Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

bạn nào biết cách gửi ticket cho admin Stella không chỉ cho mình với, dep tiền từ đêm qua lên sàn bx mà chưa thấy có. sẵn tiện cho mình vài câu mẫu nói với nó luôn

bạn nào biết cách gửi ticket cho admin Stella không chỉ cho mình với, dep tiền từ đêm qua lên sàn bx mà chưa thấy có. sẵn tiện cho mình vài câu mẫu nói với nó luôn

bạn mail cho nó như này:

"Hello, I've deposited 69STR from my Stellar address: xxxxxxxxxxxxxxxxx to my BX account: abcxyz, but I still haven't received it. Please check for me"

xong gửi cho nó cái ảnh Sent từ account stellar là đc :3

bạn mail cho nó như này:

"Hello, I've deposited 69STR from my Stellar address: xxxxxxxxxxxxxxxxx to my BX account: abcxyz, but I still haven't received it. Please check for me"

xong gửi cho nó cái ảnh Sent từ account stellar là đc :3
thanks. cho mình xin cái địa chỉ mail của nó với bạn

giá không ổn rồi

đù có mấy acc đk ngày 7 vẫn chưa đc bonus :(
có bác nào giống em ko :(

Mình 143acc đc bonus ko sót cái nào, nhưng mà đm bị bọn hack nó cuỗm mất 50acc liên tiếp trở tay ko kịp :mad: :mad::mad::mad::mad:

Chuyện đặc biệt là lên hay xuống hả bác :v
5h có chuyện đặc biệt thì nhìn sàn là thấy rồi, đó, tuy không nhiều nhưng cũng kiếm được chục tô phở ăn sáng =))))

thông báo các bác là hôm nay là ngày cuối cùng có bonus 3k5 và bắt đầu của bonus 150 :))) em vừa check 3 acc, 2 acc lập 6 days có 3k5 và acc 5 days được 150 ( tính cả send )

Mình 143acc đc bonus ko sót cái nào, nhưng mà đm bị bọn hack nó cuỗm mất 50acc liên tiếp trở tay ko kịp :mad: :mad::mad::mad::mad:
cách tránh bị hack claim 1000% k bao giờ bị mất srt:
lúc vừa bấm claim xong thì coppy sẵn cái ví gữi bấm send điền ví điền tag vào đợi bonus về cái bấm sent ---> confim luôn bố thằng hack nào cũng k lấy dc str. mình làm vậy tụi nó toàn vét sau dc có 30 srt của mình haha. 1000% acc k mất srt. đáng đời mấy thằng hack. tụi nó luôn chậm hơn mình mấy giây sau khi rút nên làm càng nhanh càng chắc chắn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom