Sống bằng MMO

Fulltime mmo từ 2009. Ptu, uinvest, hyip, bitcoin, amazon, áo thun... :D
Mình cũng từ 2009, từ đó tới giờ chỉ làm mmo.Sau 6 năm từ nghèo khó giờ cũng cưới đc vợ, mua đc nhà, tậu đc xe, sống đầy đủ :D. MMO là cơ hội với những ai chịu khó mày mò nhưng không có vốn làm ăn lớn mà vẫn kiếm đc nhiều tiền. Cố gắng lên nhé.

đang định học xong đại học về quê đủ tiền sắm dàn máy xịn làm việc, :D rồi mở quán ghi đĩa lậu, chép nhạc, sửa máy, mở luôn quán nước nhỏ kế bên hông nhà :D
tương lai dự cmn định là thế, còn tấm bằng đại học chắc lót ngồi quá =))
p/s: vì học dốt quá =))

đang định học xong đại học về quê đủ tiền sắm dàn máy xịn làm việc, :D rồi mở quán ghi đĩa lậu, chép nhạc, sửa máy, mở luôn quán nước nhỏ kế bên hông nhà :D
tương lai dự cmn định là thế, còn tấm bằng đại học chắc lót ngồi quá =))
p/s: vì học dốt quá =))
chuẩn giống mình, làm mmo 1 thời gian rồi góp ít vốn để kinh doanh thêm, vừa mmo vừa buôn bán thêm chút gì đó, đủ sống :)

Mình chỉ là 1 thằng oắt con học cuối lớp 10, nhà không dư giả gì, thi violympic nên bố mẹ cũng cố gắng mua cho cái máy tính. Nhà không khá giả nên mình k bao giờ giám xin tiền bố mẹ đi chơi. Điện thoại có nhưng chỉ để xem giờ thôi. Bạn bè nhắn tin k có tiền nhắn tin lại :-(. Bị con gái xem thường... mình ức lắm và quyết tâm tự kiếm ra tiền, biến cái máy tính từ tiêu sản thành tài sản. Tiền đầu tiền kiếm được là 10k của bảo kim, nó là cảnh cửa đầu tiên mở ra cho mình về 1 thế giới kinh doanh trên mạng. Mình bắt đầu tập tành thêm nhiều thứ khác, PTC, Captcha, zeek,... rồi mình cũng bắt đầu mua được xe, điện thoại, có thẻ bán cho người khác, nộp học phí, mình không phải xin tiền bố mẹ khi đi chơi. Anh em hàng xóm không biết được mình kiếm tiền từ đâu, bạn bè nhìn mình với con mắt khác.... rồi đến năm lớp 12 mình bỏ để ôn thi, 3 năm rồi và h đag là sinh viên đại học, chật vật mấy hôm xin việc làm thêm đếch được tức mấu ở nhà luôn :(. Lại quay lại với MMO và nhận ra không có nghề làm thêm nào mà chủ động thời gian được như nó. Nhưng giờ thấy 4Rum như không nhộn nhịp như hồi 2012 nữa hay sao ấy.
Mình thấy MMO ngoài nó là môi trường ảo ra thì nó chả khác gì bên ngoài cả, cũng phân chia tầng lớp rõ rệt, có người làm thuê, có người làm ông chủ, có người sống và giàu được, có người chỉ đủ tiền cafe,...

đang là nghề chính đây. tháng ko đc 1 củ :confused: k biết kéo dài đc tới khi nào. giờ k đứa nào thèm lấy :D mày mò đủ đường cũng chỉ thế mà thôi :oops: chưa thấy cái gì thành cả :(

Hãy chọn cho mình một môn phái và theo đuổi nó tới cùng bạn sẽ đạt tới cảnh giới cao nhất. Khi đó ngồi choi cà fe cũng có xèn!!!

Hãy chọn cho mình một môn phái và theo đuổi nó tới cùng bạn sẽ đạt tới cảnh giới cao nhất. Khi đó ngồi choi cà fe cũng có xèn!!!
E đang theo cái bang đây, sắp lên được chức vị bang chủ rồi . khà khà:D

Mình đinh làm có ít vốn mở một shop ba con sói nho nhỏ đó là mục tiêu ko troll mà làm hoài ko đủ vốn :(

Ngoài lề xíu, anh em nào rành youtube cho hỏi. Em có kênh video được views VN ngày khoảng 2k thì kiếm được nhiêu 1 ngày hả anh em :D.

Ngoài lề xíu, anh em nào rành youtube cho hỏi. Em có kênh video được views VN ngày khoảng 2k thì kiếm được nhiêu 1 ngày hả anh em :D.
trung bình chưa tới 0.1$ đâu bạn.

:D Nói chung công việc xã hội hay MMO cũng thế: có người thu nhập rất cao, có người chỉ đủ sống. Đặc điểm chung của những người thu nhập cao chịu khó rèn luyện, chăm chỉ học hỏi tìm kiếm các cơ hội

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week