Sống bằng MMO

MÌNH ĐÂY, TẬU NHÀ, TẬU XE, CƯỚI VỢ, NUÔI CON, ĂN NHẬU, CHƠI BỜI, LO MỌI THỨ CHO G Đ MÌNH, CÓ GÌ CÒN LO GIÚP BÊN CẢ NHÀ VỢ
có con bao giờ bác chém vãi =))

Kiếm đủ tiền xăng xe, mát xa mát gần thôi, vợ nuôi rồi, lo làm cức gì

MÌNH ĐÂY, TẬU NHÀ, TẬU XE, CƯỚI VỢ, NUÔI CON, ĂN NHẬU, CHƠI BỜI, LO MỌI THỨ CHO G Đ MÌNH, CÓ GÌ CÒN LO GIÚP BÊN CẢ NHÀ VỢ
kaka
thế mà cứ dấu nào là: chưa mua nhà, phải ở thuê tùm lum
:D:D:D:D

Hỏi kiểu này thì chắc ko dám theo nghề rồi. còn đã muốn theo thì chẳng phải hỏi ai hết , thấy thích thì làm . làm cho nó ra tiền thì thôi.

đang spam gái tại thuốc bổ mắt tôbicom thu nhập ổn định sống sót từ 2010 đến giờ nhờ nó , phương châm ngắm mà sống :cool:
Em nghĩ bác sắp cạn lượng sữa chua vốn có của mình rồi..:D

Kiếm đủ tiền xăng xe, mát xa mát gần thôi, vợ nuôi rồi, lo làm cức gì
Bác sướng thât...em nhớ có đợt bác bảo vợ cho mỗi ngày 50k...vẫn còn tiền đi *** bóng..:D

Mình nè, ham đến nỗi năm là là năm 6 mà còn chưa chịu học nốt để ra trường :oops:

Ko pk ổn định ko, chứ em chứng kiến nhiều bác kiếm vài chục - vài trăm triệu và có khi là tiền tỷ trong 1 tháng rồi :D ,

M vào tìm hiểu MMO là gì chỉ vì thấy ông anh kiếm 1 tháng hơn 100tr có tháng ông kiếm cao nhất gần 400tr .. Sợ thật đấy @@

Nhiều người ko tin mmo có thể kiếm sống nên ko quyết tâm theo đuổi , nếu có team , ví dụ như 2 3 thằng sv cùng nhau mày mò thì khả năng thành công nâng lên rất nhiều ,
nếu solo thì phải kiên trì , và may mắn ( may mắn kiếm dc tiền ngay từ những ngày đầu tiên thì động lực và niềm tin rất cao), ví dụ như mình hồi 2k10 biết đến mmo nhưng ko biết cái vẹo gì về tiếng anh , và cũng nghĩ nó là vớ vẩn nên chỉ lướt qua , sau này 2k13 có tìm hiểu lại dùng google dịch nhưng rất mơ hồ , 2k14 thì may mắn biết đến stellar và kiếm dc những đồng tiền đầu tiên , mở ra tiền đề cho bây h.
Mình khẳng định MMO khi chuyên tâm mày mò có thể kiếm tiền và làm giàu dc , có những thằng làm giàu dc nhưng sợ thằng khác nhảy vaò tranh mất nên suốt ngày phủ định hay làm nhụt chí newbie:D

22t mmo là công việc chính duy nhất mình lam suốt 3 năm qa :)
Thành quả là 260tr và 1 miếng đất giá trị tầm 200-300tr :) vẫn đang cố gắng miệt mài theo đuổi !
MMO có thể kiếm được nhìu tiền nhưng quan trọng bạn giữ được số tiền đó hay không thôi

đang bị gia đình phản đối đây, nhưng vì đam mê nên cứ lao vào, tương lai chưa biết đi đến đâu, nhưng đã làm thì làm cho đến cùng. :D

Trên này nhiều pro kiếm tiền giỏi quá
Minh thì vẫn lủi thủi công việc 1 anh văn phòng rảnh thì gõ cap cha kiếm thêm tiền uống cafe
Rủ thằng @tunvit gõ cạp cùng mà nó chả gõ nó bảo nó có vợ cho tiền đủ tiền cafe rồi nên hok cần

đang muốn tìm sư học nghệ một số thứ như Net, youtube, bác nào ỏ hcm cần đệ tử e theo, e ko đc cái gì ngoài cái là học theo rất là nhanh :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week