Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Cập nhật cho các bác cái giá của stellar bên justcoin

Bác nào cần link thì vô đây mà xem trực tiếp nè: http://www.stellarvalue.org/?s=vnd&c=strusd1000

Giá GHs bây giờ ko giống trước nữa. Bạn hãy tính giá trị của nó theo profit thì mới được. Lật cái lịch profit ra mà xem, cứ tới đúng ngày là nó bắt buộc phải điều chỉnh giá.
Bác có nhớ chút gì về bài đó của bác ko ạ, để em search em đọc. Lâu quá rồi em search ko ra nữa. :v

HÌnh như ở mục chat chit thì phải bác ạ. Bài đó mình nói với bác gì ... nguyễn đó.

Nhớ xức dầu vào kẻo chóng mặt.

À mấy bài phân tích của mình mấy hôm trước mấy bạn ko đọc và ngộ ra điều gì à. Sao giờ còn than vãn gì nữa ta.
bán rồi thì chịu chứ sao bh bác =))))))))
kệ coi như ngồi xem phim pump :3

STR het phat roi thi phai :(

bán rồi thì chịu chứ sao bh bác =))))))))
kệ coi như ngồi xem phim pump :3

giá hiện tại là giá fake và có thể sập bất cứ lúc nào. Tóm lại giai đoạn này là giai đoạn sell chứ ko phải mua mà sell thì sell từ từ thôi :D

giá hiện tại là giá fake và có thể sập bất cứ lúc nào. Tóm lại giai đoạn này là giai đoạn sell chứ ko phải mua mà sell thì sell từ từ thôi :D
Người ta mua có mục đích nên chuyện làm giá là chuyện bình thường. Dân nghèo như mình thì ngó thui

Vâng, em hiểu rõ về thuật toán của bitcoin (e là dân kĩ thuật) nên biết tính toán profit với thời gian biểu độ khó, nhưng em chưa hiểu là sạo tự nhiên lại có những quả dumb giá khủng khiếp đến thế. Nó bỏ gần 500 BTC, đặt instant buy 1 phát hết cả sàn luôn bác ạ.
Để lát nữa xong vụ STR mình vào xem lại rồi mình sẽ nói rõ hơn.

Nhưng mà đầu cơ vào CEX chính là đầu cơ tài chính thứ thiệt. Nó ko phải là đầu cơ nữa mà chính xác hơn là đầu tư. Mỗi nhà đầu tư mua GHS ở đó coi như là mua cổ phiếu từ đó. Cổ tức chính là profit công khai dựa trên thời gian biểu độ khó của bitcoin.

Đứng trên góc độ kinh tế thì thời gian sau tháng giêng năm 2014 thì profit trên 1 GHs thấp hơn hẳn nhưng người ta vẫn đầu tư vào (không phải là đầu cơ) bởi vì họ biết chắc chắn 1 tỷ lệ lãi ổn định và khá cao so với các kiểu đầu tư khác. Nhưng trở ngại lớn nhất đó là khả năng thanh lý GHS khii profit trở nên thấp hơn hẳn và ngang ngữa với các hình thức đầu tư khác. Bởi vậy chắc họ phải tính 1 bài toán nào đó để điều tiết lợi nhuận.

Người ta mua có mục đích nên chuyện làm giá là chuyện bình thường. Dân nghèo như mình thì ngó thui

Cảnh báo để 1 cơ số bạn mới nhảy vào trade coin đừng có tham mà tham gia vào thời điểm này :D. Nói chung là vẫn cần 1 trái tim thép :D

Nhưng mà đầu cơ vào CEX chính là đầu cơ tài chính thứ thiệt. Nó ko phải là đầu cơ nữa mà chính xác hơn là đầu tư. Mỗi nhà đầu tư mua GHS ở đó coi như là mua cổ phiếu từ đó. Cổ tức chính là profit công khai dựa trên thời gian biểu độ khó của bitcoin.

Đứng trên góc độ kinh tế thì thời gian sau tháng giêng năm 2014 thì profit trên 1 GHs thấp hơn hẳn nhưng người ta vẫn đầu tư vào (không phải là đầu cơ) bởi vì họ biết chắc chắn 1 tỷ lệ lãi ổn định và khá cao so với các kiểu đầu tư khác. Nhưng trở ngại lớn nhất đó là khả năng thanh lý GHS khii profit trở nên thấp hơn hẳn và ngang ngữa với các hình thức đầu tư khác. Bởi vậy chắc họ phải tính 1 bài toán nào đó để điều tiết lợi nhuận.

Bác đã lập group fb chưa, cho mình join với :)

lúc nó chưa xuống giá, trung bình 10tr 1 tháng lãi 1tr3 đến 1tr5 anh ạ, giờ xuống giá mà độ khó ko tăng, sẽ lãi nhiều hơn

Hóng từ bác 1 cái group fb riêng + bài phân tích :3

điên thật, mạng lag vãi đái, làm mất bà nó 0.5 BTC trong moneypot :( click cashout mà lệnh không chạy:mad: cơ mà SSD lên rồi kìa , đang đặt lệnh bán ở khoảng 20xx có điên không các thim :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week