Matrix [SoS]Cứu mình về up acc zeek

Status
Not open for further replies.
Hàng ngày nếu có thể cậu vào zeekrewardsnews.com để cập nhật thông tin chính thống từ Zeek, hiện thì chỉ cần post ads thoai, còn thông tin cậu đưa ra tớ ko rõ , nếu có thì cũng phải rất rất lâu nữa, cậu cứ an tâm :)

Pro là đây :p
Cho mình hỏi post ads có cần theo giờ nào là tốt ko?
vì trc h mình thấy nhìu bạn nói post tối dễ đc chia point hơn
Nhưg mình thì ít để ý, lúc trưa lúc tối à, nhưg vẫn point + đều, chưa bỏ ngày nào
Còn Up và Pay nên chọn ngày nào thì tốt? Như Pay mình thấy t7 thì phải

Pro là đây :p
Cho mình hỏi post ads có cần theo giờ nào là tốt ko?
vì trc h mình thấy nhìu bạn nói post tối dễ đc chia point hơn
Nhưg mình thì ít để ý, lúc trưa lúc tối à, nhưg vẫn point + đều, chưa bỏ ngày nào
Còn Up và Pay nên chọn ngày nào thì tốt? Như Pay mình thấy t7 thì phải

Hi cậu, cậu rảnh lúc nào thì post, hệ thống chia điểm scan tk từ 1h chiều đến 4h chiều (giờ Mỹ) nếu lúc hệ thống scan tk cậu xanh thì hệ thống sẽ tự đọng ghi nhớ và chia diểm cho cậu, dù sau đấy tk cậu có đỏ (hiện hệ thống đang bảo trì nên đôi khi có thay đổi thời gian scan, cái này mình ko nắm đựoc), còn cậu rút lúc nào cũng được,miễn trước 11h trưa thứ 2 (giờ Việt Nam), Zeek pay theo thứ tự username , không quan tâm đến thời gian cậu rút :)

mừng wa các bác.e vừa up lúc tối up xong lên lun :D.nói tiếng cho bác chủ thớt bik.nếu kô dc kiếm 10$ khác up lun di bác ah.càng đợi càng nóng ruột.thks bác korokke nữa.đê spam đủ post rùi thks bác sau :D

Mừng cho cậu có $ tiêu xài rồi nha, mình thì long đong vãi MBC chưa pay 5 ngày rồi, đúng là dại quá dep sạch vào ko chừa lại chút nào, làm cũng ko có cho ref up :(

Mừng cho cậu có $ tiêu xài rồi nha, mình thì long đong vãi MBC chưa pay 5 ngày rồi, đúng là dại quá dep sạch vào ko chừa lại chút nào, làm cũng ko có cho ref up :(

Cậu pm mình email AP, mình đưa cậu mượn 10$ up tạm , MBC pay thì gửi mình sau :)

Cậu pm mình email AP, mình đưa cậu mượn 10$ up tạm , MBC pay thì gửi mình sau :)

Chưa thấy ai vừa support tận tình mà vừa giúp đỡ newbie như bạn cả :(
Tks MMO vì vẫn còn những người như bạn...nhưg đừng để sự nhiệt tình bị thiệt thòi nhé !!!
Mình cảm ơn bạn nhìu lắm :X

Mình có rồi cậu, vừa ex lr qua AP để múc
Tối nay 9h canh up bạn nào cũng có ý định up thì up chung cho vui nhe :p

Mình có rồi cậu, vừa ex lr qua AP để múc
Tối nay 9h canh up bạn nào cũng có ý định up thì up chung cho vui nhe :p
Tối nay em cũng có ác chuẩn bị up đây :)) Nhờ bạn gái làm cho 2 tháng, cuối cùng cũng đến ngày này! :D

Đã up chờ thông tin từ zeek cầu trời khấn phật lên luôn đi cho con nhờ :(:binhsua04:

Đã up chờ thông tin từ zeek cầu trời khấn phật lên luôn đi cho con nhờ :(:binhsua04:

Hi cậu, cậu gõ vào trình duyệt username.zeekrewards.com nhin len goc trai thay dong chu Welcome From Silver ..... là đã thành công :)

ối giời ơi lên silver rồi, mừng quá thế là bằng anh bằng em rồi đi về mổ gà ăn thôi

