Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
khả năng nó có lên lại ko cậu nhỉ
Khả năng là không bác ạ, bởi nó bơm ra thị trường ác quá. Hình như đã có đợt như thế này rồi. Nhưng mà giờ loạn quá em vẫn chưa biết đỉnh là bao nhiêu để đẩy đi. Hix

Khả năng là không bác ạ, bởi nó bơm ra thị trường ác quá. Hình như đã có đợt như thế này rồi. Nhưng mà giờ loạn quá em vẫn chưa biết đỉnh là bao nhiêu để đẩy đi. Hix
đợt ntn là đợ 0.0...7 xuống 0.0...4 thì phải

mình kb nhưng giá str đag lên mạnh mẽ quá các bác ạ :v, 770 rồi, mong lên mạnh mẽ để kiếm tiền đổ xăng ăn sáng sau bao nhiêu ngày chờ đợi :V :v

đợt ntn là đợ 0.0...7 xuống 0.0...4 thì phải
Bác nhớ đúng rồi đó. đợt đó em ko dính. Bác để ở bên cex bao nhiêu?

Mịa, cái giá bên Justcoin không quen, có coi quá, coi riết bên BX giờ qua khó nhằn :)

bạn mở exel ra và gõ công thức sẵn hoặc mở calculator ra cũng được.
Cách tính giá bên just nghịch đảo với thông thường.
Ví dụ giá bên bx là: 0.00000 780 (mình lấy 780 cho lẹ) thì tương ứng bên Just là: 1/ 0.00000 780 (lấy 1/780 cho lẹ)=128000 ( lấy gọn là 128)
Ở bên Just con số càng nhỏ thì giá càng đắt, ngược lại bên bx con số càng to giá càng đắt.

bạn mở exel ra và gõ công thức sẵn hoặc mở calculator ra cũng được.
Cách tính giá bên just nghịch đảo với thông thường.
Ví dụ giá bên bx là: 0.00000 780 (mình lấy 780 cho lẹ) thì tương ứng bên Just là: 1/ 0.00000 780 (lấy 1/780 cho lẹ)=128000 ( lấy gọn là 128)
Ở bên Just con số càng nhỏ thì giá càng đắt, ngược lại bên bx con số càng to giá càng đắt.
còn dump nữa ko bác

Hỏi trúng lúc mình bận việc khác lấy đâu trả lời.

Nếu mua LTC lúc này thì mua bằng btc hay usd gì thì số ltc mua được cũng giống nhau cả thôi.

Đã ôm 200 LTC, để xem lãi được không bác nhỉ, rate $4.84

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week