Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cơ bản là hội đó có khi toàn im ỉm đọc cái topic này, hoặc có khi đọc mà cũng ko thèm tham gia hay là âm thầm mà ăn. theo e bác ko nên oánh rắn động cỏ, cứ lập group rồi tung hoành bác ạ :rolleyes: cho những thành phần âm thầm vào, âm thầm đọc, âm thầm ăn rồi âm thầm đi ra hết cơ hội he he
OK man. Giá thu mua trên MMO khá sát với giá sàn. Sau này sẽ dump ngược về bán lại trên MMO là phương thức trade kiếm tiền chính cho group.

OK man. Giá thu mua trên MMO khá sát với giá sàn. Sau này sẽ dump ngược về bán lại trên MMO là phương thức trade kiếm tiền chính cho group.
like bác cái này ^^. Bác lập group cho anh em tham gia đi, phí ít thôi bác nhé. Em mất 90% vốn lần trade đầu tiên đang gỡ gạc lại :(

like bác cái này ^^. Bác lập group cho anh em tham gia đi, phí ít thôi bác nhé. Em mất 90% vốn lần trade đầu tiên đang gỡ gạc lại :(
vào group là đầu tư để thắng lợi bác ạ. ko nên đòi hỏi fee ít mà nên lượng sức xem có theo đc ko. chứ vào group đc lợi nhiều, mà nếu bác trade lãi thì cũng dư fee group roài. ý kiến của em :)

mẹ cha thằng ad sàn bx , giữ 260k str của mình khi giá cao ko cho with , tí nữa giá giảm lại thì nó trả , mất tầm 30k str vì thằng lol đó , ức chế vc

Mới mua được 480k STR. Bác nào mua giá 80k ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week