Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Pix thì fix ở bản 1 khung, timeout là 2 khung load kế tiếp và khung chính đổi chỗ @@ do nhầm 1 đoạn code bên bản 2 khung sang @@
Mega thì từ log lỗi của mấy bạn send cho mình thì mình thử cố gắng fix :D

Các bạn làm megatypers soft mình, nếu gặp lỗi out soft thì send mình file captcha.exe.config để mình biết lỗi mà sửa nhé :D

Mình xin góp chút ý kiến về soft pix nhé:

Trước khi add id mới vào nên kiểm tra id đó đã đc add vào soft chưa thì mới add, ngược lại sẽ báo lỗi
Tránh tình trạng 1 id có thể add vào soft nhiều lần
Tình hình hiện nay ai làm pix cũng add tới >10 id, nhầm lẫn là rất khó tránh khỏi

Bác Đức xem xét nhé

Last edited by a moderator:
Bác nào cho hỏi ban đầu vào thì nó còn hiện ra 1 dòng kí tự phiên dịch nhỏ nhỏ bên dưới nên rất dễ đánh, đánh tầm >30 cap thì nó không hiện ra nữa là do lỗi hay là do gì vậy mấy pác:binhsua04:

Mình xin góp chút ý kiến về soft pix nhé:

Trước khi add id mới vào nên kiểm tra id đó đã đc add vào soft chưa thì mới add, ngược lại sẽ báo lỗi
Tránh tình trạng 1 id có thể add vào soft nhiều lần
Tình hình hiện nay ai làm pix cũng add tới >10 id, nhầm lẫn là rất dễ tránh khỏi

Bác Đức xem xét nhé

Uhm, vậy mình sẽ xem lại nhé, cảm ơn bạn

Bác nào cho hỏi ban đầu vào thì nó còn hiện ra 1 dòng kí tự phiên dịch nhỏ nhỏ bên dưới nên rất dễ đánh, đánh tầm >30 cap thì nó không hiện ra nữa là do lỗi hay là do gì vậy mấy pác:binhsua04:

30 code đầu là code test mà @@

hix, cái bản update này làm code nhảy lộn lên hết! khi chon vài id chay xong chon play tất cả xong pause xong play vài id nữa là code nhảy tứ lung tung, link soft cũ đâu ui` hix pác DUC ơi!

mega chập chờn quá bác ah, hay bị kickout,
-Nếu được bác nên cho tự động thoát khi còn 2 giây chưa gõ xong.
-Rất lắm hình sắp hết giờ mới hiện lên, hoặc hết giờ vẫn chưa hiện thế là out luôn
-Khung nhìn có gì bác cho to ra 1 chút

[video=youtube;ghXLnxX0b9o]http://www.youtube.com/watch?v=ghXLnxX0b9o[/video]
bác xem video này đi
thời gian waiting... đầu tiên bỏ rất phí, nhiều capt gõ bị timeout vì vụ này lắm. Mong bác sữa !

Bó tay. Thử 1 lần thì ra doctype gì đó, văng cả 2 ID. Lần 2 , 2 ID khác thì toàn connecting là sao nhỉ.

Vẫn solve captcha được. có ban đâu. Mình thử rồi, chỉ bị kick out thôi. Bó tay, thôi không làm nữa, 2,7 rồi, nó mà ban thì nhục lắm, huhu. Bản mới kết thúc test mình có bị lỗi đâu, XD up lại bản đó đi. HUHU

Bó tay. Thử 1 lần thì ra doctype gì đó, văng cả 2 ID. Lần 2 , 2 ID khác thì toàn connecting là sao nhỉ.

Tình trạng giống bác.Mới xuất hien sáng nay,log 3 acc 2 acc connecting 1 acc đánh đc 2 code thì loading... rùi ko thấy hiện code nửa.tg mạng mình bị gì thì qua bên pix làm thì nó load mượt như phim=>lỗi do soft

đối với soft pix mà h này tôi oánh thỉnh thoảng bị dính load , nên tôi khuyên là mỗi lần đánh thì trong vòng 1 tiếng có thể nên tạm dừng 3 lần và mỗi lần dừng nên nghỉ 3 P vận động tay chân cho đỡ mỏi và ấn làm việc tiếp , hầu như sau 1 lần là load nhanh lắm ah , nhưng mà không nên lạm dụng cách này nhiều nhé các bạn , chúc các bạn thành công :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

[video=youtube;ghXLnxX0b9o]http://www.youtube.com/watch?v=ghXLnxX0b9o[/video]
bác xem video này đi
thời gian waiting... đầu tiên bỏ rất phí, nhiều capt gõ bị timeout vì vụ này lắm. Mong bác sữa !
bác này vẫn chưa hiểu gì về thằng mega rồi , mega nó là thế , soft chỉ hỗ trợ gõ nhiều acc không hỗ trợ giảm thời gian load captra à , h bác vào mega mà oánh thử đi , nó chạy giây thứ 10 or 5 nó mới hiện hình là chủ yếu , nếu mà soft hỗ trợ chỉ cần ra giây thứ 15 đã hiện cạp cạp thì mega đã hot roài , nên phải thông cảm không phải do lỗi soft nhé , nên nghiên cứu kỹ nó rồi mới hỏi nhé :binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Bác XD ơi xem lại soft pix sao mà lặp code dữ wa trời. Lặp code thường bị vào lúc can'tconect xong đó bác XD. Mà dạo này can't liên tục. 2,3,4,5 phút can't 1 lần. lặp code khiếp luôn.
Mà mình ping tới pix thì vẫn tốt, đều, không timeout j hết.
Bác xem lại rồi sửa lỗi này nhé.
Thanks bác!!!!!!!

Last edited by a moderator:
Bác XD ơi xem lại soft pix sao mà lặp code dữ wa trời. Lặp code thường bị vào lúc can'tconect xong đó bác XD. Mà dạo này can't liên tục. 2,3,4,5 phút can't 1 lần. lặp code khiếp luôn.
Mà mình ping tới pix thì vẫn tốt, đều, không timeout j hết.
Bác xem lại rồi sửa lỗi này nhé.
Thanks bác!!!!!!!

Lặp code thì do pix không phải do soft đâu vào web đánh cũng vẫn bị mà.
Bữa nay log vào thì tự nhiên thấy loading hàng loạt vào web gõ thì vẫn thấy bình thường....

sao soft mega, e add 3 id. chỉ có id đầu tiên là load bình thường. 2 id sau chỉ gõ được 1 code mỗi id là đứng luôn. cứ loading mãi mà k thấy code về. vào web kiểm tra thì thấy bị kick( dù em chưa bị time out). có ai biết tại sao không ạ?:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week