Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Xbot mình vẫn tập trung mua vào đó bạn. Mình mua từ lúc giá 25k cơ, lúc đó chỉ tham 100 satoshi thôi nên ko bán được (cao hơn đỉnh 1 tí tẹo) nên mới còn tồn. Nãy giờ vẫn lấy nó ra trade đó mà. Dập dìu 2 vòng là hồi vốn thôi.
Rất phục bác cái khoản dập dìu này :D, mình thì bán ra lại sợ nó tăng đột ngột, ko ôm vào dc

bác thật là đỉnh ;) . Cơ mà bác cho em hỏi ch ngoài lề tí :D , bác ở hà tĩnh hay nghệ an vậy :D :D
Mình ở giáp ranh ở Quãng Bình và Hà Tĩnh ( sau này sẽ sáp nhập lại thành Bình Tĩnh).

Rất phục bác cái khoản dập dìu này :D, mình thì bán ra lại sợ nó tăng đột ngột, ko ôm vào dc

Bác nào mua Xbot tầm giá 25k thì cũng nên bình tĩnh, cộng đồng Xbot lớn nên ko lo nghĩ nhiều. Hơn nữa nó mới phát ra 1 thông tin là đánh vào thị trường Trung Quốc. Bọn TQ thì nó ma giáo hơn nhiều, nó lấy mỡ dân nó để nướng thịt dân nó. Mình cũng tranh thủ tí khói.

Nói chung ôm giá 25k cũng ko có gì bi quan cả, chỉ có điều hơi bức bối vì lâu nay quen lướt sóng ngắn mà giờ ôm 1 cục tiền hơi lâu, lại bị mất giá nữa nên khó chịu lắm. Nhưng có vậy mới thấm thía ra nhiều bài học.

Mình ở giáp ranh ở Quãng Bình và Hà Tĩnh ( sau này sẽ sáp nhập lại thành Bình Tĩnh).
em đức thọ/ hà tĩnh nek bác :p , Cơ mà vào daklak với gd từ nhỏ, nay có cô cậu ,b ngoại ngoài đó thôi :D . cơ mà Em rất nể bác . thông tin bác truyền bá cho ae rất là bổ ích .... k biết nói gì ngoài lời cảm ơn bác ;)

Bác nào mua Xbot tầm giá 25k thì cũng nên bình tĩnh, cộng đồng Xbot lớn nên ko lo nghĩ nhiều. Hơn nữa nó mới phát ra 1 thông tin là đánh vào thị trường Trung Quốc. Bọn TQ thì nó ma giáo hơn nhiều, nó lấy mỡ dân nó để nướng thịt dân nó. Mình cũng tranh thủ tí khói.

Nói chung ôm giá 25k cũng ko có gì bi quan cả, chỉ có điều hơi bức bối vì lâu nay quen lướt sóng ngắn mà giờ ôm 1 cục tiền hơi lâu, lại bị mất giá nữa nên khó chịu lắm. Nhưng có vậy mới thấm thía ra nhiều bài học.
mình ôm XBOT với NAV hết vốn , nhìn mấy bác lướt mà thèm :(

em đức thọ/ hà tĩnh nek bác :p , Cơ mà vào daklak với gd từ nhỏ, nay có cô cậu ,b ngoại ngoài đó thôi :D . cơ mà Em rất nể bác . thông tin bác truyền bá cho ae rất là bổ ích .... k biết nói gì ngoài lời cảm ơn bác ;)
Đùa bác tí cho vui chứ tui ở Huế ạ.

đồng hương :D

mình ôm XBOT với NAV hết vốn , nhìn mấy bác lướt mà thèm :(
Bài học thứ nhất cần rút ra là:

Hãy cố luôn thủ lại 1 khoản để bọc hậu khi treo giá, trừ khi nương theo sóng lên. Mấy bác cứ đọc lại các comment cũ đi, mình hay nhắc cái chuyện rãi giá(rãi đinh) và bọc hậu.

Mới vừa comment cho bác xong thì 10 phút sau giá lên chưa kịp đi vòng 2. Mình tính sẽ trade được 2 chuyến cho nên bán sớm để xoay vòng nữa rồi treo lên 60k rồi đi làm việc khác. Ai dè 10 phút sau nó lên 38k, vào xem ti vi 1 tí giờ nó lên 56k. Ban đầu cứ nghĩ anh em MMO đạp giá nhau mà mua, ai dè đúng lúc bọn Tây nó pump luôn.

P/s mình mất hơn 1 tiếng đồng hồ để thu thập thông tin và đưa ra được thông tin chắt lọc để public trên này. Bọn Tây ko hề đưa ra cái giá nào cả, tụi nó cũng ma giáo lắm. Khi coin lên giá thì to the moon, khi xuống giá thì đưa nào là lý thuyết học ở havard về... chán lắm.

e gọi bác là master dc rùi :)

Đùa bác tí cho vui chứ tui ở Huế ạ.

éc đồng hương r, đừng nói bác ở phú vang, phú thanh nha:eek:. e quê ngoài đó mà gia đình sống từ bé trog ĐN

Số nhọ rùi ôm LSD ngay đỉnh sóng

Số nhọ rùi ôm LSD ngay đỉnh sóng
Vãi bác. Sao giờ này ko mua vào 1 tí giá 40 rồi treo 45 trở lên kiếm ổ mì ăn tối nhỉ.

Bọn Tây giờ mới nháo nhào lên la hét ỏm tỏi rằng LSD sẽ lên 100k. Hic hic

Vãi bác. Sao giờ này ko mua vào 1 tí giá 40 rồi treo 45 trở lên kiếm ổ mì ăn tối nhỉ.
em chơi từ 6h tối , mua 37k5 bán 42 :3 mà vốn ít lãi 80k việt lam đồng ^^ ,
mấy hôm nay trade từ 0.048 lên 0.06 bitcoin :3

um 40 mua rùi, còn mua ở 49 và 54 mới đau chứ

Hi vọng và chờ đợi.......kakaka đây là lúc luyện tập đức tính tốt nè

đời hài thật, lúc muốn mua giá 40xxx mà không có tiền thì nó chẳng xuống, vửa đặt lênh mua 40xxx đùng phát nó bán xuống 39xxx:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week