Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
vị cưu tính xuất hiện. 2 chữ bình tĩnh của anh, đã vực dậy tinh thần em :)
:D dù chuyện gì xảy ra nữa thì khả năng coin này sẽ chết :D, giữ làm kỉ niệm thôi,giờ chỉ tìm hiểu nguyên nhân để biết thôi :D

Dường như DEV scam lúc chúng a đang ngủ. Cái này nằm ngoài dự liệu của mình.

Bạn nào bị thua lỗ vì đọc review về coin đó của mình thì mình xin lỗi và hứa lần sau ko tái phạm.
Bạn nào đã yh với mình thì chắc là không hoặc chỉ có thiệt hại ít hơn vì hầu hết mình đều khuyên ko ôm coin này mà chỉ trade. Thậm chí ko đặt mua qua đêm hoặc nếu có ôm thì chỉ chờ tối đa tới 19/9.

Dump do dev scam thì ko tài nào đỡ được và cực hiếm khi phục hồi được (trừ trường hợp AC, được chuyển giao lại cho nhóm dev khác)
Vậy là chính thức scam hả anh. giờ lấy về được đồng nào hay đồng đó ????

Vậy là chính thức scam hả anh. giờ lấy về được đồng nào hay đồng đó ????
chính xác là như thế rồi, nhưng vẫn chờ 1 số đại gia nào lỡ ôm nhìu ý định gôm để đẩy gỡ vốn thôi :D, nếu có xảy ra thì cũng phải 1- tháng trở lên :D

chắc có thể là ko còn bonus nữa , ai muốn nhận thì phải tham gia chương trình learning gì của nó đó .

sao ko thấy ai xả nhỉ ?????????? chắc cùng suy nghĩ với mình...hihihi

em vừa ấn claim =.= thấy nó lâu quá ấn F5 vào thấy vẫn 0 str mặc dù nó đã xác nhận mọi thứ từ fb đến mail rồi =.= thế có ngĩa là em mất trắng đúng ko bác

Bgio tắt máy đi ngủ, cùng lắm là mất hết.
Ngay mai làm lại.
Tạm biệt all

:D dù chuyện gì xảy ra nữa thì khả năng coin này sẽ chết :D, giữ làm kỉ niệm thôi,giờ chỉ tìm hiểu nguyên nhân để biết thôi :D
Có hơn 400000 LSD được bơm vào thị trường vào rạng sáng hôm qua làm cho nó bị dump. Mà lúc đó thì chúng ta đang còn say sưa giấc nồng. Vấn đề ở chổ tại sao lại mọc ra hơn 400000LSD này, theo tính toán dựa trên cơ sở của nó thì đúng ra đến bây giờ chỉ mới có chưa đầy 280 000 LSD mà thôi.

Chúng ta đã bị cướp mất tiền.

Mình chỉ ham đánh giá giá trị, con số mà quên đi cái nguồn gốc của nó. Đáng lý ra mình phải nhìn thấy điều đó trước. Hic hic lỗi tại tui.
Xin lỗi mọi người vì bị cướp tiền oan. Chúng ta bị cướp bằng 1 thủ thuật hidden block.

P/s các bác cứ xác định bị cướp đi, chốt mất tiền ngang con số đó. Đừng bán ngay giá này cứ hãy chờ vài ngày nữa xem sao, giảm thiệt hại nhiều chừng nào tốt chừng đó.

Đừng để đồng tiền lời làm bạn qua
Bgio tắt máy đi ngủ, cùng lắm là mất hết.
Ngay mai làm lại.
Tạm biệt all
Yeah bán hết đi,ngủ một giấc thật đã,đừng mơ về coin nhé :D

thằng dev này cao tay quá :D,cũng hên là tiền dồn hết vào xbot rồi, mất đung 0.3, coi như đi học 1 khóa :D

Có hơn 400000 LSD được bơm vào thị trường vào rạng sáng hôm qua làm cho nó bị dump. Mà lúc đó thì chúng ta đang còn say sưa giấc nồng. Vấn đề ở chổ tại sao lại mọc ra hơn 400000LSD này, theo tính toán dựa trên cơ sở của nó thì đúng ra đến bây giờ chỉ mới có chưa đầy 280 000 LSD mà thôi.

Mình chỉ ham đánh giá giá trị, con số mà quên đi cái nguồn gốc của nó. Đáng lý ra mình phải nhìn thấy điều đó trước. Hic hic lỗi tại tui.
Xin lỗi mọi người vì bị cướp tiền oan. Chúng ta bị cướp bằng 1 thủ thuật hidden block.

P/s các bác cứ xác định bị cướp đi, chốt mất tiền ngang con số đó. Đừng bán ngay giá này cứ hãy chờ vài ngày nữa xem sao, giảm thiệt hại nhiều chừng nào tốt chừng đó.

OK bác! Sáng dậy em nhìn thấy con số 12 to rõ là xác định mất trắng rồi :v Có bác xác định dùm thì e k còn phân vân nữa =))
Đốt cháy quá khứ, thắp sáng tương lai. Hôm nay có coin nào để soi rọi tương lai k bác :D

mà treo bán trên sàn đc không nhỉ

hôm qua cũng tính chơi thằng LSD mà tiền đang bị anh XBOT với NAV giữ hết rồi :D ko biết 2 anh này tương lai có tươi sáng ko hay là theeo chân anh LSD nữa :(

Bác có hứa giải thích cho em cái này chưa thấy bác trả lời hiu hiu:

• Algo: X13
  • Symbol: XST
  • Block time: 60 seconds
  • Total PoW money supply: ~20,700,000 XST
  • Blocks 1-10 premine 23,274 XST each (total premine 232,740 XST)
  • Blocks 11-260 award: 16.0 XST each (4 hr low reward for fair launch)
  • Block 261+ award: 8,000 XST
  • Block award halves every 1440 blocks (~1 day)
  • Last PoW block: 5,459
  • PoS interest: 20% annually
  • Coin PoS age: Min. 3 days / Max. 9 days / coins stop aging at 15 days
  • RPC port: 46502

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680