Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Đem XBOT ra bán giá 500 đi bà con, mình thâu mua hết. Giá dưới 1k ở bên bittrex là của mình đó. cám ơn các bác đã bonus cho mềnh.

sỗ xbot mình giữ xả 1 phát chắc xuống 1sat quá :D, đệt

sỗ xbot mình giữ xả 1 phát chắc xuống 1sat quá :D, đệt
Xả xuống 555 cho đẹp. Mình ôm luôn, âm mưu tới 3 mù

Theo dự đoán của bác kẹo từ đầu tuần , em đẩy đưa với BTC từ lúc nó 39x đến lúc lên 3 mốc 41x 42x 44x lãi được 1 ít :D
Hôm qua mình nói lên sớm như vậy thì nó sẽ xuống lại. Hôm qua cũng đẩy đưa 0.5 BTC cũng kiếm được 20 euro

#XBOT

Nó thông báo dạng như nào bạn, nick str của mình đăng kid bằng mail thêm dấu . liệu có khả năng đc invite không nhỉ
acc 9 sẽ có ( acc nhận str của mấy acc con ), mấy acc con 100% ko có cái nào , check vô ích :D

bác kẹo cho em xin review về 1 số coin ngày hôm nay vs ạ. điển hình là em vlty,mwc, doge và xbot :D

Vái lạy tình yêu giờ đang cao, đang đảm bảo lợi nhuận cho tất cả mọi người. Nhưng kẻ ghen ăn tức ở chưa mua được còn nhiều nên họ cũng sẽ dump nó lại thôi. Đừng có chạy theo sóng mà nó cuốn trôi ra biển đông giờ đó. Kiên nhẫn chờ đợi nó xuống, đến thời điểm thích hợp thì chìa tay ra hốt. Đừng có làm kiêu binh.

MWC có thể kiếm ăn được mua từ 180-220 thì dễ có ăn. Coin này có thể ko ăn được trong ngày thì 1-2 ngày sau cũng bán ra đuợc thôi.

Doge thì các bác chân ướt chân ráo ko nên đụng vào. Mấy bác ko thấy cái mặt coin đó rất chó à. Hễ giá BTC có dấu hiệu xuống là nó lại nhảy lên sủa go go
Xbot thì đây là giai đoạn tốt để mua và tích trữ. Nói vậy ko phải là về bán nhà đâm đầu vào mua ngay đâu, đợi màn kịch lên tới cao trào. Kịch cao trào khi nào? khi giá rớt mạnh mà khối lượng đặt mua nhiều mà khối lượng bán ra ít. Mua lúc đó an toàn và có NGUY CƠ 1 ăn 10.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week