Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Đem XBOT ra bán giá 500 đi bà con, mình thâu mua hết. Giá dưới 1k ở bên bittrex là của mình đó. cám ơn các bác đã bonus cho mềnh.

#XBOT

bác kẹo cho em xin review về 1 số coin ngày hôm nay vs ạ. điển hình là em vlty,mwc, doge và xbot :D

Vái lạy tình yêu giờ đang cao, đang đảm bảo lợi nhuận cho tất cả mọi người. Nhưng kẻ ghen ăn tức ở chưa mua được còn nhiều nên họ cũng sẽ dump nó lại thôi. Đừng có chạy theo sóng mà nó cuốn trôi ra biển đông giờ đó. Kiên nhẫn chờ đợi nó xuống, đến thời điểm thích hợp thì chìa tay ra hốt. Đừng có làm kiêu binh.

MWC có thể kiếm ăn được mua từ 180-220 thì dễ có ăn. Coin này có thể ko ăn được trong ngày thì 1-2 ngày sau cũng bán ra đuợc thôi.

Doge thì các bác chân ướt chân ráo ko nên đụng vào. Mấy bác ko thấy cái mặt coin đó rất chó à. Hễ giá BTC có dấu hiệu xuống là nó lại nhảy lên sủa go go
Xbot thì đây là giai đoạn tốt để mua và tích trữ. Nói vậy ko phải là về bán nhà đâm đầu vào mua ngay đâu, đợi màn kịch lên tới cao trào. Kịch cao trào khi nào? khi giá rớt mạnh mà khối lượng đặt mua nhiều mà khối lượng bán ra ít. Mua lúc đó an toàn và có NGUY CƠ 1 ăn 10.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week