Songthan share kèo xổ số - tập 5

Status
Not open for further replies.
đã send $. đến giờ bạn send kèo cho mình nhé. thanks !
Amount $ 0.5
Memo jimmykid

SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED

đã sent lại cho chủ thớt
Xác nhận đã nhận được :m016:

mấy ae, chơi kiểu gi vậy, lô đề chỉ có 2 loại bao lô và đầu đuôi, ko chơi vậy chứ chơi kiểu gỉ vậy mấy cậu. :binhsua32::binhsua46:

chủ thớt cho hỏi mấy giờ sent vậy chủ thớt

Hóng tới giờ thui chứ Thread hok nói đánh mần sao nên giờ cũng hoang mang quá....

:))
ace CÓ NHU cầu soi cầu lô cầu đề vào đây nhé :))

http://xuantocdo.vn/

Lưu ý cờ bạc là bác thằng bần , không khuyến khích ae chơi lô đề dưới mọi hình thức :|
Bỏ 10k điện thoại ra làm vip trong 4room này tha hồ mà soi cầu ..! Và mình cũng muốn nói với các bạn rằng bát cơm đang đầy ko ai dại gì mang đi chia sẻ cho người lạ ăn cùng cả =))

sao site này dám ắn cắp bản quyền xuân tóc đỏ của t :binhsua32:

Lô khác đề hả mấy bác, em là gà nên bác nào giải thích 2 cái đó khác nhau như nào vậy. Theo bác chủ kiếm coi thử tối này có phải ăn mì tôm không, bác chủ cho trang nào đánh online uy tín đi, chỗ này k có ai ghi đề cả

Lô khác đề hả mấy bác, em là gà nên bác nào giải thích 2 cái đó khác nhau như nào vậy. Theo bác chủ kiếm coi thử tối này có phải ăn mì tôm không, bác chủ cho trang nào đánh online uy tín đi, chỗ này k có ai ghi đề cả
M chưa chơi 2 trang này, nhưng thấy từng có topicg giới thiệu về nó:
+ cakiem.com
+ tinypaid.com

2 trang này đề 1 ăn 80
lô 1 ăn 3.5

Mình sẽ đứng lên làm chứng vụ này cho mọi người

Thêm một điều nữa mình muốn hỏi bạn SongThan, bạn nhận LR trước của mọi người nếu không trúng thì sao, bạn có RB lại ko, có gì để đảm bảo ko. Ko trúng thì ngoài việc bạn bị banned ra thì bạn sẽ phải RB lại toàn bộ số LR đã nhận của mọi người, nếu không sẽ bị liệt vào danh sách scam

MÌNH CŨNG XIN CAM KẾT SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED.

Hiện tại mình đang ko có LR, bạn send kèo trước cho mình. Nếu trúng ngoài 0.5$ ban đầu mình sẽ bonus thêm cho bạn.

Và cho mình hỏi thêm là kèo của bạn là kèo gì, mình chỉ ghi được các loại lô thường, xiên, đề, đầu, đuôi, còn lại thì mình ko ghi được, nên nếu bạn không share kèo nằm trong mấy loại mình nêu thì bảo cho mình trước

Thêm một điều nữa mình muốn hỏi bạn SongThan, bạn nhận LR trước của mọi người nếu không trúng thì sao, bạn có RB lại ko, có gì để đảm bảo ko. Ko trúng thì ngoài việc bạn bị banned ra thì bạn sẽ phải RB lại toàn bộ số LR đã nhận của mọi người, nếu không sẽ bị liệt vào danh sách scam

MÌNH CŨNG XIN CAM KẾT SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED.

Hiện tại mình đang ko có LR, bạn send kèo trước cho mình. Nếu trúng ngoài 0.5$ ban đầu mình sẽ bonus thêm cho bạn.

Và cho mình hỏi thêm là kèo của bạn là kèo gì, mình chỉ ghi được các loại lô thường, xiên, đề, đầu, đuôi, còn lại thì mình ko ghi được, nên nếu bạn không share kèo nằm trong mấy loại mình nêu thì bảo cho mình trước
Bác lại làm e sợ, nếu k trúng m sẽ reback, rồi nhận banned.
Kèo hum nay là Đề nhé.

E sẽ send private message cho bác trong khoảng thời gian 6h10'-6h20'

Mình thì chỉ ghi được đầu đuôi và bao lô nên nếu đánh theo mấy cái này được thì Thread send nhé, còn những cách khách mình hok rành. Với lại là do mình đánh ở ngoài do mấy thầu đề ghi nên chĩ Lô hay Đầu Đuôi.

đây là ý kiến nãy giờ của mình mà ko được trả lời. :binhsua32:

Bác lại làm e sợ, nếu k trúng m sẽ reback, rồi nhận banned.
Kèo hum nay là Đề nhé.

Đề là đánh đầu đuôi hay như thế nào vậy bác !?

chẳng hiểu mọi người suy nghĩ thế nào nữa ^^
Chủ topic chẳng qua đoán bừa hên thì được bn, còn xui thì bỏ nick là xong .

Nghĩ kĩ đi:
Nếu chủ topic đoán được kết quả thì giàu cmnr chứ ở đây cần vài đồng lẻ bn à ^^

Còn thích thì tự đánh , tự nhiên lại phải bỏ vài đồng ra để xin vài con số ^^ Pó tay ^^

M chơi kèo đề nhé, nhưng k phải ghi 1 con, k phải đầu đuôi

- - - Updated - - -

@trangex1 qua 7h25 b quay lại comments nhé, đừng quậy nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,116
173,197
Latest member