Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Còn 4000 .. kèo này tụi nó Ôm nhiều rồi từ 900BTC nay gần 1000BTC Vol

chia nhỏ ra để bán ,để mua bác ạ :D
Đang ôm nguyên cục 6000 .. giá BUY lúc đó là 6200 .. @@ .. đợi nó lên mà xả hết hồi hợp quá bác .. không biết nó có lên 0 @@

Đang ôm nguyên cục 6000 .. giá BUY lúc đó là 6200 .. @@ .. đợi nó lên mà xả hết hồi hợp quá bác .. không biết nó có lên 0 @@
theo em thì đợi tối nay, may mắn ló lên tầm trên 7xxx cho bác sell , còn không thì bác chuẩn bị tinh thần nhảy cầu đi là vừa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

theo em thì đợi tối nay, may mắn ló lên tầm trên 7xxx cho bác sell , còn không thì bác chuẩn bị tinh thần nhảy cầu đi là vừa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bước lên thành cầu .. lộn mèo 2 vòng =))

Mình chưa hiểu tại sao BTC đang đổ vào và số lượng CANN ngày càng tăng .. thì làm sao thằng CANN nó không lên ??? .. 1 mình mình mua thì không sao đằng này hơn 100 btc được đổ vào mà @@

Mình chưa hiểu tại sao BTC đang đổ vào và số lượng CANN ngày càng tăng .. thì làm sao thằng CANN nó không lên ??? .. 1 mình mình mua thì không sao đằng này hơn 100 btc được đổ vào mà @@
đó là volumn trade thôi ko phải btc đổ vào mua , là gd mua bán qua lại + dồn lên vol

ôm cann chết sạch :)) mình th vào thấy còn 0.02 mua luôn để xem sao, chả tiếc :))

Min order là 100k sats :)

Nếu trade cho đáng công thì ít nhất 5m sats :)
Vãi. Tầm này đủ ko bác?:
image.php

ở trên em đã bảo là em không ôm rồi mà :p . lãi là xả k lưu luyến :D
Không hiểu bác chia nhỏ ra chiến mà vẫn có lời @@ .. như 6000 lên 6200 bác có bán không hay đợi lên 7000 ?

Không hiểu bác chia nhỏ ra chiến mà vẫn có lời @@ .. như 6000 lên 6200 bác có bán không hay đợi lên 7000 ?
hồi chiều em đặt lệnh đón mua, 1 nửa 4030, một nửa 4200 (ai ngờ nó dính cái rẹc), 5p sau thấy nó nhảy sóng, sell 1 cục 4888 . :D , nãy có mua 2899, sell 3k6 lun rồi .:p , còn bây giờ lên hay không thì em chịu , bác có thể cắt lỗ, hoặc trụ tới cũng, chết nghỉ :D

hồi chiều em đặt lệnh đón mua, 1 nửa 4030, một nửa 4200 (ai ngờ nó dính cái rẹc), 5p sau thấy nó nhảy sóng, sell 1 cục 4888 . :D , nãy có mua 2899, sell 3k6 lun rồi .:p , còn bây giờ lên hay không thì em chịu , bác có thể cắt lỗ, hoặc trụ tới cũng, chết nghỉ :D
Làm sao bán đoán được nó rớt đến điểm tận rồi mua hay vậy @@ .. e được như bác thì h không đau đầu

Làm sao bán đoán được nó rớt đến đểm tận rồi mua hay vậy @@ .. e được như bác thì h không đau đầu
điểm tận đâu, mua hớ còn gì :( , bán cũng hớ nốt , nhưng có lời là ổn rồi. em hiểu cảm giác của bác :oops: 1 một ngày lên sàn đã gặp đúng quả bom thúi :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week