Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
xuanduc xem dùm mình , tại sao cùng 1 thời điểm , log acc vào web load ầm ầm mà log vào soft toàn loading ??

bác này nói đúng roai, pix nó làm gi khiến soft ko kịp đáp ứng, toàn gõ dc tý là rủ nhau loading, trong khi log vào web gõ ầm ầm
sửa soft giúp mọi ng anh Đức ơi

sao mình bị can't để 5 phút nó vẫn cant thế nhỉ vào web pix vẫn được

ah mình xài bản 20/03 để down bản 22/03 về dùng xem sao

Last edited by a moderator:
XĐ ơi... hôm nay xảy ra hiện tượng lạ XĐ ơi... acc cũ log vào soft thì loading còn log vào web thì gõ ầm nè... không biết tại sao nữa... XĐ giúp anh em với XĐ ơi...:binhsua07:

xd xem lỗi soft giải quyết dùm mọi người nhé

id cũ cùng 1 thời điểm , play trên web và soft

pix dog nhiều trò quá :binhsua76:

Được rồi, để mình kiểm tra lại, hiện tại thì đang test, và vẫn chưa thấy hiện tượng

soft go ma bi lỗi loading hoài bực wa bác xuân đức ơi :binhsua76:

Bác Đức ơi cố gắng nghiên cứu để soft chạy cho tốt để anh em kiếm cơm hằng ngày bác ơi!

tôi thường bị lỗi là những hình chữ nhật trắng viền đỏ có 2 đường chéo chính giữa ở các ô load pic và nút pause khiến không thể dừng lại mỗi khi gặp vấn đề....vì không thể chụp được nên phải diễn tả như thế...lỗi này tôi đã gặp ít nhất 2 lần rồi...
các bác có gặp lỗi tuơng tự xin cho cái hình để hiểu rõ nha...thank các bác...

tôi thường bị lỗi là những hình chữ nhật trắng viền đỏ có 2 đường chéo chính giữa ở các ô load pic và nút pause khiến không thể dừng lại mỗi khi gặp vấn đề....vì không thể chụp được nên phải diễn tả như thế...lỗi này tôi đã gặp ít nhất 2 lần rồi...
các bác có gặp lỗi tuơng tự xin cho cái hình để hiểu rõ nha...thank các bác...

lỗi này không thường xuyên đâu bạn, mình nghĩ do soft NET thì đúng hơn... bác nên dùng bản 3.5 trở lên thì sẽ ít gặp ... nếu gặp thì thoát ra chờ 15p vào làm tiếp hok sao hết

lỗi này không thường xuyên đâu bạn, mình nghĩ do soft NET thì đúng hơn... bác nên dùng bản 3.5 trở lên thì sẽ ít gặp ... nếu gặp thì thoát ra chờ 15p vào làm tiếp hok sao hết

tôi xài bản mới nhất mà bác Xuân Đức update ngày 12-03-2012 đấy bác...cứ như thế thì nguy thật....thật khi bị vậy không biết phải out như thế nào nữa....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week