ối giời ơi lên silver rồi, mừng quá thế là bằng anh bằng em rồi đi về mổ gà ăn thôi

Chúc mừng cậu, hôm nay chia điểm muộn, mong là tk cậu ko bỏ lỡ ngày chia hôm nay :)

Ối giời ơi, theo đọc cả 8 page của topic này, đúng là mệt thật nhưng vui vì kết thúc có hậu, topic của chủ thớt bắt đầu bằng UPGRADE mãi không lên, đọc đến trang cuối thì đã THÀNH CÔNG.
Sở dĩ mình quan tâm đọc toàn tập thế này là vì mình có 1 account đang chuẩn bị lên VIP, hiện cũng được 108 (anh hùng lương sơn bạc rồi) POINTs rồi nên đang theo dõi để UP cho nó thành công vì tài khoản AP gom góp + tích lũy + vay mượn + Cam Quýt....mới đủ $10 AP. Nên nhất định phải UP thành công phi vụ này.
Cảm ơn mọi người đã chia sẻ trong topic này. Mình cũng rất cần mọi người giúp đỡ trong thời gian sắp tới. Cám ơn topic, cám ơn chủ thớt, cám ơn mọi người :binhsua07:

Chúc mừng cậu nhé. hôm qua mình vừa up cho 3 acc. ko phải cheat đâu nhá. 1 cho mình, và 2 acc con lại cho đownline :D

korokke cho mình hỏi tí:D
lần đầu tiền mình up bằng cash available, nhưng mà nó chưa hết Silver mình đã apply trừ tiền luôn rồi, thế nó cộng dồn hay tình Silver từ ngày mình trừ tiền.

Mà vào đâu để biết ngày hết hạn Silver của mình vậy

korokke cho mình hỏi tí:D
lần đầu tiền mình up bằng cash available, nhưng mà nó chưa hết Silver mình đã apply trừ tiền luôn rồi, thế nó cộng dồn hay tình Silver từ ngày mình trừ tiền.

Mà vào đâu để biết ngày hết hạn Silver của mình vậy

Hi cậu, hệ thống sẽ cộng dồn cho cậu (bấm Subscription Payment Report and Make a Payment để xem), cậu vào Update Personal Information, ở dòng Subscription Level (thứ 2 từ trên xuống)có ghi rõ ngày cậu reg tk và ngày cậu upgrade, Vào thứ 7 hàng tuần hệ thống sẽ tự động lấy tiền upgrade (Renewal), ví dụ tk của cậu hết hạn vào hôm nay thứ 4 , nhưng thứ 7 hệ thống mới scan và lấy tiền của cậu (tk cậu vẫn duy trì level hiện tại đến thứ 7), do vậy thứ 6 cậu transfer tiền qua vẫn được,nếu cậu transfer nhiều hơn , thì hệ thống sẽ tính số tiền thừa đó vào lần up tiếp theo, chứ không bị mất đi :)

Hi cậu, hệ thống sẽ cộng dồn cho cậu (bấm Subscription Payment Report and Make a Payment để xem), cậu vào Update Personal Information, ở dòng Subscription Level (thứ 2 từ trên xuống)có ghi rõ ngày cậu reg tk và ngày cậu upgrade, Vào thứ 7 hàng tuần hệ thống sẽ tự động lấy tiền upgrade (Renewal), ví dụ tk của cậu hết hạn vào hôm nay thứ 4 , nhưng thứ 7 hệ thống mới scan và lấy tiền của cậu (tk cậu vẫn duy trì level hiện tại đến thứ 7), do vậy thứ 6 cậu transfer tiền qua vẫn được,nếu cậu transfer nhiều hơn , thì hệ thống sẽ tính số tiền thừa đó vào lần up tiếp theo, chứ không bị mất đi :)

Cám ơn bạn nhé! Bạn rất nhiệt tình

Chỉ vì mình ko fund AP up silver, dùng cash available up mà ổng upline ổng dỗi ko thèm chỉ mình gì nữa luôn. Đến bó tay!

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

anh em cho hỏi thăm sao mình up acc zeek 1 phát chưa đầy 5 giây đã lên silver còn chủ top lại ko lên ! :(

Có thể chủ top up vào lúc zeek nó đang trục trặc mà bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week