Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

toi em rồi mã code em gủi 22usd về địa chỉ gmai em bấm lỡ tay xoá mất giờ em phải làm sao lấy lại mã đây các bác

đê ma ma, stellar nó làm gì chả hiểu :(( acc 3 ngày bonus acc e 4 ngày ếu có :((

cách gửi 30str vét máng đây :rolleyes: bình thường ô điền số là 30. các bác sửa thành str30 là gửi đc. bác nào máu hơn thì điền str3000000 vẫn gửi đc :eek:

cho mình hỏi, bạn kia đăng kí acc mới có cái mail nói cho vào hàng chờ, sao mình đăng kí không thấy mail báo gì

:eek: mình cứ để BTC nguyên chất ai mua gửi luôn cho lẹ. đổi ra mã chi cho nó dễ mất
:(:(:(:( em chỉ mong ước rút được 1 usd thui là em cũng đã vui rồi mà cớ làm sao cái đen nó cứ bám em hoài .kiếm mãi em được 7acc facebook đó bác bán duoc5 có nhiêu đó sao em thấy buồn quá:(:(:mad: huhuhuhu

toi em rồi mã code em gủi 22usd về địa chỉ gmai em bấm lỡ tay xoá mất giờ em phải làm sao lấy lại mã đây các bác
Bạn vào Finances trên btc-e rồi xuống cuối trang có cái Transactions history. Trong đó có code bạn đã tạo

1. [email protected]
  2. Password:ammas59

3. [email protected]
  4. Password:0173698086

5. [email protected]
  6. Password:940909115740

7. [email protected]
  8. Password:vave25

9. [email protected]
  10. Password:atikah

11. [email protected]
  12. Password:az59462626

13. [email protected]
  14. Password:462010

15. [email protected]
  16. Password:latifah

17. [email protected]
  18. Password:kannan105

19. [email protected]
  20. Password:74100808585

share 1 vài acc, bác nào may mắn thì làm thử đi :D
em check acc nó toàn báo bắt nhận dạng :(
mặc dù đang dùng VPS Amazon :(

1. [email protected]
  2. Password:ammas59

3. [email protected]
  4. Password:0173698086

5. [email protected]
  6. Password:940909115740

7. [email protected]
  8. Password:vave25

9. [email protected]
  10. Password:atikah

11. [email protected]
  12. Password:az59462626

13. [email protected]
  14. Password:462010

15. [email protected]
  16. Password:latifah

17. [email protected]
  18. Password:kannan105

19. [email protected]
  20. Password:74100808585
share 1 vài acc, bác nào may mắn thì làm thử đi :D
em check acc nó toàn báo bắt nhận dạng :(
mặc dù đang dùng VPS Amazon :(
Toàn sai pass=]], lừa nhau :)

I am from Stellar. Here is information about Stellar in Vietnamese.

Giải thích về Stellar

Stellar là một công nghệ cho phép di chuyển tiền trực tiếp giữa người với người. Nó giống như gửi email, tuy nhiên, thay vì gửi dữ liệu, chúng tôi di chuyển tiền. Tiền có thể được giao dịch giữa các loại tiền tệ khác nhau thông qua mạng lưới Stellar, gần như miễn phí và tức thì.

