Sống bằng MMO

co... ong chu facebook:D:rolleyes:

uhthididi

ồ, hóa ra là uhthididi, mình với cậu đã nói chuyện vs nhau về áo thun khá nhiều rồi, có gì nhờ cậu chia sẻ thêm kinh nghiệm sau nha, tớ đang chuẩn bị chiến thử, ko biết có ra khoai cháo gì ko :D

thank cậu trước nhé

Cách đây hơn 1 năm về trước thì mình chỉ làm mmo như công việc làm thêm kiêm tiền cafe. Nhưng từ khi biết đến áo thun thi nó đã thay đổi hoàn toàn cuộc sống mình và gia đình :D Đều đặn 15k mỗi tháng. Giờ outsource tất cả rồi nên rãnh rỗi lại thích học làm offer, đầu tư vào game :D
A e nào muốn học hỏi về áo thun cứ pmm cho mình. ;)
kiếm tiền áo thun, nghe thú vị, cho mình học hỏi dc ko ?

Nhiều người ko tin mmo có thể kiếm sống nên ko quyết tâm theo đuổi , nếu có team , ví dụ như 2 3 thằng sv cùng nhau mày mò thì khả năng thành công nâng lên rất nhiều ,
nếu solo thì phải kiên trì , và may mắn ( may mắn kiếm dc tiền ngay từ những ngày đầu tiên thì động lực và niềm tin rất cao), ví dụ như mình hồi 2k10 biết đến mmo nhưng ko biết cái vẹo gì về tiếng anh , và cũng nghĩ nó là vớ vẩn nên chỉ lướt qua , sau này 2k13 có tìm hiểu lại dùng google dịch nhưng rất mơ hồ , 2k14 thì may mắn biết đến stellar và kiếm dc những đồng tiền đầu tiên , mở ra tiền đề cho bây h.
Mình khẳng định MMO khi chuyên tâm mày mò có thể kiếm tiền và làm giàu dc , có những thằng làm giàu dc nhưng sợ thằng khác nhảy vaò tranh mất nên suốt ngày phủ định hay làm nhụt chí newbie:D
đù e cũng từ vụ stellar có inbox làm bạn nhá bác.
https://www.facebook.com/vymanhlinh9x

Trên này nhiều pro kiếm tiền giỏi quá
Minh thì vẫn lủi thủi công việc 1 anh văn phòng rảnh thì gõ cap cha kiếm thêm tiền uống cafe
Rủ thằng @tunvit gõ cạp cùng mà nó chả gõ nó bảo nó có vợ cho tiền đủ tiền cafe rồi nên hok cần

nhưng vấn đề ở chỗ mỗi lệnh cap của anh đc bao nhiêu $$$ kìa
. Em cũng toàn gõ capt cho .......... PM
sống qua ngày nè

Về áo thun thì h khá bão hoà rồi , pro dày vốn như phạm thi thì chiến dc , newbie ko có tầm vài k$ làm vốn chạy ads sợ khó mà nên chuyện :( , mình cũng thử và lỗ lòi mắt :oops: may mà có cái khác gỡ lại :D

Về áo thun thì h khá bão hoà rồi , pro dày vốn như phạm thi thì chiến dc , newbie ko có tầm vài k$ làm vốn chạy ads sợ khó mà nên chuyện :( , mình cũng thử và lỗ lòi mắt :oops: may mà có cái khác gỡ lại :D
họ toàn dùng coupon free, chạy bùng ads có ai bỏ tiền làm vốn chạy ads bao giờ đâu. làm như vậy lỗ là phải :p

Mình làm mmo 4 năm rồi, kinh qua đủ thể loại. Và bây giờ thì mình đang cố học cho xong, học thêm bằng Anh văn rồi xin việc ở ngoài, đầu óc mình ngu si ko thể đạt được thành công trong mmo giống như mấy pro ở đây được. Mình thật sự rất phục mấy pro trong đây.

Mình làm mmo 4 năm rồi, kinh qua đủ thể loại. Và bây giờ thì mình đang cố học cho xong, học thêm bằng Anh văn rồi xin việc ở ngoài, đầu óc mình ngu si ko thể đạt được thành công trong mmo giống như mấy pro ở đây được. Mình thật sự rất phục mấy pro trong đây.
đán iu toá..:*

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week