình đã nói là ai cần vào báo danh để lại yahoo mình sẽ pm và share . thx đã quan tâm.

---------- Post added at 12:32 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

các bạn ấn thank rồi để lại yahoo nhé...
Chủ thớt có thể up len mediafire rồi để link có sao đâu

Các người sẽ thất vọng khi được xem clip này =)) =)) =)) =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week