Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Cho em hỏi, em dep str lên sàn bx hết rồi. Bây giờ có thể chuyển str từ bx sang poloniex được không ạ? được thì chỉ giúp em luôn. tks mn

Cho em hỏi, em dep str lên sàn bx hết rồi. Bây giờ có thể chuyển str từ bx sang poloniex được không ạ? được thì chỉ giúp em luôn. tks mn
Rút ngược lại stellar và bắn sang sàn mới thôi , hiện tại stellar đang lỗi conecting.. Nên đừng có manh động ko tèo đấy

Như vậy mới kiếm ăn được chứ. Mua bán như vậy ngon hơn nhiều so với rao mua ở trên MMO này. Đỡ mang tiếng đời, đở phải trung gian rắc rối.
bác rảnh thì viết hd cái sàn này đi bác.... e newbie nên..........

Bạn nói bên Poloniex phải ko?

Lần đầu tiên sử dụng Tk vào balance bấm Ctrl+ F gõ stellar. bấm vào nút Generater để lấy địa chỉ.
Bạn sẽ dep lên địa chỉ đó.

Đó cũng là 1 cách ẩn danh mà ko ai có thể tìm ra các giao dịch với tài khoản đó. Như vậy là tránh kẻ khác nhòm ngó
Có thể cho mình 1 trang để tìm hiểu cách giao dich trên sàn Poloniex duoc k bạn??

bán chả bỏ, nhất quyết không bán

tưởng giá các sàn liên thông với nhau giống forex chứ nhỉ, không ngờ mỗi sàn mỗi giá khác nhau

bán chả bỏ, nhất quyết không bán
Bạn thử xem sàn poloniex hay justcoin.
trang nào hay hơn just thì gd dễ nhìn

Thế còn bác nào chơi sàn bx.in.th không thế....Thấy nhiều người bảo rút STR không nhận đc nhỉ...hoang mang:eek:

thấy nó nói rõ rồi mà nhiều người vẫn thắc mắc, những acc hôm nay được giải phóng 125 chỉ là con số ban đầu và còn được thưởng nữa. tuy nhiên cách thưởng không như trước là thưởng tự động mà phải thông qua hệ thống thư mời hoặc qua hệ thống cơ sở/ chương trình giáo dục của nó... Hệ thông thư mời sẽ xuất hiện trên các tài khoản vào ngày mai. chờ đi =))

theo đánh giá sơ bộ thì giá chắc chắn sẽ tăng, không tăng quá nhiều vì vẫn bonus đều đều nhưng không đến nổi thảm như bây giờ.

ý ông là sao?
ý là cả hai thằng đó điều là sàn gd :(
ông xem sàn nào ngon dễ dùng thì sử dụng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem