Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.

nó hay bị doctype như thế này bác ơi, cộng thêm lỗi không lưu acc được nửa (file XML thì có acc mà vào soft phải add tay) :binhsua72:
2 id dưới bị ban rồi bác ơi. Không phải lỗi đâu

2 id dưới bị ban rồi bác ơi. Không phải lỗi đâu

nhiều lần trước em cũng bị như z. nhưng ko bị ban
chiều nay thì cái acc trên cùng vào web thấy ghi là Because of site missua, vậy có phải ban ko bác :binhsua09:
2 acc ở dưới cùng vẫn làm bình thường bác ạ, chỉ có acc trên cùng là ghi Because of site missua thôi

nó hay bị doctype như thế này bác ơi, cộng thêm lỗi không lưu acc được nửa (file XML thì có acc mà vào soft phải add tay) :binhsua72:
đánh mega buổi trưa dể bị ban lắm cái này ko phải lỗi soft đâu bác đánh gian nên nó báo Because of site missua đó

Bác XD ơi, bác online thì gia hạn key 3 tháng giúp em nhé

P/s: inbox của bác đầy rùi, bác xóa bớt đi nhé

giờ mới về nhà, đợi thử build bản fix rồi onl nhá @@

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Đã update, fix lại lỗi pix, lẫn giữa 2 bản 1 khung với 2 khung @@, bản 1 khung phần timeout nó có 1 đoạn code của 2 khung @@. ĐÃ fix:
Megatyper, fix 1 lỗi:

LInk: http://mediafire.com/xuanduc987

giờ mới về nhà, đợi thử build bản fix rồi onl nhá @@

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Đã update, fix lại lỗi pix, lẫn giữa 2 bản 1 khung với 2 khung @@, bản 1 khung phần timeout nó có 1 đoạn code của 2 khung @@. ĐÃ fix:
Megatyper, fix 1 lỗi:

LInk: http://mediafire.com/xuanduc987

Thanks bác... để vào test thử... :binhsua07:

Bác Đức ơi, gia hạn soft giúp e với ^^

---------- Post added at 03:10 AM ---------- Previous post was at 02:27 AM ----------

Mún tìm bản phím tắt của soft mà ko thấy đâu hết. Ai thấy chỉ giúp với nào ^^

MegaCaptcha: cái thời gian waiting... là gì vậy bác, phải qua waiting.. đến loading.. captcha mới hiên ra, như vậy bỏ mất mấy giây phí quá

A.Đức ơi ....YH anh thường onl mấy giờ dzạ....em Mua Key:binhsua02:

Bác Đức thường onl buổi tối, tầm 8,9h trở đi đến 12h đêm đấy bạn. Mà bạn mua key thì cứ send tiền + pm key, bác Đức onl thì send lại code thôi

đã sent LR ..XD vào zich nhanh giúp mình cái nhá :binhsua72:
P/s: chơi Pix tầm 3 id thì download bản pix 1 khung hay pix 2 khung vậy XD

đã sent LR ..XD vào zich nhanh giúp mình cái nhá :binhsua72:
P/s: chơi Pix tầm 3 id thì download bản pix 1 khung hay pix 2 khung vậy XD

3 ID thì trừ phi làm buổi khuya sau 12h, còn may ra có cái để capcap. Chứ bạn làm ban ngày thì khó lắm @@. Tốc độ load của Pix giờ ko như xưa nữa đâu. Còn vấn đề dùng 1 khung hay 2 khung là tùy ở bạn thôi. Như mình vẫn quen dùng bản 1 khung, vì quen nhìn cố định 1 chỗ rồi. Còn có bạn khác lại thix 2 khung vì có thể di chuyển hướng nhìn nhanh, giúp tăng tốc. Bạn cứ thử xem làm cái nào tốt thì chọn cái đó thôi :D

3 ID thì trừ phi làm buổi khuya sau 12h, còn may ra có cái để capcap. Chứ bạn làm ban ngày thì khó lắm @@. Tốc độ load của Pix giờ ko như xưa nữa đâu. Còn vấn đề dùng 1 khung hay 2 khung là tùy ở bạn thôi. Như mình vẫn quen dùng bản 1 khung, vì quen nhìn cố định 1 chỗ rồi. Còn có bạn khác lại thix 2 khung vì có thể di chuyển hướng nhìn nhanh, giúp tăng tốc. Bạn cứ thử xem làm cái nào tốt thì chọn cái đó thôi :D
cám ơn bạn nhiều :binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week