Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Oh my God, đúng rồi đó Bác XD ơi, m cũng như bạn 45chip luôn ý, lúc đầu ko sao, gõ đc mấy trăm code nó bắt đầu loạn rồi này, code trc sau lẫn lộn luôn, sợ banned quá đành out vội, lát vô kiểm tra coi có sao ko, chớ 2gr đủ pay rồi h nó banned 1 phát là công cốc. :binhsua140:XD check lại xem nhé.:binhsua129:[url=http://www.upanh.com/12_03_12_09_13_44_upanh/v/erb77x8y1om.htm][/URL]
Hehe bác với em có duyên gớm :binhsua78:

Hehe bác với em có duyên gớm :binhsua78:
úi, lo quá, vừa nãy log vô acc chủ coi rồi, may chưa bị sao cả, m out kịp thời vẫn hên. 7$ của tui h mà đi tong thì chít luôn ý:binhsua75:
Tạm thời quay về bản cũ cái đã:binhsua03:

Oh my God, đúng rồi đó Bác XD ơi, m cũng như bạn 45chip luôn ý, lúc đầu ko sao, gõ đc mấy trăm code nó bắt đầu loạn rồi này, code trc sau lẫn lộn luôn, sợ banned quá đành out vội, lát vô kiểm tra coi có sao ko, chớ 2gr đủ pay rồi h nó banned 1 phát là công cốc. :binhsua140:XD check lại xem nhé.:binhsua129:[url=http://www.upanh.com/12_03_12_09_13_44_upanh/v/erb77x8y1om.htm][/URL]
má Daisy down bản mới của pác Đức hả?

má Daisy down bản mới của pác Đức hả?
ừa, có bản mới phải update ngay chớ, nhưng giờ tạm thời lại quay về bản cũ đã, ko ăn banned thì chít. code loạn hết cả.:binhsua04:

úi, lo quá, vừa nãy log vô acc chủ coi rồi, may chưa bị sao cả, m out kịp thời vẫn hên. 7$ của tui h mà đi tong thì chít luôn ý:binhsua75:
Tạm thời quay về bản cũ cái đã:binhsua03:
bác có cái bản cũ cho em xin phát

OK, để mình xem lại nhé, có phải cả 2 bạn đều bị timeout không nhỉ :)
Bác ơi, time out 1 phần do log nhiều acc bỗng dưng nó load nhanh, 1 phần do "ngơ ngẩn" nhìn cái code đó, ko hiểu sao vừa gõ xong giờ nó lại xuất hiện, rồi rằng thì là mà phân vân nên out soft liền ko, ko thì lệch code, banned phát thì toi;))

Hình như do nhấn ESC đó... mình đánh lúc đầu cũng bình thường... sau ESC 3 4 phát liên tiếp là code nó cứ loạn xì ngầu lên, có khi bị lặp code đến 4 phát... phen này chắc đie thiệt rồi... :binhsua172::binhsua172:

Hình như do nhấn ESC đó... mình đánh lúc đầu cũng bình thường... sau ESC 3 4 phát liên tiếp là code nó cứ loạn xì ngầu lên, có khi bị lặp code đến 4 phát... phen này chắc đie thiệt rồi... :binhsua172::binhsua172:
mình ko hề esc đâu bạn, :binhsua07:, ko hiểu luôn:binhsua140:

Bác xuanduc xem hộ luôn bình thường timeout thì tự dontsee nhưng giờ xem lại view toàn thấy để trống không có dontsee gì cả dễ bị ban lắm. Mà cái kiểu load của thằng pix thế này rất dễ timeout

Due to current Webmoney volume restrictions, all Webmoney Payments will be delayed by approximately one week. If you would prefer immediate payment, please change your Payment reception option to Paypal or Liberty Reserve.

nói chung là $ bị delay 1 tuần sau mới về à ae??? có cần bắt buộc phải đổi acc payment ko:-?

Code lặp quá bác XD ơi bùn ghê bị ban mất 2 em!
pay bằng LR di bác, pay hôm nay ngày mai có luôn!trứoc giờ em pay toàn vậy, LR vô đối!

nó hay bị doctype như thế này bác ơi, cộng thêm lỗi không lưu acc được nửa (file XML thì có acc mà vào soft phải add tay) :binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week