[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác XD ơi ! bác xem lại cái soft PIX thử nó có bị lỗi gì hay không ?
Vì từ lúc update bản soft Pix mới ngày 30/3 thì thường xuyên xảy ra hiện tượng add trên 5ID bằng proxy thì chỉ 5p sau là các ID bị connect fidel hoặc error hết trong khi proxy vẫn sống nhăn . Còn 1 hiện tượng nữa là khi add các ID vào xong xuôi rồi thì khi play thường hay bị block 2 ID dù đã dùng mỗi ID 1 proxy khác nhau .
Hiện tượng như trên thường rất ít khi gặp với các bản soft trước ngày 04/03
Mong bác xem thử cái trên là do soft hay do pix vậy ?

Bác XD ơi ! bác xem lại cái soft PIX thử nó có bị lỗi gì hay không ?
Vì từ lúc update bản soft Pix mới ngày 30/3 thì thường xuyên xảy ra hiện tượng add trên 5ID bằng proxy thì chỉ 5p sau là các ID bị connect fidel hoặc error hết trong khi proxy vẫn sống nhăn . Còn 1 hiện tượng nữa là khi add các ID vào xong xuôi rồi thì khi play thường hay bị block 2 ID dù đã dùng mỗi ID 1 proxy khác nhau .
Hiện tượng như trên thường rất ít khi gặp với các bản soft trước ngày 04/03
Mong bác xem thử cái trên là do soft hay do pix vậy ?
do proxy của ban die nhăn răng đó

Có bác nào bị 1 loại code mà nó chạy như điên k......nó giống như là 2 3 code nhập lại rồi random ý...nhìn k biết gõ thế nào luôn :binhsua122:

Anh hướng dẫn fix giúp em, code động hoặc hình thì nó chỉ hiện cái dấu nhỏ xíu chứ ko có hiện code để gõ. Lúc đầu em tưởng là do pix, xem lại mới bít là tại máy nó ko có hiện đc code hình >"< (flash, web đều bình thường ). Bị như vậy nè anh
View attachment 24166

Bạn xem IE có cho hiện ảnh không

bác ơi cái auto reg mega còn sài được không vậy bác :binhsua144:

Anh hướng dẫn fix giúp em, code động hoặc hình thì nó chỉ hiện cái dấu nhỏ xíu chứ ko có hiện code để gõ. Lúc đầu em tưởng là do pix, xem lại mới bít là tại máy nó ko có hiện đc code hình >"< (flash, web đều bình thường ). Bị như vậy nè anh
View attachment 24166

Hôm nay gặp cái này nhiều quá, esc miết, hix hix.... :binhsua29:

Hôm nay gặp cái này nhiều quá, esc miết, hix hix....
ko bít lỗi soft hay lỗi win nữa, cái desktop xài winxp thì gặp lỗi này ko bít cách fix. Chuyển wa cái laptop win7 oánh ầm ầm ko có lỗi >"<, mún cài win7 nhưng ngặt nổi desktop thời đồ cổ nên là đồ cùi bắp, kéo winxp còn bị lag giật giật :-<. Anh Đức chỉ cách fix dùm em với

View attachment 24166
cái này chắc do win của bạn rồi , vì mình gõ hầu như chưa gặp bao giờ luôn ! win 7 pro !

Thì mình bít là lỗi của win mà, nhưng lại ko bít cách fix, cái desktop yếu nên ko cài đc win7 thì bít làm thế nào?

bác ơi cái auto reg mega còn sài được không vậy bác :binhsua144:
bác XD trả lời mình với mình reg mà nó cứ lỗi internet bác ới :binhsua144:

View attachment 24166

lỗi này trước kia mình có gặp nhưng lâu rồi chưa gặp lại, ko biết là lỗi gì

Bác xuanduc cho mình hỏi về soft 2 khung của captchatypers, mình down về nhưng nó chỉ load có khung trên còn khung dưới ko có tác dụng j hết, có phải mình download sai ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week