Ví dụ về hai thứ chúng ta có thể làm với Stellar khi ngày càng nhiều người xây dựng và tích hợp với công nghệ này:
  • Bạn có thể lưu giữ tiền của bạn một cách an toàn mà miễn phí. Nếu bạn muốn lưu giữ tiền ở dạng tiền tệ khác, Stellar cho phép bạn làm điều này một cách tự động.
  • Lưu trữ Stellar trong một chiếc ví trực tuyến để giao dịch nhanh chóng và an toàn.
Để biết thêm chi tiết về Stellar:
  • Tham gia diễn đàn bằng ngôn ngữ của bạn [https://stellartalk.org/forum/29-tiếng-việt/]
  • Đọc mục Hỏi Đáp
  • Nếu bạn là nhà phát triển phần mềm, hãy vào đọc tài liệu API (Github) của chúng tôi và xây dựng một thứ gì đó mới dựa trên Stellar cho quốc gia của bạn.
  • Trên Twitter: @stellarorg, @stellartalk & @strprice.
Stellar được xây dựng bởi đội ngũ chuyên viên và tư vấn bao gồm các cá nhân từ Stanford, MIT, Paypal, WordPress, Mozilla, Apache và nhiều công ty tuyệt vời khác. Mục tiêu của chúng tôi là giúp công chúng tìm hiểu và tiếp cận tới các dịch vụ tài chính ưu việt toàn cầu. Tặng Stellar cho bạn chính là bước đi đầu tiên để bạn có thể hiểu được tiền kỹ thuật số được dùng thế nào.

Chúng tôi sẽ cung cấp thêm các tài liệu giáo dục trong tương lai. Hãy theo dõi để nhận thêm các bài viết về Stellar và tại sao nó lại quan trọng đối với tương lai tài chính của bạn.

You can also see this presentation:

http://bit.ly/1pHThHo

Last edited:
:(:(:(:( em chỉ mong ước rút được 1 usd thui là em cũng đã vui rồi mà cớ làm sao cái đen nó cứ bám em hoài .kiếm mãi em được 7acc facebook đó bác bán duoc5 có nhiêu đó sao em thấy buồn quá:(:(:mad: huhuhuhu
Bạn vào Finances trên btc-e rồi xuống cuối trang có cái Transactions history. Trong đó có code bạn đã tạo
đây nè bạn

I am from Stellar. Here is information about Stellar in Vietnamese.

Giải thích về Stellar

Stellar là một công nghệ cho phép di chuyển tiền trực tiếp giữa người với người. Nó giống như gửi email, tuy nhiên, thay vì gửi dữ liệu, chúng tôi di chuyển tiền. Tiền có thể được giao dịch giữa các loại tiền tệ khác nhau thông qua mạng lưới Stellar, gần như miễn phí và tức thì.

Ví dụ về hai thứ chúng ta có thể làm với Stellar khi ngày càng nhiều người xây dựng và tích hợp với công nghệ này:
  • Bạn có thể lưu giữ tiền của bạn một cách an toàn mà miễn phí. Nếu bạn muốn lưu giữ tiền ở dạng tiền tệ khác, Stellar cho phép bạn làm điều này một cách tự động.
  • Lưu trữ Stellar trong một chiếc ví trực tuyến để giao dịch nhanh chóng và an toàn.
Để biết thêm chi tiết về Stellar:
  • Tham gia diễn đàn bằng ngôn ngữ của bạn [https://stellartalk.org/forum/29-tiếng-việt/]
  • Đọc mục Hỏi Đáp
  • Nếu bạn là nhà phát triển phần mềm, hãy vào đọc tài liệu API (Github) của chúng tôi và xây dựng một thứ gì đó mới dựa trên Stellar cho quốc gia của bạn.
  • Trên Twitter: @stellarorg, @stellartalk & @strprice.
Stellar được xây dựng bởi đội ngũ chuyên viên và tư vấn bao gồm các cá nhân từ Stanford, MIT, Paypal, WordPress, Mozilla, Apache và nhiều công ty tuyệt vời khác. Mục tiêu của chúng tôi là giúp công chúng tìm hiểu và tiếp cận tới các dịch vụ tài chính ưu việt toàn cầu. Tặng Stellar cho bạn chính là bước đi đầu tiên để bạn có thể hiểu được tiền kỹ thuật số được dùng thế nào.

Chúng tôi sẽ cung cấp thêm các tài liệu giáo dục trong tương lai. Hãy theo dõi để nhận thêm các bài viết về Stellar và tại sao nó lại quan trọng đối với tương lai tài chính của bạn.
thank a lot!

GBU!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week