Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
SSD có vẻ ổn đấy. Nhưng hãy chờ nó drop rồi mua vào nhé.

Mua 1k5 -1k7 có vẻ ổn và bán ra 2k5 cũng ko đến nỗi nào. Bởi vì nó được list trên Polo cho nên nó có lý do để tăng giá mà ko cần phải pump.

Chúc 1 ngày may mắn

SSD có vẻ ổn đấy. Nhưng hãy chờ nó drop rồi mua vào nhé.

Mua 1k5 -1k7 có vẻ ổn và bán ra 2k5 cũng ko đến nỗi nào. Bởi vì nó được list trên Polo cho nên nó có lý do để tăng giá mà ko cần phải pump.

Chúc 1 ngày may mắn
Đã đặt lệnh. Tks a :)

Hiện tại stellar nó tặng 125STR/1 fb + verified, cơ mà chả biết kiếm đâu ra facebook để chơi @@....

Hiện tại stellar nó tặng 125STR/1 fb + verified, cơ mà chả biết kiếm đâu ra facebook để chơi @@....

Nó tặng mình thì mình phải công bằng với nó. Thông thường mỗi người chỉ mỗi facebook, vậy thì bạn lấy facebook của bạn ra mà đăng ký thôi sao lại "kiếm" chứ.

Nó tặng mình thì mình phải công bằng với nó. Thông thường mỗi người chỉ mỗi facebook, vậy thì bạn lấy facebook của bạn ra mà đăng ký thôi sao lại "kiếm" chứ.
Em đang đặt mua KORE giá 257xx, có ổn ko bác :).

Em đang đặt mua KORE giá 257xx, có ổn ko bác :).
Mình cũng mua giá đó đó bạn. Mình đặt mua 251xx

thấy mà ham nhưng vẫn không dám chơi nhiều , vì rủi ro là khá cao

thấy mà ham nhưng vẫn không dám chơi nhiều , vì rủi ro là khá cao

Đang có tham vọng viết 1 tool autotrade và 1 tool phát hiện sự biến động giá sớm (kiểu như hệ thống cảnh báo sóng thần í)
lạp gr chưa anh ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week