Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
bác XD coi lại khung invert ở bảng mới nhé bảng mèo mà bị nó chồng lên rồi kéo ra thì sẽ mất hình mèo và để lại nhiều khung đỏ đó.

Ukie, đã hoàn thành, giờ chỉ chờ key. Thanks tnhieu34 nhé!

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

OK Vậy từ bản sau cái khung invert sẽ bỏ cái "alway on top" đi
mình đã send WZM vào ví của bạn,
key: ah7fXQKs+gM=
yh: [email protected]

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

alo, sao bác Dũng online mà ko thấy trả lời anh em j cả, chờ key lâu thế?

Last edited by a moderator:
cho hỏi cái, làm thế nào để xóa những acc add trong soft ra vậy để nhiều dài quá toàn phải đi mò.TK:binhsua160:

cho hỏi cái, làm thế nào để xóa những acc add trong soft ra vậy để nhiều dài quá toàn phải đi mò.TK:binhsua160:
vào file Users.xml xóa và save lại (((Nhớ mở bằng chương trình Notepad)

Không biết Sao Sáng Nay không load được hình Dog + Call! Toàn dấu X..X..X ==> Dis soft:binhsua53:

Góp ý tí bác XD:
Nên để thêm hotkey cho chức năng pause all, hotkey cho chức năng print screen cho tiện bấm. Gõ captcha toàn xài bàn phìm, đang xài tự nhiên muốn pause hay chụp màn hình lại phải ném tay qua cầm con chuột dò đến nút cần bấm rồi bấm. Bất tiện quá.
Nếu bác thấy ko có vấn đề gì thì nên update cho ae.

đã pm bác, chờ key, yahoo parkinson.solution - anhkhoviaikia - đã gửi lr

vào thư mục chứa soft tìm tập tin Users.xml click chuột phải lên nó chọn "Edit", rồi vào xóa acc cần xóa. Xong thì lưu lại là được

giúp được thì thanks cho em nó 1 cái

Các bạn nên Renew trước khi Key hết hạn khoảng 5-10 ngày vì không phải ngày nào XD cũng online được. Chứ cứ để hết mới mua thì có khi mất vài ngày công ấy chứ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week