Songthan share kèo xổ số - tập 5

Status
Not open for further replies.
chẳng hiểu mọi người suy nghĩ thế nào nữa ^^
Chủ topic chẳng qua đoán bừa hên thì được bn, còn xui thì bỏ nick là xong .

Nghĩ kĩ đi:
Nếu chủ topic đoán được kết quả thì giàu cmnr chứ ở đây cần vài đồng lẻ bn à ^^

Còn thích thì tự đánh , tự nhiên lại phải bỏ vài đồng ra để xin vài con số ^^ Pó tay ^^

Vui vẻ mà cậu, không có gì to tát đâu, công sức để lập topic với là send message cho mọi người cũng đáng được bonus rồi :D. Mình thì nghĩ là không có gì là không thể ;) . Mình theo cũng ko ham hố là trúng hay không, mà chủ yếu để giải trí và thỏa tò mò thôi, nếu giả sử bạn chủ pic có rùa mà trúng thật thì cũng xứng đáng nhận được bonus của mọi người

Nghĩ kĩ đi:

Còn thích thì tự đánh , tự nhiên lại phải bỏ vài đồng ra để xin vài con số ^^ Pó tay ^^

GATO quá vậy you ! ? :binhsua35:

Mình thì chỉ ghi được đầu đuôi và bao lô nên nếu đánh theo mấy cái này được thì Thread send nhé, còn những cách khách mình hok rành. Với lại là do mình đánh ở ngoài do mấy thầu đề ghi nên chĩ Lô hay Đầu Đuôi.

Chỗ bác k cho ghi đề ak` @@

là chơi sao vậy mấy cậu??????????:binhsua39:
Đề là m chọn các số từ 00 đến 99, nếu giống với 2 số của giải đặc biệt thì trúng.

1 ăn 70 hoặc 1 ăn 80 tùy nơi.

và b có thể chọn nhiều con để ghi

Đề là m chọn các số từ 00 đến 99, nếu giống với 2 số của giải đặc biệt thì trúng.

nghiên cứu chọn 1 con cái này gọi là chơi đề online nhỉ

Nếu b nào k thích ghi, cứ coi như đây là 1 ván ***, 1 là kèo trúng thì các b mất >$0.5 tiền bonus, 2 là kèo trượt các b k mất gì vì songthan sẽ reback kèm theo nick songthan ra đi vĩnh viễn.

p/s: các b nên theo vì songthan k phải chơi kiểu đỏ đen như những ng khác.

Last edited by a moderator:
anh songthan đừng chơi em nhé, hôm nay tiền bi nhiêu em cho vào hết, trúng em bonus bác hậu hĩnh luôn :binhsua37:

anh songthan đừng chơi em nhé, hôm nay tiền bi nhiêu em cho vào hết, trúng em bonus bác hậu hĩnh luôn :binhsua37:

Khi m share kèo, m send private message b chú ý đọc kỹ hướng dẫn nhé.

Chỗ bác k cho ghi đề ak` @@

Như cách nói của bác thì ở đây gọi là đầu đuôi. Oánh 2 con hàng đơn vị và hàng chục. Nếu trúng là win

Như cách nói của bác thì ở đây gọi là đầu đuôi. Oánh 2 con hàng đơn vị và hàng chục. Nếu trúng là win

chỗ m lại gọi khác, và thấy nhiều site chơi online cũng gọi cách này;

ví dụ 2 số cuối của giải đặc biệt là 10 thì nếu tối đo đánh đầu 1 thì trúng hoặc đuôi 0 thì trúng

Nghĩ kĩ đi:

Nếu bạn ghiền số thì sẽ thấy con nào đánh con đó , ko có thì lại suy nghĩ nhức đầu tìm
Theo topic củng có nhiều cái hay ae cùng trúng vui vẻ ,cùng thua chia sẻ niềm đau , có người đảm bảo 1 tí thêm 1 tí niềm tin để đập . chứ ai đâu mà tính toán chủ topic có scam gì ko . ổng scam củng có dc gì đâu . Mà khi trúng rồi bonus 1 ít có sao .
Còn bạn mua số khác củng có chắc trúng đâu củng hên xui , và theo thớt củng chả mất gì

đã send $. đến giờ ( khoảng 6h ) bạn send kèo cho mình nhé. thanks !
Amount $ 0.5
Memo: Iris

SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED

Vui vẻ mà cậu, không có gì to tát đâu, công sức để lập topic với là send message cho mọi người cũng đáng được bonus rồi :D. Mình thì nghĩ là không có gì là không thể ;) . Mình theo cũng ko ham hố là trúng hay không, mà chủ yếu để giải trí và thỏa tò mò thôi, nếu giả sử bạn chủ pic có rùa mà trúng thật thì cũng xứng đáng nhận được bonus của mọi người
nếu như vậy thì chủ topic nên nói rõ là cho mọi người 1 con số để đánh đề để ai thích giải trí thì chơi và không phải phân vân chọn số . Nếu trúng thì bn . Như thế thì cảm thấy thoải mái hơn là lấy cái lí do ban nick ra để câu khách ^^

Rất tò mò , nếu bạn tính toán dc chơi lô đề để CÓ LỢI NHUẬN thì mình xin làm đệ tử cho bạn . Ngoài ra , đệ tử có "nhiều tiền" nha sư phụ :))

p/s : Cố gắng giúp mình trước 6g nhé , vì 6g có công việc phải đi

+ Phone : 0919871157

+ SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED.

+ SEND TRƯỚC 0.5LR VÀO U1851720 :
Payment Mode Account

Date 10/08/2012 09:23

Batch

From U4088102 (Hien Hien)

To U1851720 (LE VAN ANH)

Amount $0.50

Memo Hienyeu - xxx

nếu như vậy thì chủ topic nên nói rõ là cho mọi người 1 con số để đánh đề để ai thích giải trí thì chơi và không phải phân vân chọn số . Nếu trúng thì bn . Như thế thì cảm thấy thoải mái hơn là lấy cái lí do ban nick ra để câu khách ^^
Thế nó mới hào hứng mới hấp dẫn :)), cơ mà chủ topic chỉ ghi như cậu nói thì tớ cũng ko theo đâu

:binhsua41: là giàu hay nghèo chỉ còn trong vài tiếng nữa

đã send $. đến giờ ( khoảng 6h ) bạn send kèo cho mình nhé. thanks !
Amount $ 0.5
Memo: Iris

SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED
Xác nhận đã nhận được. :m016:
m sẽ send private message trong khoảng thời gian 6h10'-6h20'

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,115
173,195
Latest member
chuquocbam