Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Vái lạy tình yêu giờ đang cao, đang đảm bảo lợi nhuận cho tất cả mọi người. Nhưng kẻ ghen ăn tức ở chưa mua được còn nhiều nên họ cũng sẽ dump nó lại thôi. Đừng có chạy theo sóng mà nó cuốn trôi ra biển đông giờ đó. Kiên nhẫn chờ đợi nó xuống, đến thời điểm thích hợp thì chìa tay ra hốt. Đừng có làm kiêu binh.

MWC có thể kiếm ăn được mua từ 180-220 thì dễ có ăn. Coin này có thể ko ăn được trong ngày thì 1-2 ngày sau cũng bán ra đuợc thôi.

Doge thì các bác chân ướt chân ráo ko nên đụng vào. Mấy bác ko thấy cái mặt coin đó rất chó à. Hễ giá BTC có dấu hiệu xuống là nó lại nhảy lên sủa go go
Xbot thì đây là giai đoạn tốt để mua và tích trữ. Nói vậy ko phải là về bán nhà đâm đầu vào mua ngay đâu, đợi màn kịch lên tới cao trào. Kịch cao trào khi nào? khi giá rớt mạnh mà khối lượng đặt mua nhiều mà khối lượng bán ra ít. Mua lúc đó an toàn và có NGUY CƠ 1 ăn 10.
vờ lờ tình yêu mà bị dump thì nên treo mua ở khoảng giá nào cho tốt hả bác :)

Mua BTC sớm quá, mất đi 8 euro quý giá rồi. Hic hic

éo có biến đâu, các bác dư vốn thì mua, mua cái này chôn vốn lâu lắm, góa sợ thế này hoặc còn xuống nữa, nhìu wall buy thì chả ai dám mua đâu, nó giữ thế này hoài thì tói tối tụi nó xả âm ầm, các bác cứ treo rai từ 9k xuong 1k chờ hốt thôi :D

VOL BTC cho XBOT khi ICO là 93 BTC với giá 0.000093.

Trên thị trường cho thấy, Bittrex chiếm hầu như gần hết khối lượng giao dịch XBot.

Theo bittrex hiển thị thì khối lượng muốn bán ra là 400k xbot và tổng số BTC là 7BTC. Giá rải đều từ 10k cho đến 19k (tức là giá gấp đôi giá ICO). Nếu láy 1 phép tính rợ

400k xbot giá 19k (cho 20k luôn cho đẹp) thì sẽ có 7 BTC. Suy ra 1000k xbot = 7x 2.5 =17.5 BTC < 93 BTC.
Con số 17.5 có vẻ vô lý nhỉ. Như vậy hiểu ra điều gì?

Có nghĩa là người ta có XBOT đang còn găm giữ rất nhiều.

bác nào đại gia cho em xin 25str vào tk tuyen1605 với ạ. em đang có việc rất cần,ai cho em từ giờ em sẽ đi like hết các pos của các bác :(:(:(

bác nào đại gia cho em xin 25str vào tk tuyen1605 với ạ. em đang có việc rất cần,ai cho em từ giờ em sẽ đi like hết các pos của các bác :(:(:(
Vãi lềnh, đọc ví xem

Vậy thì đừng mua chứ có gì đâu mà hỏi nhiều chứ.

XBOT còn 5000 kìa, vãi *** :v

Mua xbot đê anh em ơi. Thời cơ tới rồi.

Mình cũng hết tiền rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member