Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
ói máu, hốt ít lúc 18k vs 2xK treo ngất ngư 45-52K h sặc gạch r, cái tội ham ăn, bữa sau xin chừa +2 exp:( , đúng với tên lightspeed tốc độ nhanh như sao xẹt, mà h ko còn là speed to the sun nữa ròi, phải gọi là lightspeed to the Hell :mad:

Xuống 6x rồi, giờ ôm vào được không các bác. Như bác kẹo hay nói là: "Kiểu gì cũng có lời" :D:D:D
Vì sao phải ôm nó,bạn biết đồng tiền đó hoạt động ntn ko.Có ứng dụng gì cho tương lại.Lòng tin của cộng đồng vào đồng tiền đó còn ko.Trả lời được câu hỏi trên rồi hãy ôm.Không thôi ôm hận giờ :D

Vì sao phải ôm nó,bạn biết đồng tiền đó hoạt động ntn ko.Có ứng dụng gì cho tương lại.Lòng tin của cộng đồng vào đồng tiền đó còn ko.Trả lời được câu hỏi trên rồi hãy ôm.Không thôi ôm hận giờ :D

Mình không biết nữa, ôm mò thôi :p. Thấy giá thấp nên máu. Bác có thông tin gì tư vấn cho em cái. Còn một ít btc cân nhắc chút :D

Xuống 6x rồi, giờ ôm vào được không các bác. Như bác kẹo hay nói là: "Kiểu gì cũng có lời" :D:D:D
a candy chỉ đưa ra nhận định thôi, còn việc áp dụng là tùy mỗi người, nếu bít dừng đúng lúc thì mọi sự can qua :oops:... tay bé mà ham hố quá thì phải chấp rủi ro cao vậy:(

thôi ôm luôn, giờ bán ra chả được bao nhiêu nữa :(
trùng ý với tui..........t thật sự là ko cam tâm....t vẫn tròn mắt nhìn xem nó đi đến đâu. cùng lắm là mất trắng

trùng ý với tui..........t thật sự là ko cam tâm....t vẫn tròn mắt nhìn xem nó đi đến đâu. cùng lắm là mất trắng
chị đập bao nhiu , em lượn 2 vòng LSD lãi đc 100k @@

tớ chỉ mất 0.23 btc vì tớ mua co 0.3 btc :D, hixxx,bài học, hên là k có time ngâm cứu nên chỉ ôm nhẹ nhẹ theo phong trào :D

bỏ đi, đừng ham trò coin nữa, biết làm op thì làm đi tháng 1 vài k nhưng chắc chắn, coin ai có kinh nghiệm mới ăn đc thôi, chứ gà gà mà cứ hóng hớt may thì ăn, ko thì lỗ thôi.
op thì nếu bị scam or die net thì mất ít nhất là 2 tháng trở lên.

xem như góp quỹ bão lũ vậy, qua ngày mai trời lại tối, qua tối mai trời lại sáng thôi :confused:

Mình không biết nữa, ôm mò thôi :p. Thấy giá thấp nên máu. Bác có thông tin gì tư vấn cho em cái. Còn một ít btc cân nhắc chút :D
Thông tin thằng này mình ko có,bạn tham khảo đây thu thập thử nhé.Mình chỉ đưa ra những kinh nghiệm của mình khi đầu tư vào cái gì đó sau khi thua lỗ mấy ngày qua.Hi vọng mấy bác ko bước vào vết xe đổ của mình thôi.Bĩnh tĩnh rồi trade.
https://bitcointalk.org/index.php?topic=769832.420

LSD lại bị dump vào lúc 3h sáng, lúc chúng ta đang ngủ. Chưa hiểu chuyện gì đã xảy ra. Tổng LSD bị dump hơn 300000 LSD con số quả thực là lớn so với số LSD đào được.
Các bạn hãy bình tĩnh xem chuyện gì xảy ra.

nỗi đau nào rùi cũng sẽ nguôi ngoai, ae ta hãy đứng lên làm... phát nữa

Ps: ko nằm trog chủ đề chính nhưng ae nào giữ captcoin hãy nghía xem, còn 12 tiếng đếm ngược nữa sẽ bít nó đi tới đâu :p

LSD lại bị dump vào lúc 3h sáng, lúc chúng ta đang ngủ. Chưa hiểu chuyện gì đã xảy ra. Tổng LSD bị dump hơn 300000 LSD con số quả thực là lớn so với số LSD đào được.
Các bạn hãy bình tĩnh xem chuyện gì xảy ra.
vị cưu tính xuất hiện. 2 chữ bình tĩnh của anh, đã vực dậy tinh thần em :)
em quyết 1 mất 1 còn với nó, càng xuống là em càng mua

Dường như DEV scam lúc chúng a đang ngủ. Cái này nằm ngoài dự liệu của mình.

Bạn nào bị thua lỗ vì đọc review về coin đó của mình thì mình xin lỗi và hứa lần sau ko tái phạm.
Bạn nào đã yh với mình thì chắc là không hoặc chỉ có thiệt hại ít hơn vì hầu hết mình đều khuyên ko ôm coin này mà chỉ trade. Thậm chí ko đặt mua qua đêm hoặc nếu có ôm thì chỉ chờ tối đa tới 19/9.

Dump do dev scam thì ko tài nào đỡ được và cực hiếm khi phục hồi được (trừ trường hợp AC, được chuyển giao lại cho nhóm dev khác)

h nhìn mới thấy sốc cái biểu đồ biên độ LSD trong vòng chưa đầy 48 tiếng :confused: , giống cầu Rồng quá:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week