Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
riêng ppd thì phải cho uploader unlimit storage,chứ cái kiểu giới hạn 1Tb thế kia (kể cả 4Tb như RG) thì khó mà chơi nổi

Cám ơn bạn đã góp ý, nhưng ở đời làm gì có cái gọi là unlimited đâu bạn, đến những hệ thống lớn như Rapidshare, Mediafire, Uploaded... hay Dropbox, GDrive, SkyDrive.. họ còn không thể cung cấp cho người dùng tài khoản unlimited nữa bạn à.

Đã có PPD rate ổn là tốt rồi, các bác lại cứ đòi hỏi cái này cái kia, đến như thằng RG bỏ tiền ra nó còn cho có vài TB, sao ko bảo ng ta chuyển luôn tiền vào VCB, DAB cho. Nếu Pro thì cứ PPS mà chiến, còn đã chiến PPD thì phải chấp nhận chứ.

Cám ơn bạn :D

Last edited:
à mình nhầm :) xin lỗi thớt?kiểu này còn làm lính dài hì
nhưng 1g so với 10 gb là hơithấp rồi hì

Đã biết sai rồi thì bạn vui lòng sửa lại comment của mình được chứ, để như vậy sẽ khiến thành viên khác hiểu nhầm.

ai chiến PPD chưa, cho cái stas xem nào :D

Đã có PPD rate ổn là tốt rồi, các bác lại cứ đòi hỏi cái này cái kia, đến như thằng RG bỏ tiền ra nó còn cho có vài TB, sao ko bảo ng ta chuyển luôn tiền vào VCB, DAB cho. Nếu Pro thì cứ PPS mà chiến, còn đã chiến PPD thì phải chấp nhận chứ.
Tùy thể loại mà có nhu cầu sử dụng khác nhau.Nhưng tin rằng 1Tb vẫn quá ít để làm lâu dài,ai chả biết tiền dung lượng lưu trữ ko phải free,mình đâu có đòi hỏi gì chỉ là góp ý trúng thì trúng chả trúng thì trượt,các host việt phát triển đc lâu dài thì càng nhiều lựa chọn mình càng mừng thôi

paygate ở đâu đấy bác ? us với jp vào mua có ổn định k ? PPS mà paygate trục trặc thì coi như móm !

Tùy thể loại mà có nhu cầu sử dụng khác nhau.Nhưng tin rằng 1Tb vẫn quá ít để làm lâu dài,ai chả biết tiền dung lượng lưu trữ ko phải free,mình đâu có đòi hỏi gì chỉ là góp ý trúng thì trúng chả trúng thì trượt,các host việt phát triển đc lâu dài thì càng nhiều lựa chọn mình càng mừng thôi

ok bạn, dù gì cũng là host mới, có PPD cho ae chiến (ko biết đến bh closed :D) nhưng một khi host vững mạnh tất nhiên 1T là ko đủ :)

ok bạn, dù gì cũng là host mới, có PPD cho ae chiến (ko biết đến bh closed :D) nhưng một khi host vững mạnh tất nhiên 1T là ko đủ :)

Bên mình sẽ add thêm HDD bạn yên tâm nhé

paygate ở đâu đấy bác ? us với jp vào mua có ổn định k ? PPS mà paygate trục trặc thì coi như móm !

Vâng bên mình sẽ update thêm paygate

có ppd cho xin 1 slot :D

Vâng bạn tham gia host mình nhé . Cám ơn bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo