Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
nghe các bác nói về STR mà buồn lòng :( , em sinh sau đẻ muộn, biết đến STR thì đã thuộc vào nhóm 5, hơn 50acc không dk cái vẹo gì, vét mãi dk 22k STR . bán rate 420 :mad: , bác nào hảo tâm bố thí cho em tí vốn làm ăn với :( , em ghi lòng tạc dạ :( , bittrex mãi mới dk có 0,3btc :(

Thế là giỏi rồi, cứ tiếp tục làm ăn đê. Tớ biết đến STR từ ngày Tlee giới thiệu mà cũng chỉ có được hơn 100k thôi. Đi mua acc reg thì ko ai chịu bán. Tự nhiên tiền nó đổ vào đầu, như thế là tốt rồi.
cảm ơn bác đã có lời khích lệ . em đỡ tủi phần nào :oops:

Nãy giờ toàn bực tức với thằng Poloniex.

Mình đang bận pump STR nên ko online yahoo.

STR sẽ đạt 100 000 ở Justcoin trong chốc lát nữa thôi. hãy vào xem kịch

khi nào sếp dump nó nhớ nháy e vs nhá :oops:
Mình lướt 1 vòng trong MMO này. Khi nào có bác nào rao mua STR giá cao thì mình sẽ thông báo để các bạn tiến hành trung gian với họ.

Sau đó mình sẽ dump để các bác mua ở trên sàn về bán lại cho họ.

Mình lướt 1 vòng trong MMO này. Khi nào có bác nào rao mua STR giá cao thì mình sẽ thông báo để các bạn tiến hành trung gian với họ.

Sau đó mình sẽ dump để các bác mua ở trên sàn về bán lại cho họ.
mấy thím tay to ôm str mà ko biết điều thì bác cứ dump nhiệt tình đi :rolleyes:

mấy thím tay to ôm str mà ko biết điều thì bác cứ dump nhiệt tình đi :rolleyes:

Mình pump cả 2 ngày này cho các thương gia MMO hưởng rồi. Giờ thì đến lượt mình hưởng chứ!

Mình pump cả 2 ngày này cho các thương gia MMO hưởng rồi. Giờ thì đến lượt mình hưởng chứ!
cơ bản là hội đó có khi toàn im ỉm đọc cái topic này, hoặc có khi đọc mà cũng ko thèm tham gia hay là âm thầm mà ăn. theo e bác ko nên oánh rắn động cỏ, cứ lập group rồi tung hoành bác ạ :rolleyes: cho những thành phần âm thầm vào, âm thầm đọc, âm thầm ăn rồi âm thầm đi ra hết cơ hội he he

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week