Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Đúng 1 ngày rưỡi nữa (36h nữa) kể từ post này sẽ có đợt pump mới

@candylop @candylove Theo bác thì giá hiện tại sẽ đứng hay xuống?
Hiện tại là đang chứ sao lại sẽ nhỉ.

Giá sắp tới sẽ tăng thôi các bác ạ. Mới đầu phát hành str họ đã có kế hoach cả rồi (rất nhiều kết hoạch), trong đó có kế hoạch mà ai cũng biết đó là tháng đầu phát 10k người. Nhưng mới có 10 ngày con số đã lên 400k. Đáng lý họ phải ngừng phát nhưng họ lấy làm mừng bèn ra nhiều kế hoạch tuần khác. Kết quả thì có những cái waiting list rồi give away 6k9 còn 3k2 rồi 1k rồi đến 125str giờ thì invite. Điều này cho phép mình hiểu rằng các kế hoạch khác vẫn tiếp diễn (như giá, kế hoạch mở các gateway, tìm nhà đầu tư, kế hoạch giáo dục về các địa phương...) nên họ ko thể pause việc giveaway str được mà tìm cách kéo dãn số str ra theo thời gian. Trong thời gian kéo dãn đó họ sẽ kịp cũng cổ bảo mật, lấy lại giá trị str (không loại trừ cả việc bỏ tiền ra thu lại khi giá bị đẩy xuống), thực thi các kế hoạch đã đề ra tương ứng với số STR đã phát ra công chúng...

Trong bối cảnh hiện nay giá BTC đang giảm (giảm độc lập so với STR vì trước khi có STR thì có rất nhiều coin tương tự STR). Sự cố 17h ngày 18 vừa rồi ("lỗi bẫy việt vị" của robot bị phá vỡ) cũng 1 phần kéo giá xuống. Nhưng rồi giá BTC sẽ phục hồi nhanh, trên thế giới nhiều nơi có động thái tích cực, mọi người vui mừng vì giá BTC bị kéo xuống. Họ coi đó là 1 cơ hội tốt để BTC được phổ biến hơn, mọi người dễ mua nó hơn... Giờ thì BTC đang có tín hiệu đi lên

Giá STR cũng đang đi lên. Có nhiều suy nghĩ, nhiều lý luận hơn để có thể khẳng định nó sẽ lên với giá cao. Nhưng mình ko thể nói hết (nhỡ sai cái chít mịa hehe). Đôi lời ở trên có thể giúp bạn có niềm tin. Đơn giản vậy thôi.

1 nhóm pump private vốn tụi nó hơn 300btc @@ đã thực hiện thành công 6 phi vụ trong năm 2014 đây là vụ thứ 7 @@

4pm EST on 8/21 chính xác là 3 giờ sáng ngày 22/8 GMT+7 sàn bittrex coin thì chưa biết thím nào ăn thì bonus em ít vốn @@
nếu đúng tối nay em vét hết BTC lên sàn, cầu mong mọi chuyện suôn sẻ không là em nhảy cầu Long Biên mất,

Nói đến STR đi các bạn, giá đang nhích lên kìa, xanh lè lè :D
vừa đổi 80k qua btc xong sợ nó lại giảm quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week