Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.
tối nay pay phải ko mọi người
hồi hộp chờ paid lần 2 :rolleyes:
uhm tối 10h hoặc 11h .. có khi sáng ngày mai em nó mới pay nếu nó tính tình không bt thì tối thứ 2 .. :confused:

tuần này đúng là bóc lột sức lao cm nó động :mad: .. like toàn đỏ chót chòn chọt .

tuan nay dc co 19$ thôi :D ...cũng dc. dc.

ko bạn :) ... minh treo cũng 16/24 thôi ^_^... treo het ngay chac' tren 20$ roi` :D
:oops: tuần này bạn treo thấy thằng like nó đỏ chót không .. sao mình treo nó đỏ từ đầu tới cuối hiz lúc thì xanh 1 đám lúc thì đỏ cả trang

Chào các bạn tình hình là socialsap đã Band rất nhiều tài khoản ....nên phãi chiến lại từ đầu ...hi vọng các bạn cùng mình xây dựng lại
Minh sẽ hướng dẫn lại các newbie 1 cách tận tình .còn nhửng bạn đã biết thì cùng nhau hợp tác xây dựng nhé
link ref https://socialssap.com/Auth/Register?Referal=meoshelly
pm yahoo mình sẽ send tut. [email protected]
Cái này thể loại gì vậy ạ ?

mịa nó thằng khốn vnpt nó bóp lại băng thông ytb và google .. hỏi seo làm toàn đỏ chót .. . bực mình vừa gọi lên tổng đài vừa mới chửi song .. mịa nó dịch vụ ghi bản cam kết rõ ràng ràng mà giám bóp băng thông .. từ cái lúc sửa song cáp quang là y như rằng scol 1 tuần kiếm quá cũng chỉ 15$ đến 20$ mịa nó từ lúc chưa bóp băng thông lại 1 tuần cũng phải 25$ rồi :oops:

Last edited:
mịa nó thằng khốn vnpt nó bóp lại băng thông ytb và google .. hỏi seo làm toàn đỏ chót .. bực mình ghê . mẹ nó vì thằng cốc cốc mà bóp lại băng thông .. bực mình vừa gọi lên tổng đài vừa mới chửi song .. mịa nó dịch vụ ghi bản cam kết rõ ràng ràng mà giám bóp băng thông
Làm sao biết nó Bóp vậy cậu .Mình xài của nó có lúc yếu vãi linh hồn luôn .Nhẽ ra càng khuya càng mạnh nhưng ngc lại :D

Làm sao biết nó Bóp vậy cậu .Mình xài của nó có lúc yếu vãi linh hồn luôn .Nhẽ ra càng khuya càng mạnh nhưng ngc lại :D
mình gọi lên hỏi nó ..:oops: nó bảo tất cả đều full nhưng GG và yotube 2 trang này sẽ bị nó bóp băng thông lại .
mịa nó tí lên viietel xem nếu ok thì cắt mẹ vnpt chuyển qua vtt luôn .

Last edited:
Admin Socialssap nói:
" Don't put more then 1 request as when we do payout is skips duplicates "
Như vậy các anh cho e hỏi là 1 tuần chỉ đc đặt 1 lệnh rút thôi à..1 lệnh đc 5$ thôi...thế thì :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week