SCAM Socialssap scam

Status
Not open for further replies.
Thằng admin tuyên bố nó không vào Thebot.net rồi bác, gửi ticket có thấy gì nữa đâu. Mấy người chơi = 3G hình như tuần trước vẫn được paid
của mình 10$ tuần trước nó ko trả dm vẫn báo paid, nghi thằng này pay random câu khách

Đã nói nó cho ăn cam mà, có người đc paid, người thì kg, câu khách chắc luôn. Tuần rồi cũng bị quịt 12$

2 IP lock la dung roi,may qua reg 1acc 1 IP nen van nhan tien pha pha.hihi.
hon qua cheat 1 web cung toi mat 7$, akay. bi lock tai khoan

Vừa về nhà check lại thì nó pay. Acc ở cty thì nó quịt cmnl, ức chế. 2 nơi 2 mạng khác nhau, 2 ví khác nhau

Ai thích chửi nó thì lên vk.com/socialssap nhé. Mình chửi xong nó block cmnl không comment được nữa

thông báo là tiền đã về ví wmz :rolleyes: pay 3 slot mà có 1 slot no pay còn 2 slot đang peding .. để đăng cái hình cho mọi người xem ... :rolleyes: cái ví wmz đẹp vl .

Last edited:
nó đang tập trung pay .. lên chiến ytbe nó nothing liên liên tục .. bực mình tạm đừng ngày mai chiến tiếp ..

scam của em tuần này, rồi tuần trước luôn,ghi paid mà *** thấy tiền đâu, thôi nghỉ, dm nhà nó , làm tốn thời gian tạo gmai, tốn điện

Em bị band từ tháng 7 chỉ chơi 1 nick, lúc đó thì đang cash out thì bị nó band luôn, nghi cam từ hôm đó, nên nghĩ hẳn cho khoẻ :rolleyes:

Không bị band mà nó không trả tiền :( cay quá
em cũng vậy đây, thà nó ban ko tức, đằng này nó ko ban mà nó cho ăn cam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week