Soft ẩn IP vào trang chủ pix và làm việc trên soft

Status
Not open for further replies.
Dạ thưa với bạn là từ hồi có 1 số bạn phải fake IP đến giờ mình chưa phải làm bất cứ 1 cái gì mà vẫn cạp bình thường :) , còn vấn đề bạn ko vào được mình cũng chẳng hiểu. Mình ko chứng minh với bạn làm gì vì thời gian 1 số bạn ko vào được pix pm với mình thì đều có câu trả lời = ảnh xác thực rồi. Bạn cứ ngồi đấy cười thôi :)
Cũng có thể có khả năng này ,có thể mạng VNPT có 1 số thay đổi DNS giống như mấy hôm trước mạng FPT ko vào Blog 360 của yahoo và phải đổi 1 vài thông số thì mới vào bình thường đc , cái này cần phải xem xét lại xem sao :)

mìh xài fpt.
sợ bị banned, fake ip thì vào máy trạm không đc. bực quá cứ như mọi khi mà làm khỏi fake gi cả, log vào soft log vào web. mấy ngày nay cap bình thường. pay đều :)

Cũng có thể có khả năng này ,có thể mạng VNPT có 1 số thay đổi DNS giống như mấy hôm trước mạng FPT ko vào Blog 360 của yahoo và phải đổi 1 vài thông số thì mới vào bình thường đc , cái này cần phải xem xét lại xem sao :)
Mình dùng VNPT mấy ngày nay cũng không vào soft được, fake thì mới vào được, bạn nào chưa vào được có thể xem hướng dẫn của mình ở đây nhá

có ai giúp mình đổi ip với cái ghostsurf bị load hình trùng với mấy hình chấm than đỏ hoài . quickhideip thì k crack được. eo ơi chán wá

có ai giúp mình đổi ip với cái ghostsurf bị load hình trùng với mấy hình chấm than đỏ hoài . quickhideip thì k crack được. eo ơi chán wá
Sài chương trình khác là ok. Hiện mình đang dùng Super Hide IP cung ok lắm

Mấy bạn làm theo đúng như video mà ko đc nữa thì pm mình giúp nhe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5