Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Xbot Có bác nào ôm giá 2x không nhể :D

Em ôm xbot từ rate 21k cơ nè..., nhờ bác kẹo kiếm tự hơn 0.04 bitcoin từ xcash mà giờ mất hơn thế vì không tỉnh táo. Chờ xbot lên mới trả lễ bác kẹo coin xcash được :(.

:D:D:D chơi cái này suốt ngày hóng giá mệt, đek làm ăn được gì :rolleyes: , mua xst 12 bán 7k :confused:
hal 4k h con 2k , xbot 2k h con 1 k5 :D:D:D:D:D:D:D, nếu cho thời gian quay trở lại em sẽ không dính dáng đến cái này nữa

:D:D:D chơi cái này suốt ngày hóng giá mệt, đek làm ăn được gì :rolleyes: , mua xst 12 bán 7k :confused:
hal 4k h con 2k , xbot 2k h con 1 k5 :D:D:D:D:D:D:D, nếu cho thời gian quay trở lại em sẽ không dính dáng đến cái này nữa
Rứa là Do bác thôi , :) . Như em nek, cũng mới tập tọe tầm 15 ngày ,hóng tin mấy đàn anh trong này , biết lắng nghe chắt lọc :D ( nhất là những lời chỉ bảo của bác Kẹo) ,Hiện tại vốn của iêm đã x3 lần :D , còn sau này chưa biết :oops: . Mà em thấy cách kiếm tiền này tốt mà . rèn luyện dk nhiều thứ lắm bác :p

Giá LSD 30k theo lý thuyết là giá đang rẻ hơn thực tế 6-12 lần. Có nghĩa là với cái giá 30 sat thì profit đang bị mất đi 6-12 lần cho 1 người cày cuốc. Thế nhưng lực lượng cày cuốc vẫn đông đảo, càng cày cuốc mãnh liệt với hơn 400 người tham gia.
Total supply =900.000 lsd.
Số LSD đã được đào tại thời điểm này là 236.000 LSD.
Số LSD đã được đào tại thời điểm 3h sáng là 218.000LSD

Vol BTC đã được pump trước đó là 39 BTC (nhưng mà pump hụt và đang bị dump giá).

Dựa vào các thông số trên thì cho phép lạc quan mua ở giá 30k và có thể chở tới 19 tháng 9 để bán giá cao hơn gấp đôi gấp 3 (tức là 60k - 90k) vì lúc đó có thể sẽ được pump.

- Thông tin thêm:
Các nhóm pump LSD đã quyết định pump lúc sáng nhưng ko đồng nhịp cho nên pump bị hụt. Họ sẽ tiến hành relaunch pump sau.

:confused:éc a nói tin nóng hèn gì làm e đặt cục 32K lúc 6h r đi biển cf tưởng về hốt thêm hàng ai ngờ...-_-, nhưng cũng may lúc lúc 4h đẩy đi xog hốt lại mẻ 29xxxK :D chưa đặt bán. lúc e hỏi thấy nó nhảy tung thấy nóng trog người quá nên quyết hốt ít lun dù chưa thấy reply, may * h nge tin này thấy an tâm hơn rầu...:D

Ps: e hỏi khí ko phải, a tham gia thể loại trade altcoins này chắc từ lúc bitcoin r đời (2008) phải ko ạ :), e hơi tò mò a ko thích thì ko trả lời cũng dc:D. thanks

:confused:éc a nói tin nóng hèn gì làm e đặt cục 32K lúc 6h r đi biển cf tưởng về hốt thêm hàng ai ngờ...-_-, nhưng cũng may lúc lúc 4h đẩy đi xog hốt lại mẻ 29xxxK :D chưa đặt bán. lúc e hỏi thấy nó nhảy tung thấy nóng trog người quá nên quyết hốt ít lun dù chưa thấy reply, may * h nge tin này thấy an tâm hơn rầu...:D

Ps: e hỏi khí ko phải, a tham gia thể loại trade altcoins này chắc từ lúc bitcoin r đời (2008) phải ko ạ :), e hơi tò mò a ko thích thì ko trả lời cũng dc:D. thanks
ước j xbot lên dk như thằng này... 54k rồi :oops: chóng mặt

LSD mấy bác tham gia đẩy nhanh chóng cả mặt, hèn j thấy ít cmt. buồn ...ngủ quá :oops:

Bác ôm nhiều quá, nhở may nó xuống giá 1 phát thì bán nhà à.
co 0.25 BTC thi ban' dk bao nhieu VND bac nhi?

Mới vừa comment cho bác xong thì 10 phút sau giá lên chưa kịp đi vòng 2. Mình tính sẽ trade được 2 chuyến cho nên bán sớm để xoay vòng nữa rồi treo lên 60k rồi đi làm việc khác. Ai dè 10 phút sau nó lên 38k, vào xem ti vi 1 tí giờ nó lên 56k. Ban đầu cứ nghĩ anh em MMO đạp giá nhau mà mua, ai dè đúng lúc bọn Tây nó pump luôn.

P/s mình mất hơn 1 tiếng đồng hồ để thu thập thông tin và đưa ra được thông tin chắt lọc để public trên này. Bọn Tây ko hề đưa ra cái giá nào cả, tụi nó cũng ma giáo lắm. Khi coin lên giá thì to the moon, khi xuống giá thì đưa nào là lý thuyết học ở havard về... chán lắm.

bác @candylop ơi XBOT ko chơi đc nữa ạ? em còn 1 đống bữa chưa xả kịp :(
Xbot mình vẫn tập trung mua vào đó bạn. Mình mua từ lúc giá 25k cơ, lúc đó chỉ tham 100 satoshi thôi nên ko bán được (cao hơn đỉnh 1 tí tẹo) nên mới còn tồn. Nãy giờ vẫn lấy nó ra trade đó mà. Dập dìu 2 vòng là hồi vốn thôi.

Xbot mình vẫn tập trung mua vào đó bạn. Mình mua từ lúc giá 25k cơ, lúc đó chỉ tham 100 satoshi thôi nên ko bán được (cao hơn đỉnh 1 tí tẹo) nên mới còn tồn. Nãy giờ vẫn lấy nó ra trade đó mà. Dập dìu 2 vòng là hồi vốn thôi.
bác thật là đỉnh ;) . Cơ mà bác cho em hỏi ch ngoài lề tí :D , bác ở hà tĩnh hay nghệ an vậy :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week