Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Còn ăn được nè. Các thím vào xâu xé nè.

https://bittrex.com/Market/?MarketName=BTC-LXC

Trưởng đội pump tuyên bố sẽ đưa giá em LXC lên 7000 satoshi. Bác nào trade thì vào đó mà trade. Giá đang lên 5k rồi có cơ hội kiếm 40%. Đang còn pump chưa giải tán.

Y như thông báo ngày hôm qua đúng 5 giờ ngày 17/8 giờ EST tức là 5 giờ sáng ngày 18/8 sáng thứ 2.

Coin đã được chọn pump là LXC.

Chắc bác @chomaqa1 trúng 1 mớ rồi.

Đây là biểu đồ trước 3 giờ và quá trình pump.

thanhmmo19

Senior
Reactions
56
MR
0.031
Còn ăn được nè. Các thím vào xâu xé nè.

https://bittrex.com/Market/?MarketName=BTC-LXC

Trưởng đội pump tuyên bố sẽ đưa giá em LXC lên 7000 satoshi. Bác nào trade thì vào đó mà trade. Giá đang lên 5k rồi có cơ hội kiếm 40%. Đang còn pump chưa giải tán.

Bác cho em hỏi có nguồn nào để kiếm LXC không ạ, hay phải mua vào?

nhatphat

Junior
Reactions
29
MR
0.024
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
em cũng thức khoảng 5 giờ mà chả biết nó buff đồng nào :( bác có private bác ấy ko sao biết mà mua cho đúng đc

nhưng ở forum này có ai thu LXC đâu cậu ?

hỏi ngu tý sao mà rút về dc
Ai mà thu cái quỷ sứ LXC làm gì hả bạn. Nó là 1 loại coin, là 1 phương tiện cho mình kiếm tiền (tiền ở đây là bitcoin). Kiếm xong rồi thì vương vấn làm gì nữa, chỉ đem ra quán cafe, quán nhậu ngồi kháo với bạn bè cho vui thôi chớ.

Nói nôm na là chơi tỷ số mà mình biết trước kết quả ý mà.

Bạn hình dung như thế này:

Người nông dân nuôi được con gà, đem từ quên lên chợ bán. Thấy chợ bán vịt lạ ngon đẹp nên lấy tiền bán gà mua vịt đem về quê. Nữa đường về thấy có chợ vỉa hè họ thu mua vịt giá cao thì mình bán quách con vịt ấy đi lấy tiền về đưa vợ (lúc này tiền thu về nhiều hơn tiền bán gà ban đầu)

em cũng thức khoảng 5 giờ mà chả biết nó buff đồng nào :( bác có private bác ấy ko sao biết mà mua cho đúng đc
5 giờ sáng bắt đầu pump thì trước đó 3h đã ban bố 16 coin lên thớt, trước 2h thì lựa chọn 1 coin cuối cùng và bày ra luật chơi và chơi thôi. Khi 16 coin được chọn lên thớt và đã có số báo danh rồi thì ai chơi pump đều biết coin nào sẽ được chọn rồi.

Hiện tại cuộc chơi vẫn đang còn tiếp diễn ở chu kỳ cuối.

huynhthilieu

Junior
Reactions
43
MR
0.003
Chắc là Hacker nó đang Teamviewer xem anh làm .

Ghê gớm thật, khi nãy vừa đua send stellar vs thằng hacker

Nick mình reg từ xxx1 đến xxx33, pass: 12345678

Tự dưng vô xem sao, đc bonus, thấy lạ, hôm trước còn "soon" mà giờ nhiệm vụ đều gần xong còn chắc 2 cái là send 25 stellar và password, mình nhớ đâu có làm, mà sao tiền lại thành 20 thế kia? kéo xuống history, thấy send cho thongkute95.

Thế là đành ngậm ngùi làm 2 cái nhiệm vụ thấp kia, đến đoạn acc xxx30 phát hiện mình chuẩn bị send để nhận thì tự dưng stellar về 20, kéo xuống thấy vừa send setllar cho thongkute95, nghĩ trong bụng, chắc thắc này đang làm

Thế là log sẵn vào xxx31 đợi nó làm nhiệm vụ send mail pass và send 25 stellar, nhấn sẵn nút send để tên người nhận và số tiền, đợi stellar cập nhật lên 95 là rút, ai dè, lúc nhấn xong, confrim trasccation xong thấy cái tên lửa, mừng thầm rồi, ai dè nó báo ko đc, hóa ra thằng kia nhanh tay hơn.

Vô lý, sao nó đang làm nhiệm vụ, còn mình chỉ đợi tiền update là nhấn send mà sao chậm đc, thửu tiếp 31 và 32, acc vẫn muộn, lần này thongkute95 ko thèm làm nhiệm vụ send 25 stellar nữa.

Cuộc chiến ngã ngũ! Để lại phân vân trong mình? Sao nó biết đc userr mình lập từ 1-> 33, sao nó biết pass là 12345678, sao nó căn đúng lúc mình send stellar, sao nó nhanh hơn mình ở khoản send?

Có 1 điều chắc chắn máy mình ko hề bị virus vì nếu bị acc stellar thứ 2 mình dùng để làm cái nhiệm vụ 25 đó cũng là bị send lén rồi

Ai mà thu cái quỷ sứ LXC làm gì hả bạn. Nó là 1 loại coin, là 1 phương tiện cho mình kiếm tiền (tiền ở đây là bitcoin). Kiếm xong rồi thì vương vấn làm gì nữa, chỉ đem ra quán cafe, quán nhậu ngồi kháo với bạn bè cho vui thôi chớ.

Người nông dân nuôi được con gà, đem từ quên lên chợ bán. Thấy chợ bán vịt lạ ngon đẹp nên lấy tiền bán gà mua vịt đem về quê. Nữa đường về thấy có chợ vỉa hè họ thu mua vịt giá cao thì mình bán quách con vịt ấy đi lấy tiền về đưa vợ (lúc này tiền thu về nhiều hơn tiền bán gà ban đầu)
Hình như sàn này không có STR hả a?

rùi cuối cùng làm sao rút về VietNam.. câu trả lời lòng vòng nhỉ ?

Bạn ko đọc ở trên à. Mình đã nói rồi.

Trên thế giới có hàng chục đội pump. Mỗi đội có mỗi cách pump riêng.

Nó diễn ra theo lịch của nó bạn ạ. Hehe bởi vậy mấy bạn cứ ôm cái đống str của bạn mà chờ tăng giá đi nha.

Bạn ko hiểu thì mình giải thích bằng cách khác rồi. Đoạn trên là giải thích rõ ràng mà bạn ko chịu đọc là sao ta. Bạn có bitcoin trong tay rồi thì làm cách nào để rút về VN thì chỉ cần hỏi "ê google tau muốn rút nó về VN".

Đoan sau ví von cách khác để bạn dễ hiểu hơn 1 tí.

Cái quan trọng là làm sao kiếm được nhiều thì bạn ko hỏi lại đi hỏi những cái đã nói rồi và cũng nhiều người nói rồi.

nhotiti309

Senior
Reactions
53
MR
0.009

Giải thích dễ hiểu là thế này. Cũng giống như STR mình dùng BTC để mua coin ấy ở thời điểm giá thấp, rồi khi pump thì giá nó được đẩy lên cao thì bán sang lại BTC chứ giữ coin đó lại làm gì :v
E hiểu thế phải không nhỉ a @candylop
À cho e hỏi rút BTC ở sàn polo ở đâu thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam