Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

em có đúng 2 acc của đợt 125 thôi :D thấy nó báo còn 125 nên dừng reg :D chưa biết chắc bác ơi biết đầu 5-6 hôm nữa nó cũng bonus cho thì sao :p

đệt phải lên đây hóng mất 3 cái acc rồi, chúng nó dò claim now kiểu gì nhỉ? hix

Vụ đổi mật khẩu của Facebook diễn ra chỉ một tuần sau khi hãng bảo mật Hold Security (Mỹ) cho biết một nhóm tin tặc được gọi là CyberVor đã thu thập 1,2 tỷ mật khẩu và 500 triệu e-mail trên 420.000 website toàn cầu. "Vụ xâm phạm lớn đến mức, nếu dữ liệu của bạn đang nằm đâu đó trên World Wide Web, bạn có thể là một trong những nạn nhân", Hold nhấn mạnh. Giới bảo mật tin rằng đây là vụ đánh cắp dữ liệu lớn nhất trong lịch sử Internet.

pm mình chỉ cho nek hoặc lật lại page trước mà đọc. lười đọc thì mất ráng chịu
thì cũng biết là phải cướp trên tay chúng nó, và đã ko bị nữa nhưng chủ yếu là thắc mắc tại sao nó bắt đc dữ liệu mình request lên server stellar thôi??

thì cũng biết là phải cướp trên tay chúng nó, và đã ko bị nữa nhưng chủ yếu là thắc mắc tại sao nó bắt đc dữ liệu mình request lên server stellar thôi??
k bị nữa dc rồi đó là do lỗi bảo mật của steelar thôi quan tâm làm j :D hay tính đi hack lại :3

nhìn 125 em chả buồn vét rồi :)) bonus tính theo ngày của nhiệm vụ. connect fb thì 6 ngày sau có. hôm sau mới send str thì tính từ hôm sau đi 6 ngày có

đếu phải mà mình gặp vụ bựa hơn, từ lúc post lên đây với cả trên stellar, acc mình bị claim trước liên tục, chỉ trong 5-6 phút ra đi hơn 15 acc cho thằng pipi nào đó...:) không biết nó lấy info từ lúc nào luôn, vào thì đã bị claim rồi :)

ôm đến cùng thôi bác :D em cũng trót rồi nên phải theo thôi
namcutit hả em, dạo này còn thu đc nhiều STR ko? Cứ ôm đi, đến khi stellar nó có tí chuyện là rate lại tăg vùn vụt, đặt order 1000 rồi kemeno là đc rồi! Hic anh vừa bi hack gần 20 acc đau vồn..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week