Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác tính thế nào nhỉ ???
9.2883881146
Đúng rồi, giá của bác là 1STR, còn công thức mình tính là dùng cho chẵn 1k STR. Để rõ nhất bác có thể test với giá 10k, justcoin sẽ hiện gần đủ con số cho dễ quan sát :)
1/107123 * 995
(giá trị 1STR * số phần trăm STR còn lại sau khi trừ fee )
Lưu ý: đơn vị là 1000 STR nhé.

Đúng rồi, giá của bác là 1STR, còn công thức mình tính là dùng cho chẵn 1k STR. Để rõ nhất bác có thể test với giá 10k, justcoin sẽ hiện gần đủ con số cho dễ quan sát :)
hì giá trên justcoin là bao nhiêu vnd 1k str rồi bạn ???

e cũng hiểu mang máng thế r :v cơ mà còn nghe qa đội pumb đội dumb các kiểu nữa :( giả dụ 1 ô tay to cầm 3 btc pump STR từ 800sat lên 1200sat thì ô đấy đc lợi gì ? hay là 1 ô khác pump STR với ít BTC hơn và pump với từng sat một (1001-1002-1003......) thì có phải ô ấy đang dụ mấy ô tay to có nhiều BTC lao đầu vào mua STR với giá cao ko ? mog các bác giúp đỡ :D
cùng thắc mắc với ông này. hi vọng có pro giải đấp :D

Thông báo mọi người 1 tin vui.

Ngủ dậy tự nhiên trong ví mọc ra 2.2 BTC nữa.

Mua SSV cách đây 1 tuần khi giá cực cao là 2500 sau đó rớt còn 1600 cũng mua tiếp rồi rớt cái bạch còn 217 Lúc đó vol chỉ có 1 btc/ngày . Mình tấp tiếp 0.17 btc và treo luôn giá từ 2350-2850. Thế là sáng nay ngủ dậy thấy nó khớp 2850 tự bao giờ.

bán SSD mua VLTY gấp thôi
Mình vẫn đang tiến hành mua SSD và VLTY có điều kiện.

Mặc dù VLTY đã giảm xuống tới mức lý tưởng để mua rồi nhưng đợi mình làm 1 ly cafe cho tỉnh táo rồi nói tiếp.

Bạn nào theo SSD và VLTY thì có thể PM cho mình bằng Yahoo nha. Ưu tiên cho các bác đã từng trao đổi với mình qua yahoo.

Mua SSV cách đây 1 tuần khi giá cực cao là 2500 sau đó rớt còn 1600 cũng mua tiếp rồi rớt cái bạch còn 217 Lúc đó vol chỉ có 1 btc/ngày . Mình tấp tiếp 0.17 btc và treo luôn giá từ 2350-2850. Thế là sáng nay ngủ dậy thấy nó khớp 2850 tự bao giờ.
quá dữ :D

Lỡ mất với NLG rồi, hic hic. Giờ canh NLG vẫn còn kịp nha các bác.

Bên mua hiện tại là 78x gì đó. Canh nó càng xuống càng tốt. Dự kiến là có biến giá lên 1kxxx đó nha. Thích thì thấy có lãi 20% thì bán cũng được.

Coin này thích hợp cho các bác vốn nhỏ. Có thể chia thành nhiều gói nho nhỏ để mua bán cho dễ.

Donate em 0.1 bác ơi, hôm qua mất 3 BTC ở sàn cex, giờ chả còn mấy mà trade :(

Donate em 0.1 bác ơi, hôm qua mất 3 BTC ở sàn cex, giờ chả còn mấy mà trade :(
Có mất rồi mới có được bác ơi. Quá khứ mình cũng trade theo cảm tính, trade theo kiểu yêu thích nên cũng mất nhiều cơ hội (khoản này mất nhiều nhất) và cũng thua lỗ cũng nhiều.
Cơ hội đến thì 3 btc sẽ có lại trong nháy mắt thôi.

Có mất rồi mới có được bác ơi. Quá khứ mình cũng trade theo cảm tính, trade theo kiểu yêu thích nên cũng mất nhiều cơ hội (khoản này mất nhiều nhất) và cũng thua lỗ cũng nhiều.
Cơ hội đến thì 3 btc sẽ có lại trong nháy mắt thôi.
giờ nên mua gì bác ơi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week